Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:16 07/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cấp bách khắc phục hậu quả sau cơn bão số 03 (YaGi) Trường mầm non Đại Thắng năm 2024
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố và ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiên Lãng, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:10 14/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500002571_2501070841
Ngày phê duyệt
07/01/2025 08:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non Đại Thắng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:48 07/01/2025
đến
16:10 14/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:10 14/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.171.235 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu một trăm bảy mươi mốt nghìn hai trăm ba mươi lăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/01/2025 (14/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần kiến trúc xây dựng Viễn Đông Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 18 ngõ 84, đường Phạm Ngọc Đa, Khu 8, Thị trấn Tiên Lãng, huyện Tiên Lãng, thành phố Hải Phòng
2 Công ty Cổ phần Thương mại TVP Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 5A-B150 Tổ 4, Phường Thành Tô, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
3 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng 27/10 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 357 Ngô Gia Tự, Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, thành phố Hải Phòng
4 Công ty Cổ phần Thương mại TVP Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 5A-B150 Tổ 4, Phường Thành Tô, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
5 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng 27/10 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 357 Ngô Gia Tự, Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi 16T
1
2
Cần cẩu bánh xích 10T
1
3
Kích thủy lực 5T
1
4
Máy hàn xoay chiều-công suất 23,0kW
1
5
Máy khoan đứng – công suất 4,5kW
1
6
Máy nén khí
1
7
Tời điện 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ mái tôn
484.7136
m2
2
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.3654
tấn
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường
2.2458
m3
4
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
87.6986
m2
5
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
19.4211
m3
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
19.4211
m3
7
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 5,0T
19.4211
m3
8
Xây tường chân mái gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75
4.4915
m3
9
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
42.8736
m2
10
Láng mái hiên, sê nô dày 2cm, vữa XM M100, PCB30
87.6986
m2
11
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu - 2 lớp giấy, 2 lớp nhựa
130.5722
m2
12
Gia công lắp dựng xà gồ thép
0.3654
tấn
13
Lợp mái tôn mạ mầu
5.1591
100m2
14
Gia công lắp dựng ke chống bão
380
Cái
15
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1,5m
3
Cái
16
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
55
M
17
Bật đỡ dây thép mái
45
Cái
18
Nậm chân thu sét
3
Cái
19
Xây tường chân mái gạch không nung
0.33
m3
20
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm
7.1
m2
21
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
7.1
m2
22
Lợp thay thế mái tôn
1.5
m2
23
Tháo dỡ mái tôn sân khấu
102.5838
m2
24
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.0914
Tấn
25
Gia công, lắp dựng vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 12 m
0.091
Tấn
26
Gia công, lắp dựng vì kèo thép, sà gồ thép
0.091
Tấn
27
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
116.4478
m2
28
Sản xuất lắp dựng biển sân khấu khung sắt bọc Alumex
6.2546
m2
29
Cắt bộ chữ "Mỗi ngày đến trường là một ngày vui" bằng Alumex gương
1
Bộ
30
Xây tường đầu hồi mái cổng gạch không nung
0.1559
m3
31
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
1.4175
m2
32
Lợp gắn vá mái ngói 22v/m2
3.6806
m2
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng
0.627
m3
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0104
tấn
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0457
tấn
36
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng
0.057
100m2
37
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng tường rào, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.209
m3
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng tường rào, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0152
tấn
39
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giằng tường rào
0.0295
100m2
40
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng
1.9448
m3
41
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ
0.2904
m3
42
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
40.0452
m2
43
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
3.96
m2
44
Quét vôi 1 nước trắng, 2 nước màu
44.0052
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Đại Thắng như sau:

  • Có quan hệ với 4 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 344.749.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 339.650.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,48%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây