Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03:Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:55 13/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Duy tu, bảo dưỡng công trình đường vào khu dân cư Ra Lung (đoạn sạt lở)
Tên gói thầu
Gói thầu số 03:Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
2024-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sơn Tây, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
280/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/12/2024 11:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Sơn Dung
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:54 13/12/2024
đến
08:00 20/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/12/2024 (19/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ Tư vấn lập E-HSMT Thôn Bình Thanh, Xã Trà Bình, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Bình Thanh, Xã Trà Bình, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
* Máy đầm dùi 1,5kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
2
2
* Máy trộn bê tông >250L - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. -Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
2
3
* Ô tô tự đổ - Đặc điểm thiết bị: >5T và Kiểm định thiết bị còn hiệu lực -Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
2
4
*Máy đào >0,8m3 - Đặc điểm thiết bị: Kiểm định thiết bị còn hiệu lực - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
1
5
* Máy lu - Đặc điểm thiết bị: >8T và Kiểm định thiết bị còn hiệu lực - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
154
1m3
2
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất IV
66
1m3
3
Phá đá móng tường chắn bằng thủ công, chiều dày lớp đá ≤0,5m - Cấp đá III
3
1m3
4
Đắp đất nề móng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.4667
100m3
5
Ván khuôn gỗ tường chắn thẳng - Chiều dày >45cm
1.8572
100m2
6
Bê tông móng tường chắn SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
55
m3
7
Bê tông tường chắn SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày >45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 2x4, PCB40
53.6
m3
8
Bê tông gia cố chân tường chắn SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
8.57
m3
9
Bê tông gia cố rãnh đỉnh SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
1.98
m3
10
Ván khuôn gỗ rãnh đỉnh + gia cố
0.2716
100m2
11
Bê tông rãnh nước nối với rãnh đỉnh SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
2.25
m3
12
Rải vải địa kỹ thuật TS10 làm tầng lọc
0.48
100m2
13
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.08
100m3
14
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa khe lún
21.64
m2
15
Lắp đặt ống nhựa PVC thoát nước- Đường kính 100mm
0.15
100m
16
Làm và thả rọ đá, loại 2x1x0,5m trên cạn chống xói cuối rãnh đỉnh
2
1 rọ
17
Vải địa kỹ thuật TS10 lót mái taluy
3.8
100m2
18
Rọ đá, loại 2x1x0,5m xếp bậc cấp gia cố mái taluy
180
1 rọ
19
Đào nền đường, bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
5.312
100m3
20
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
4.3341
100m3
21
Đào nền đánh cấp mái taluy đường bằng thủ công - Cấp đất III
28.43
1m3
22
Đào rãnh thoát nước và nạo vét rãnh bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
0.4204
100m3
23
Lớp móng bằng CPDD loại B
0.1702
100m3
24
Ván khuôn gỗ mặt đường bê tông
0.1561
100m2
25
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
22.7
m3
26
Rải giấy dầu lớp cách ly
1.4187
100m2
27
Cắt khe co sâu 2cm, rộng 1cm
2.4
10m
28
Cắt khe giãn sâu 2cm, rộng 2cm
0.3
10m
29
Bê tông gia cố lề SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
5.82
m3
30
Ván khuôn gờ chắn
0.3755
100m2
31
Bê tông gờ chắn bánh SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
3.52
m3
32
Lắp dựng cốt thép liên kết gờ chắn, ĐK ≤18mm
0.1317
tấn
33
Sơn gờ chắn, bề mặt bê tông bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
51.61
1m2
34
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép mặt đường hiện hữu bằng máy khoan bê tông 1,5kw
9
m3
35
Đào mương hộp bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
0.2933
100m3
36
Đắp đất mương hộp bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.2925
100m3
37
Ván khuôn móng mương hộp
0.0958
100m2
38
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
2.84
m3
39
Ván khuôn gỗ tấm đan
0.3705
100m2
40
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.9206
tấn
41
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
5.7
m3
42
Lắp dựng cấu kiện tấm đan bê tông đúc sẵn, tấm bằng máy
95
cái
43
Rải giấy dầu 2lớp mối nối và đáy mương
0.4931
100m2
44
Ván khuôn gỗ mương hộp
1.1134
100m2
45
Lắp dựng cốt thép mương hộp, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.5401
tấn
46
Bê tông mương hộp SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
12.77
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây