Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:45 23/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông nội đồng thôn Trạch Bái (Tuyến đường ngang), xã Hòa Lâm, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ứng Hòa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 01/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
158/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
22/10/2024 16:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hòa Lâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:43 23/10/2024
đến
15:00 01/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 01/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
87.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/11/2024 (01/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế Tuấn Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Nội Xá, Xã Vạn Thái, Huyện Ứng Hoà, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Thượng, xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần đầu tư phát triển xây dựng thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT LK27-27, khu đô thị mới Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội.
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Thượng, xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần đầu tư phát triển xây dựng thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK27-27, khu đô thị mới Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5,0 tấn (kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
2
Máy lu (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
3
Máy đào (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
4
Máy ủi (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
5
Máy trộn bê tông/vữa (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
6
Máy đầm đất (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
7
Máy dầm dùi (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
8
Máy đầm bàn (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I- NỀN ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
38.57
m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
3.4713
100m3
4
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp I
632.217
m3
5
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
56.8995
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
58.3333
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
58.3333
100m3/1km
8
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
20.6179
100m3
9
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
82.8659
100m3
10
Đất đắp K95
8286.59
m3
11
II. MẶT ĐƯỜNG
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
4.7185
100m3
13
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
2
cái
14
Cột biển báo D90 sơn phản quang
2
cái
15
Biển báo tam giác sơn phản quang
2
cái
16
KÈ ĐÁ HỘC
17
Đắp bờ vây thi công kè
4.0367
100m3
18
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
48.4398
100m
19
Phên nứa bờ vây thi công
807.33
m2
20
Bơm nước hố móng
20
ca
21
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.2507
100m3
22
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
2.786
m3
23
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
348.7666
100m
24
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
113.03
m3
25
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75, PCB30
452.1
m3
26
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 75, PCB30
775.04
m3
27
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
2.0452
m2
28
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mm
1.2917
100m
29
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
0.2043
100m2
30
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
4.167
100m3
31
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
4.0367
100m3
32
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
4.3153
100m3
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
4.3153
100m3/1km
34
Đắp trả đất tận dụng
30.1953
m3
35
VIII. CỐNG NGANG
36
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.5661
100m3
37
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
1.32
m3
38
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.09
100m3
39
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
4.3579
100m
40
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
2.41
m3
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
7.8
m3
42
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75, PCB30
2.28
m3
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 28m, đá 2x4, mác 200, PCB30
2.16
m3
44
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45 cm
0.2495
100m2
45
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính <=600mm
9
đoạn ống
46
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 600mm
8
mối nối
47
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
9
cấu kiện
48
Phá bờ vây
0.09
100m3
49
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2669
100m3
50
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.2645
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Lâm như sau:

  • Có quan hệ với 14 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,16 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 95,24%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.280.814.145 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.070.729.006 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây