Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:39 31/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường đoạn Km16+480 - Km18+00; Km18+600 - Km19+200; Km19+600 - Km20+350; Km25+00 - Km26+200 Quốc lộ 8, tỉnh Hà Tĩnh
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường đoạn Km16+480 - Km18+00; Km18+600 - Km19+200; Km19+600 - Km20+350; Km25+00 - Km26+200 Quốc lộ 8, tỉnh Hà Tĩnh
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước nguồn kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 10/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500081966_2503310924
Ngày phê duyệt
31/03/2025 14:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Khu Quản lý đường bộ II
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:43 31/03/2025
đến
08:00 10/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 10/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
223.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm hai mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/04/2025 (07/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HĐT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 96, Tô Ngọc Vân, - Phường Hà Huy Tập - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hiện trường/trạm thí nghiệm hiện trường: - Có Giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng còn hiệu lực, phù hợp với tính chất của gói thầu.
1
2
Trạm trộn BTN công suất ≥ 80T/h: - Đáp ứng các quy định của TCVN 13567-1-2022 và các quy định khác nếu có của Nhà nước. - Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu; có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu.
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
4
Lu bánh thép (6-8) tấn: - Có tổng trọng lượng (6-8) tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
5
Lu bánh thép (10-12) tấn: - Lu bánh thép có tổng trọng lượng (10-12) tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
6
Lu bánh hơi ≥ 16 tấn: - Lu bánh hơi có tổng trọng lượng ≥ 16 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
7
Lu bánh hơi ≥ 25 tấn: - Lu bánh hơi có tổng trọng lượng ≥ 25 tấn. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
8
Máy cào bóc BTN: - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu. - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu
1
9
Thiết bị thi công sơn kẻ đường: - Có tính năng kỹ thuật phù hợp với công việc gói thầu, - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động theo thời gian tiến độ thi công gói thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SCMĐ bị hư hỏng cục bộ rạn nứt mai rùa dạng nhẹ và vừa (dạng M,L) - Kết cấu 1
Theo quy định tại Chương V
2
Cào bóc lớp BTN dày 7cm
15327.03
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 tiêu chuẩn 0,5 lít/m2
15327.03
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Hoàn trả bằng lớp đá dăm đen dày 7cm
15327.03
m2
Theo quy định tại Chương V
5
SCMĐ bị hư hỏng với mật độ lớn, tập trung kéo dài (Mặt đường đẩy trồi nhựa, rạn nứt mai rùa, hằn lún vệt bánh xe >2,5cm xen kẹp nứt rạn mai rùa) (dạng H) - Kết cấu 2
Theo quy định tại Chương V
6
Cào bóc lớp BTN dày 7cm
66.5
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Vận chuyển BTN đổ đi (Cào bóc lớp BTN dày 7cm)
66.5
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Đào bỏ lớp móng cũ đá dăm dày 18cm
11.97
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Hoàn trả lớp cấp phối đá dăm loại 1 dày 18cm
11.97
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Tưới nhũ tương thấm bám tiêu chuẩn 1,0 lít/m2
66.5
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Hoàn trả bằng lớp đá dăm đen dày 7cm
66.5
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Thảm tăng cường lên mặt đường cũ
Theo quy định tại Chương V
13
Cào bóc mặt đường cũ dày 3cm
1087.9833
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp lề K95 bằng vật liệu tận dụng cào bóc
94.5644
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Vuốt lề BTXM M200
110.6273
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 tiêu chuẩn 0,5 lít/m2
49604.1586
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Thảm BTNC16 dày trung bình 5cm
49604.1586
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Bù vênh BTN C16
241.98
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Vuốt nối dân sinh
Theo quy định tại Chương V
20
Vuốt nối dân sinh bằng BTNC16 dày 3cm
1021.5
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Tưới nhũ tương dính bám CRS-1 tiêu chuẩn 0,5 lít/m2
1021.5
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Vuốt nối dân sinh bằng vật liệu cào bóc tận dụng
104.25
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Hệ thống ATGT
Theo quy định tại Chương V
24
Hoàn trả hệ thống vạch sơn phân làn
Theo quy định tại Chương V
25
Vạch sơn dày 2mm
353.31
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Vạch sơn dày 3mm
718.632
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Vạch sơn dày 4mm
464.7
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Bổ sung đoạn chuyển tiếp đầu hộ lan tôn sóng
34
vị trí
Theo quy định tại Chương V
29
Thay thế tấm bị hỏng và bổ sung cột
Theo quy định tại Chương V
30
Tấm giữa L=3.32m, tôn dày 3mm
4
Tấm
Theo quy định tại Chương V
31
Cột thép D114mm dày 4.5mm, L=1.20m
2
Cột
Theo quy định tại Chương V
32
Nâng cao hộ lan mềm
Theo quy định tại Chương V
33
Nâng cột tròn
10
cột
Theo quy định tại Chương V
34
Nâng tấm đối với hộ lan mềm cột U
1851
m
Theo quy định tại Chương V
35
Bổ sung biển báo
Theo quy định tại Chương V
36
Bổ sung biển báo R122+Biển phụ (Chú ý dừng lại quan sát) gắn biển 208
17
biển
Theo quy định tại Chương V
37
Bổ sung biển báo W208 tại các đường ngang chưa có
6
biển
Theo quy định tại Chương V
38
Tháo giỡ, di dời Đinh phản quang
310
đinh
Theo quy định tại Chương V
39
Tháo giỡ lắp đặt lại hệ thống hộ lan cứng ở giữa GPC
590
Ck
Theo quy định tại Chương V
40
ĐẢM BẢO GIAO THÔNG TRONG QUÁ TRÌNH THI CÔNG
1
TB
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây