Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:29 11/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông nông thôn các thôn An Thượng, An Mỹ, Trung Vực Trong, Trung Vực Ngoài, Đồng Luân xã Thượng Vực
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chương Mỹ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 20/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500003806_2502111057
Ngày phê duyệt
11/02/2025 11:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THƯỢNG VỰC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:27 11/02/2025
đến
14:00 20/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 20/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/02/2025 (20/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH phát triển xây dựng Phương Bắc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 4, Phường La Khê, Quận Hà Đông, TP. Hà Nội - - - Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần ASCT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán SN 291, đường Hòa Bình, tổ 15, Phường Hữu Nghị, Thành phố Hoà Bình, Tỉnh Hòa Bình
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 45 - Phường Mộ Lao - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng 359 Hà Đông Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 36, ngõ 159 đường Quyết Thắng, tổ 8, phường Yên Nghĩa, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 45 - Phường Mộ Lao - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng 359 Hà Đông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 36, ngõ 159 đường Quyết Thắng, tổ 8, phường Yên Nghĩa, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
7 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và phát triển Minh Châu Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Xóm Làng, xã Đại Yên, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy xúc ≤ 0,8m3 (đính kèm hóa đơn mua thiết bị hoặc tài liệu chứng minh khác tương đương).
1
2
Máy lu rung (đính kèm hóa đơn mua thiết bị hoặc tài liệu chứng minh khác tương đương).
1
3
Ô tô tải tự đổ ≤ 7 Tấn (tải trọng hàng hóa) (đính kèm đăng ký và đăng kiểm của thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
2
4
Máy đầm cóc (đính kèm Hóa đơn của thiết bị)
2
5
Máy trộn bê tông (đính kèm Hóa đơn của thiết bị)
2
6
Máy trộn vữa (đính kèm Hóa đơn của thiết bị)
2
7
Máy thủy bình (Hóa đơn mua thiết bị)
1
8
Phòng thí nghiệm có đầy đủ phép thử sử dụng cho gói thầu (có điều kiện năng lực thực hiện các phép thử của phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng được cơ quan có thẩm quyền công nhận): Nhà thầu phải chứng minh quyền sở hữu (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải chứng minh chủ sở hữu, năng lực phòng thí nghiệm)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cắt mặt đường BTXM cũ
12.904
10m
2
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
7.75
m3
3
Ván khuôn móng dài
0.2452
100m2
4
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
11.63
m3
5
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, PCB30
19.06
m3
6
Ván khuôn mũ
0.6516
100m2
7
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép mũ, đường kính cốt thép <= 10mm
0.305
tấn
8
Đổ bê tông mũ, đá 1x2, mác 250, PCB30
4.99
m3
9
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
96.21
m2
10
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn tấm đan
0.3141
100m2
11
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính <= 10mm
0.567
tấn
12
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm, đường kính > 10mm
0.344
tấn
13
Đổ bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250, PCB30
5.94
m3
14
Lắp đặt tấm đan rãnh bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
72
cấu kiện
15
Lắp dựng tấm đan ga, bê tông đúc sẵn, trọng lượng cấu kiện <= 1 tấn
3
cái
16
Mua tấm thu nước 43x86cm Composite loại II (tải trọng 12.5t)
3
bộ
17
Lắp tấm thu nước, trọng lượng <= 50kg
3
1 cấu kiện
18
THÔN TRUNG VỰC NGOÀI
19
Nền mặt đường thôn Trung Vực Ngoài
20
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
38.88
m3
21
Xoa nhẵn đánh bóng mặt đường BTXM
216
m2
22
Bù vênh bê tông mặt đường M250, đá 2x4
4.69
m3
23
Cắt khe mặt đường BTXM cũ
7.875
10m
24
Phá dỡ kết cấu bê tông
10.67
m3
25
Đào xúc kết cấu cũ để đắp hoặc đổ ra bãi thải, bãi tập kết, đất cấp IV
0.1067
100m3
26
Đắp cát công trình, đắp nền móng công trình
2.46
m3
27
Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt, đường kính ống 150mm chiều dày 9,5mm
0.7578
100m
28
Vận chuyển KC cũ bằng ôtô tự đổ, đất cấp IV
0.1067
100m3
29
THÔN ĐỒNG LUÂN
30
Nền mặt đường thôn Đồng Luân
31
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
69.19
m3
32
Xoa nhẵn đánh bóng mặt đường BTXM
384.37
m2
33
Lót nilong mặt đường BTXM
384.37
m2
34
Đắp cát công trình, đắp nền móng công trình
9.98
m3
35
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
0.5176
100m3
36
Phá dỡ kết cấu bê tông
0.6
m3
37
Phá dỡ kết cấu đá xây kè cũ
19.81
m3
38
Đào xúc kết cấu cũ để đắp hoặc đổ ra bãi thải, bãi tập kết, đất cấp IV
0.2041
100m3
39
Đào bùn, hữu cơ, đất cấp I
128
m3
40
Đào rãnh thoát nước, đất cấp III
32.867
m3
41
Đào đất móng kè, đất cấp I
98.367
m3
42
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0583
100m3
43
Đắp đất hoàn trả kè, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1658
100m3
44
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.5553
100m3
45
Cắt khe mặt đường BTXM
2.124
10m
46
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp I
2.2637
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
0.1463
100m3
48
Vận chuyển KC cũ bằng ôtô tự đổ, đất cấp IV
0.2041
100m3
49
Di dời cục bê tông chắn bánh hiện trạng
91
cấu kiện
50
Vận chuyển KC cũ bằng ôtô tự đổ, đất cấp IV
0.0273
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây