Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:40 22/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
công trình: Trường THCS Ninh Loan; hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đức Trọng, Tỉnh Lâm Đồng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 29/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
175/QĐ-THCSNL
Ngày phê duyệt
22/11/2024 16:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Ninh Loan
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:28 22/11/2024
đến
14:00 29/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 29/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.200.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu hai trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/11/2024 (27/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế xây dựng Phú An Khang Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 2, Thôn Phú Thạnh, Xã Hiệp Thạnh, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
2 Công ty TNHH xây dựng thương mại Phong Sơn Tư vấn lập E-HSMT Lô G20 Khu quy hoạch An Sơn, phường 4, thành phố Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
3 Công ty TNHH TUT GROUP Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 1 Lữ Gia, phường 9, thành phố Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
4 Công ty TNHH xây dựng thương mại Phong Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô G20 Khu quy hoạch An Sơn, phường 4, thành phố Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
5 Công ty TNHH TUT GROUP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 1 Lữ Gia, phường 9, thành phố Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông
1
2
Máy cắt gạch, đá
2
3
Máy khoan bê tông
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
13.2
m2
2
Phá dỡ tường xây gạch các loại, chiều dày tường ≤ 11cm
2.1
m3
3
Phá dỡ nền, tường gạch bằng thủ công, gạch xi măng, gạch gốm các loại
207.716
m2
4
Cạo bỏ lớp sơn cũ, lớp vôi trên bề mặt tường, cột, trụ ngoài nhà ( tính 50%)
43.54
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi cũ, lớp vôi trên bề mặt tường, cột, trụ trong nhà ( tính 50%)
15.265
m2
6
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
15.265
m2
7
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
43.54
m2
8
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, sơn 1 nước lót, 2 nước phủ
36.65
m2
9
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, sơn 1 nước lót, 2 nước phủ
89.72
m2
10
Ốp gạch ceramic 30x60cm vữa XM Mác 75
216.606
m2
11
Lát nền, sàn, gạch ceramic kích thước gạch 30x30cm vữa XM Mác 75
56.09
m2
12
SXLD cửa đi 1 cánh kính 6,38mm cường lực, thanh nhôm Xingfa 2mm hệ 55
17.627
m2
13
Bộ phụ kiện cửa đi quay 1 cánh ( gồm bộ 3 bản lề, tay nắm và khóa đa điểm)
15
Bộ
14
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng PP dán keo, đoạn đường kính ống 114 x 3,1mm
0.265
100 m
15
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng PP dán keo, đoạn đường kính ống 60 x 2,5mm
0.395
100 m
16
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng PP dán keo, đoạn đường kính ống 42 x 2,2mm
0.02
100 m
17
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng PP dán keo, đoạn đường kính ống 27x1,9mm
0.37
100 m
18
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng PP dán keo, đoạn đường kính ống 21x1,7mm
0.18
100 m
19
Lắp đặt co nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính 114mm
3
cái
20
Lắp đặt Y nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo, đường kính 114mm
16
cái
21
Lắp đặt co nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính 60mm
6
cái
22
Lắp đặt Y nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo, đường kính 60mm
14
cái
23
Lắp đặt co giảm nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo, đường kính 60/42mm
1
cái
24
Lắp đặt tê nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính 60mm
2
cái
25
Lắp đặt tê giảm nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo, đường kính 60/42mm
5
cái
26
Lắp đặt co nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính 42mm
5
cái
27
Lắp đặt co giảm nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo, đường kính 27/21mm
4
cái
28
Lắp đặt co nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính 27mm
2
cái
29
Lắp đặt tê nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo, đường kính 27mm
3
cái
30
Lắp đặt tê giảm nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo, đường kính 27/21mm
28
cái
31
Lắp đặt co nhựa ren ngoài PVC miệng bát nối bằng dán keo, đường kính 21mm
28
cái
32
Lắp nút bịt nhựa nối măng sông, đường kính nút bịt 21mm
28
cái
33
Lắp van khóa đồng đường kính van 27mm
2
cái
34
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
11
bộ
35
Lắp đặt phễu thu sàn, đường kính 100mm
17
cái
36
Lắp đặt chậu xí bệt + dây cấp
14
bộ
37
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
14
cái
38
Lắp đặt lavabo+ xi phông
3
bộ
39
Lắp đặt vòi lavabo + dây cấp
3
bộ
40
Lắp đặt hộp đựng giấy vệ sinh
14
cái
41
Lắp đặt hộp đựng xà bông
3
cái
42
Đào móng công trình bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤ 6m, đất cấp II
0.15
100 m3 đất nguyên thổ
43
Bê tông nền vữa Mác 200 đá 1x2
0.868
m3
44
Xây tường bằng đá chẻ 15x20x25cm, chiều dày ≤ 30cm, chiều cao ≤ 2m Mác 75 XM PCB40 ML >2
3.2
m3
45
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 3,5x7,5x17,5cm, chiều dày ≤ 30cm, chiều cao ≤ 6m Mác 75 XM PCB40 Ml = 1,5-2,0
0.377
m3
46
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm Mác 100 XM PCB40 Ml = 0,7-1,4
23.28
m2
47
Trát tường trong, chiều dày trát 1,0cm Mác 100 XM PCB40 Ml = 0,7-1,4
23.28
m2
48
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp dày 2cm Mác 100 XM PCB40 ML >2
4.93
m2
49
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép pa nen, đường kính ≤ 10mm
0.044
tấn
50
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ cấu kiện bê tông đúc sẵn, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.022
100 m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHONG SƠN như sau:

  • Có quan hệ với 18 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.542.670.716 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.304.042.781 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,16%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây