Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:19 20/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khắc phục hậu quả do cơn bão số 3 ( YaGi) năm 2024 gây ra tại Trường Tiểu học Nguyễn Trãi, hạng mục: Sửa chữa thư viện xanh, mái tôn nhà xe, dựng cây đổ, lát sân, sơn trần tầng 3 nhà lớp học
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận và các nguồn vốn hợp lệ khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 28/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
71/QĐ-THNT
Ngày phê duyệt
13/11/2024 16:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Nguyễn Trãi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:16 20/11/2024
đến
16:00 28/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 28/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/11/2024 (26/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI NAM Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 47B Lũng Bắc - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI Đ&T Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 119 đường Nguyễn Bình - Phường Đổng Quốc Bình - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH HƯỚNG Tư vấn lập E-HSMT Tổ 7 thôn Vân Tra ( tại nhà Ông Trần Văn Hương ) - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH HƯỚNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 7 thôn Vân Tra ( tại nhà Ông Trần Văn Hương ) - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn ≥23Kw
1
2
Máy cắt bê tông ≥ 1,5kw
1
3
Máy mài ≥ 1,0 kW
1
4
Máy khoan ≥ 0,62 Kw
1
5
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
1
6
Ô tô tự đổ từ ≥ 2,5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trần các lớp học nhà lớp học 3 tầng: Đục trát gắn vá 20% diện tích , trát lại, bả lăn sơn toàn bộ
2
Phá lớp vữa trát trần nhà các lớp học tầng 3 (20% DT trần)
40.425
m2
3
Phá lớp vữa trát dầm trần nhà các lớp học tầng 3 (20% DT dầm)
19.153
m2
4
Trát gắn vá dầm , vữa XM M75, PCB30
19.153
m2
5
Trát gắn vá trần, vữa XM M75, PCB30
40.425
m2
6
Cạo lớp sơn cũ trên trần dầm các lớp học tầng 3
238.31
m2
7
Bả trần các lớp học tầng 3:
297.888
m2
8
Sơn trần, dầm trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
297.888
m2
9
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
2.516
100m2
10
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
1.489
m3
11
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
1.489
m3
12
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
1.489
m3
13
Sửa chữa mái tôn nhà xe
14
Tháo dỡ tấm nhựa mái + mái tôn nhà xe bị hỏng:
0.338
100m2
15
Lợp mái tôn mạ màu dày 0,42mm
0.338
100m2
16
Kiểm tra, sửa chữa lại các vị trí xà gồ bị cong , vênh:
3
công
17
Kiểm tra xiết lại vít, bơm keo lại phần diện tích mái còn lại:
5
công
18
Thu dọn tôn + xà gồ cũ xếp gọn:
1
công
19
Dựng lại cây đổ, gắn vá nền sân
20
Đốn hạ cây tại vị trí làm thư viện xanh - cây đường kính 30 cm cao 7m:
1
1 cây
21
Trồng lại các cây bị đổ
7
1 cây
22
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép, phá dỡ nền sân xung quanh gốc cây:
2.4
m3
23
Bê tông gắn vá nền sân , đá 1x2, vữa BT M200, PCB30
2.5
m3
24
Lát nền sân gạch Terazo 400x400mm vữa XM M75, PCB30
25
m2
25
Ghi bảo vệ gốc cây Composite dày 2 cm 4 tấm/1 cây Kt 1x1m:
28
tấm
26
Thư viện xanh
27
Cắt sàn bê tông bằng máy, chiều dày sàn <=15cm , cắt nền sân bê tông cả lớp gạch Terazo dày 15 cm:.
78.8
m
28
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph, phá dỡ nền sân bê tông cả lớp gạch Terazo:
5.806
m3
29
Đào móng cột nhà bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II
25.693
m3
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
1.093
m3
31
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.014
tấn
32
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.174
tấn
33
Ván khuôn móng
0.211
100m2
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 1x2, mác 250, PCB30
3.438
m3
35
Bu lông chân cột D16 L=0,5m:
40
cái
36
Bản mã chân cột:
77.715
kg
37
Lấp đất hố móng:
21.342
m3
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông gắn vá nền sân do phá dỡ đào móng , đá 1x2, mác 200, PCB30
3.751
m3
39
Lát gắn vá nền sân gạch Terazo 400x400mm vữa XM M75, PCB30
37.509
m2
40
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
10.157
m3
41
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
10.157
m3
42
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
10.157
m3
43
Gia công cột nhà thư viện bằng thép hình
0.261
tấn
44
Gia công vì kèo thép hộp 80x40x2,5 mạ kẽm:
0.248
tấn
45
Gia công xà gồ thép hộp 80x40x2,5 mạ kẽm
0.439
tấn
46
Lắp dựng cột thép :
0.261
tấn
47
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.248
tấn
48
Lắp dựng xà gồ thép
0.439
tấn
49
Lợp mái tôn mạ màu dày 0,42mm
0.828
100m2
50
Máng nước INOX 304 dày 1,5mm:
189.423
kg

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây