Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:10 24/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa các công trình, hạng mục công trình bị hư hại do cơn bão số 3 năm 2024 gây ra tại Làng trẻ em SOS Hải Phòng
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa các công trình, hạng mục công trình bị hư hại do cơn bão số 3 năm 2024 gây ra tại Làng trẻ em SOS Hải Phòng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 05/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500054490_2502201629
Ngày phê duyệt
24/02/2025 14:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
SOS - Làng trẻ em Hải Phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:08 24/02/2025
đến
10:00 05/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 05/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/03/2025 (03/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng B.I.C.O Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phòng 702, Tầng 7 Tòa nhà Viet Uc Building, Số 2/16D Trung H, Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng
2 Công ty Cổ phần Xây dựng và Thương mại VPN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 21 phố Vĩnh Tiến, Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
3 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế xây dựng An Hải Bình Tư vấn lập E-HSMT Số 16/4/258 Đường Đà nẵng - Phường Cầu tre, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng
4 Công ty Cổ phần Xây dựng Thị Tứ Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Độc Lập (tại nhà bà Lê Thị Nhịp), xã An Thọ, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
5 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế xây dựng An Hải Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 16/4/258 Đường Đà nẵng - Phường Cầu tre, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng
6 Công ty Cổ phần Xây dựng Thị Tứ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Độc Lập (tại nhà bà Lê Thị Nhịp), xã An Thọ, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
7 Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Xây dựng Việt Thanh Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 10/74/97 phố Đoàn Kết, Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông
1
2
Máy trộn vữa
1
3
Ô tô tự đổ, vận chuyển các loại ≥5T
1
4
Máy cắt cầm tay
1
5
Máy hàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lát gạch nền đường bằng gạch lá dừa, vữa XM mác 75, PCB40
303.23
m2
2
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.3958
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.3958
100m3
4
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công
45.417
m3
5
Bốc lên bằng thủ công - gỗ các loại
0.4656
m3
6
Bốc xuống bằng thủ công - gỗ các loại
0.4656
m3
7
Bốc lên bằng thủ công - xi măng bao
9.7776
tấn
8
Bốc xuống bằng thủ công - xi măng bao
9.7776
tấn
9
Bốc lên bằng thủ công - gạch các loại
15.8626
1000v
10
Bốc xuống bằng thủ công - gạch các loại
15.8626
1000v
11
Bốc lên bằng thủ công - thép các loại
0.005
tấn
12
Bốc xuống bằng thủ công - thép các loại
0.005
tấn
13
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Cát, đá các loại
45.417
m3
14
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Cát, đá các loại
45.417
m3
15
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Gỗ các loại
0.4656
m3
16
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Gỗ các loại
0.4656
m3
17
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Gạch các loại
15.8626
1000v
18
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Gạch các loại
15.8626
1000v
19
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Xi măng bao
9.7776
tấn
20
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Xi măng bao
9.7776
tấn
21
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Sắt thép các loại
0.005
tấn
22
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Sắt thép các loại
0.005
tấn
23
HỆ THỐNG CHỐNG SÉT
24
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp II
2.275
m3
25
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0228
100m3
26
Lắp đặt Kim thu sét tia tiên đạo bán kính bảo vệ 84m
1
cái
27
Bulong ecu M10
4
cái
28
Lắp đặt Cáp đồng bện 50mm2 dẫn sét
30
m
29
Gia công và lắp đặt chân trụ đỡ kim thu sét
1
cái
30
Kẹp định vị cáp thoát sét
10
cái
31
Dây giằng neo, tăng đơ, ốc siết cáp
1
bộ
32
Hộp kiểm tra điện trở
1
hộp
33
Cọc chống sét D16, L =24m
3
cọc
34
Băng đồng tiếp đất 25x3mm
5
m
35
Mối hàn hóa nhiệt
3
mối
36
Phần điện thông tin
37
Cổng nối mạng
4
cái
38
Bộ chuyển đổi quang điện
8
cái
39
Dây cáp quang 1 FO đệm chặt
850
m
40
Dây mạng FPT cat5E đồng dầu
455
m
41
Kiểm tra, sửa chữa đường mạng bị hỏng
1
gói
42
Thay dây tín hiệu báo cháy
43
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CVV-2x1.5mm2
100
m
44
Nhân công sửa chữa đấu lại tủ báo cháy, chuyển kênh từ tủ cũ sang tủ mới
1
gói
45
SỬA CHỮA MÁI SÂN BỂ NHÀ Ở GIA ĐÌNH B10
46
Tháo dỡ thu dọn mái tôn cũ
0.1685
100m2
47
Tháo dỡ thu dọn, xà đỡ, xà gồ
0.0715
tấn
48
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.0715
tấn
49
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
0.0715
tấn
50
Lợp mái bằng tôn mạ màu chiều dày 0.45mm
0.1685
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SOS - Làng trẻ em Hải Phòng như sau:

  • Có quan hệ với 12 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.861.805.265 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.835.474.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây