Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03:Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:39 16/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường mầm non thôn Hạ đồng, xã Thụy Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 03:Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn chương trình mục tiêu Quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thái Thụy, Tỉnh Thái Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 21/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
228/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/12/2024 09:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THỤY SƠN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:38 16/12/2024
đến
08:00 21/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 21/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/12/2024 (21/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN THỊNH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Lô 10, ô 16, khu 26ha, Xã Phú Xuân, Thành phố Thái Bình, Tỉnh Thái Bình, Việt Nam - Xã Phú Xuân - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình
2 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HÀ NỘI Tư vấn lập E-HSMT Số nhà C46 - TT7, khu Đô thi ̣ Văn Quán, đường Yên Phúc, Phường Phúc La, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TMC HÀ NỘI - VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 2, ngõ 40/2/1 đường Tạ Quang Bửu - Phường Bách Khoa - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HÀ NỘI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà C46 - TT7, khu Đô thi ̣ Văn Quán, đường Yên Phúc, Phường Phúc La, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TMC HÀ NỘI - VIỆT NAM Phòng kinh tế và hạ tầng huyện Thái Thụy Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thẩm định thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 2, ngõ 40/2/1 đường Tạ Quang Bửu - Phường Bách Khoa - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội Phòng kinh tế và hạ tầng huyện Thái Thụy

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
944.915
m2
2
Trát tường trong gạch không nung bằng vữa thông thường - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB30
944.915
m2
3
Róc tường ngoài nhà bị bong tróc
783.626
m2
4
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB30
783.626
m2
5
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
1728.541
m2
6
Phá dỡ nền gạch
44.97
m2
7
Lát nền, sàn bằng gạch ceramic 40x40
44.97
m2
8
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
13.62
m3
9
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB30
1.736
m3
10
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.3156
100m2
11
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng thu hồi ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2275
tấn
12
Láng sê nô 3cm, vữa XM M100, XM PCB30
15.266
m2
13
Trát granitô thành ôvăng, sênô, diềm che nắng, dày 1,5cm, vữa XM cát mịn M75, XM PCB30
27.072
m2
14
Gia công xà gồ thép
2.4733
tấn
15
Lắp dựng xà gồ thép
2.4733
tấn
16
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
5.2848
100m2
17
Sản xuất lắp dựng tôn úp nóc khổ rộng 600mm
85.86
m
18
Máng thu nước khổ 600 dày 0.47mm
82.46
m
19
Ke chống bão mái tôn
4102
cái
20
Ống PVC D90
0.2
100m
21
Chếch 350 d90
4
cái
22
Lắp đặt cút nhựa nối bằng p/p hàn - Đường kính 90mm
12
cái
23
Lắp đặt quả cầu chắn rác D90
4
cái
24
Quai nhê giữ ống (kèm vít nở)
40
cái
25
Hút bể phốt (2 bể 5m3)
10
m3
26
Téc nước 2m3
2
cái
27
Lắp đặt téc nước
2
công
28
Máy bơm nước H<15m
1
cái
29
Lắp đặt máy bơm nước
1
1 máy
30
Phao điện chống tràn
2
cái
31
Lắp đặt xí bệt
4
bộ
32
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4
bộ
33
Hộp giấy
4
hộp
34
Lắp đặt lavabo
3
bộ
35
Lắp đặt gương soi
3
cái
36
Giá xà phòng
3
bộ
37
Lắp đặt bình nóng lạnh
1
cái
38
Bình nóng lạnh
1
cái
39
Ống PVC 21
0.675
100m
40
Ống PVC 27
0.25
100m
41
Ống PVC 34
0.25
100m
42
Ống PVC 42
0.06
100m
43
Cút nhựa 90 d21
15
cái
44
Cút nhựa 90 d27
4
cái
45
Cút nhựa 90 d34
4
cái
46
Cút nhựa 90 d42
1
cái
47
Côn thu 34/27
1
cái
48
Tê 34/27
1
cái
49
Tê 42/34
cái
50
Tháo dỡ máy điều hoà cục bộ bằng thủ công
5
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây