Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 17:02 21/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà đa năng, cải tạo khối nhà hiệu bộ và một số hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Liêm Chính, thành phố Phủ Lý
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng nhà đa năng, cải tạo khối nhà hiệu bộ và một số hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Liêm Chính, thành phố Phủ Lý
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 30/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500084807_2503191001
Ngày phê duyệt
19/03/2025 10:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân Phường Liêm Chính, thành phố Phủ Lý
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:00 21/03/2025
đến
17:00 30/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 30/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/03/2025 (28/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây lắp khoáng sản và thương mại Thái Sơn Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 7, P. Lương Khánh Thiện, Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
2 Phòng Quản lý đô thị thành phố Phủ Lý Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 3, trụ sở UBND thành phố số 39, Đường Biên Hòa, thành phố Phủ Lý
3 Công Ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng NDH Tư vấn lập E-HSMT TDP số 3, Phường Hòa Mạc, Thị xã Duy Tiên, Tỉnh Hà Nam
4 Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Phủ Lý Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 2, trụ sở UBND thành phố số 39, Đường Biên Hòa, thành phố Phủ Lý
5 Công Ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng NDH Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP số 3, Phường Hòa Mạc, Thị xã Duy Tiên, Tỉnh Hà Nam
6 Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Phủ Lý Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 2, trụ sở UBND thành phố số 39, Đường Biên Hòa, thành phố Phủ Lý

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy Đào. Dung tích gầu ≥ 0,5m3, hoạt động tốt.
1
2
Máy đầm bàn Công suất ≥ 1kW, hoạt động tốt.
1
3
Máy đầm dùi. Công suất ≥ 1,5kW, hoạt động tốt.
1
4
Máy đầm cóc. Lực đầm ≥ 70kg, hoạt động tốt.
1
5
Máy trộn bê tông. Công suất ≥ 250 lít, hoạt động tốt.
2
6
Máy trộn vữa. Công suất ≥ 80 lít, hoạt động tốt.
1
7
Búa căn khí nén, Công suất ≥3m3/ph hoặc máy khoan đục bê tông, Công suất ≥ 1,5kw, hoạt động tốt.
1
8
Bộ máy ép cọc, Công suất ≥ 150T
1
9
Ô tô tự đổ. Tải trọng ≥ 5T, hoạt động tốt.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
THÁO DỠ
2
Tháo dỡ mái nhà xe khu vực nhà đa năng
35.381
m2
3
PHẦN CỌC BTCT
4
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
3.264
100m2
5
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gồ
1.512
tấn
6
Phá dỡ vữa láng granito tam cấp
11.426
m2
7
Vận chuyển phế thải
114.896
m3
8
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.137
100m3
9
Nilong lót nền
2.744
100m2
10
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB30
27.437
m3
11
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
543.332
m2
12
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
919.609
m2
13
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM M75, PCB30
209.232
m2
14
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 600x600mm, vữa XM M75, PCB30
543.521
m2
15
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch 300x300mm, vữa XM M75, PCB30
5.507
m2
16
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1598.36
m2
17
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
543.332
m2
18
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB30
11.426
m2
19
Đánh bóng granito cầu thang
21.491
m2
20
Gia công lan can inox 304
0.404
tấn
21
Trụ inox D150x2
1
cái
22
Bulong M12x100
26
cái
23
Chụp inox D40
194
Cái
24
Chụp inox D76
45
Cái
25
Chụp inox D30
3
Cái
26
Lắp dựng lan can inox
28.966
m2
27
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô
129.625
m2
28
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB30
69.181
m2
29
Trát tường tường seno dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
121.67
m2
30
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
30.396
m3
31
Bê tông xà dầm, giằng nhà , M250, đá 1x2, PCB30
3.731
m3
32
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.359
100m2
33
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.106
tấn
34
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.588
tấn
35
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm
3.176
tấn
36
Lắp dựng xà gồ thép
3.176
tấn
37
Lợp mái che tường bằng tôn mạ kẽm dày 0.45mm
4.103
100m2
38
Tấm tôn úp nóc
51.548
md
39
Cung cấp cửa nhôm hệ Việt Pháp hoặc tương đương, cửa đi loại 2 cánh mở quay chưa có phụ kiện; kính an toàn dày 6.38mm
35.04
m2
40
Phụ kiện cửa đi 2 cánh
11
Bộ
41
Cung cấp cửa nhôm hệ Việt Pháp hoặc tương đương, cửa đi loại 1 cánh chưa có phụ kiện; kính an toàn dày 6.38mm
15.93
m2
42
Phụ kiện cửa đi 1 cánh
8
Bộ
43
Cung cấp cửa nhôm hệ Việt Pháp hoặc tương đương, cửa sổ 2, 4 cánh mở trượt chưa có phụ kiện; kính an toàn dày 6.38mm
118.8
m2
44
Phụ kiện cửa sổ mở trượt:
55
Bộ
45
Cung cấp cửa nhôm hệ Việt Pháp hoặc tương đương, cửa sổ 1 cánh mở hất chưa có phụ kiện; kính an toàn dày 6.38mm
0.72
m2
46
Phụ kiện cửa sổ mở hất
2
Bộ
47
Cung cấp cửa nhôm hệ Việt Pháp hoặc tương đương, vách kính cố định; kính an toàn dày 6.38mm
12.283
m2
48
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
182.773
m2
49
Gia công cửa sắt, hoa sắt inox 304
0.789
tấn
50
Chụp inox
680
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây