Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 22:45 23/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau bão số 3 tại Đài tưởng niệm các Anh hùng Liệt sỹ thành phố
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
28717/QĐ-SLĐTBXH
Ngày phê duyệt
23/12/2024 16:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hải Phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:43 23/12/2024
đến
08:00 28/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/12/2024 (28/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Tư vấn và đầu tư xây dựng BICO Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phòng 702, Tầng 7 Tòa nhà Viet Uc BUILDING, Số 2/16D Trung Hành, phường Đằng Lâm, Quận Hải An, thành phố Hải Phòng - MST: 0200769089
2 Công ty cổ phần xây dựng và thương mại VPN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 21 phố Vĩnh Tiến, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng - MST: 0201290059
3 Công ty TNHH tư vấn đấu thầu xây dựng Việt Thanh Tư vấn lập E-HSMT Số 10/74/97 phố Đoàn Kết, Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng - MST: 0202019236
4 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng An Hải Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 27/258 Đà Nẵng, Phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng - MST: 0200817712
5 Công ty TNHH tư vấn đấu thầu xây dựng Việt Thanh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10/74/97 phố Đoàn Kết, Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng - MST: 0202019236
6 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng An Hải Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 27/258 Đà Nẵng, Phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng - MST: 0200817712

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 7 tấn */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm:- Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu).- Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê)
1
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4m3 */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm:- Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu).- Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê)
1
3
Máy cắt gạch đá ≥1,7 Kw */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm:- Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu).- Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê)
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm:- Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu).- Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê)
1
5
Máy trộn vữa ≥ 150 lít */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm:- Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu).- Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê)
1
6
Máy mài ≥ 3KW */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm:- Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu).- Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CỘT HỒNG KỲ
2
GCLD cột hồng kỳ bằng inox
161.2131
kg
3
Quả cầu inox D65
2
quả
4
HÀNG RÀO HOA SẮT
5
Phá dỡ hàng rào thép
10.8
m2
6
Gia công hoa sắt hàng rào thép 16x16
0.1969
tấn
7
Lắp dựng hoa sắt hàng rào thép 16x16
10.8
m2
8
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
6.272
m2
9
NỀN LỐI VÀO 2 BÊN CỔNG PHỤ
10
Phá dỡ nền bê tông + gạch lá dừa hiện trạng
25.74
m3
11
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp II
9.9
m3
12
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
35.64
m3
13
Vận chuyển phế thải tiếp 5000m bằng ô tô - 5,0T
35.64
m3
14
Lớp ni lông chống mất nước xi măng
198
m2
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
29.7
m3
16
Lát đá granit tự nhiên dày 4cm, tiết diện đá <= 0,16 m2, vữa XM mác 75
198
m2
17
CÂY XANH
18
Chặt cành cây phượng, vận chuyển để đúng nơi quy định
20
cây
19
Trồng cây bóng mát, đường kính bầu đất: 1,2m x 1,2m x 1,0m (theo 228/TB-UBND ngày 9/5/2022)
20
1 cây
20
Duy trì cây bóng mát mới trồng (theo 228/TB-UBND ngày 9/5/2022)
20
1 cây/ năm
21
Trồng cây xanh, kích thước bầu đất: 0,7m x 0,7m x 0,7m (theo 228/TB-UBND ngày 9/5/2022)
44
1 cây
22
Cây tùng bách
30
cây
23
Cây cau ta
14
cây
24
Duy trì cây cảnh tạo hình
0.44
100 cây/ năm
25
Cây Chuỗi ngọc chiều cao 30cm; rộng bụi 25cm (40 cây/m2)
2590
cây
26
Tưới nước cây cảnh ra hoa, cây cảnh tạo hình bằng thủ công
26.34
100 cây/ lần
27
Trồng cỏ lá gừng
2.2
100m2
28
Thay mới chậu cây đường kính 1,5m
3
chậu
29
KHU NHÀ ĐIỀU HÀNH
30
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
158.1973
m2
31
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.254
m3
32
Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ tường ngoài nhà
152.9476
m2
33
Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ tường trong nhà
58.5615
m2
34
Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ trên má cửa
44.495
m2
35
Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ trên dầm, trần ngoài nhà
115.1498
m2
36
Cạo bỏ lớp sơn, bả cũ trên dầm, trần trong nhà
98.6142
m2
37
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
0.254
m3
38
Vận chuyển phế thải tiếp 5000m bằng ô tô - 5,0T
0.254
m3
39
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây lan can, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.2794
m3
40
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
2.54
m2
41
Bả bằng bột bả vào tường
214.0491
m2
42
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
258.259
m2
43
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
270.6374
m2
44
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
201.6707
m2
45
GCLD cửa đi nhôm kính 2 cánh, kính dày 8,38mm
13.674
m2
46
GCLD cửa đi nhôm kính 1 cánh, kính dày 8,38mm
3.999
m2
47
GCLD cửa sổ nhôm kính 2 cánh mở trượt, kính dày 8,38mm
11.8696
m2
48
GCLD cửa sổ nhôm kính 1 cánh mở quay, kính dày 8,38mm
1.924
m2
49
GCLD vách nhôm kính, kính dày 8,38mm
115.6707
m2
50
GCLD cửa đi nhôm kính 1 cánh, kính dày 6,38mm
6.02
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây