Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:10 04/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư bổ sung tuyến ống cấp nước cho Sài Thôn, thôn Tân Thắng, xã Minh Khôi; thôn Châu Sơn, xã Tế Nông; thôn Minh Sơn, xã Minh Nghĩa
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư bổ sung tuyến ống cấp nước cho Sài Thôn, thôn Tân Thắng, xã Minh Khôi; thôn Châu Sơn, xã Tế Nông; thôn Minh Sơn, xã Minh Nghĩa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự có và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác của Công ty CP cấp nước Thanh Hóa.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nông Cống, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:10 14/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500129195_2504041035
Ngày phê duyệt
04/04/2025 10:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC THANH HÓA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:08 04/04/2025
đến
16:10 14/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:10 14/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/04/2025 (12/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng-CN Công ty CP cấp nước Thanh Hóa Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 99 Đường Mật Sơn, P. Đông Vệ, Thanh Hóa.
2 Công ty Cổ phần phát triển xây dựng Lam Sơn Tư vấn lập E-HSMT xã Đông Tiến, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa
3 Công ty CP tư vấn đầu tư và xây dựng Vina 18 Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Trường Sơn, huyện Nông Cống, tỉnh Thanh Hoá
4 Công ty Cổ phần phát triển xây dựng Lam Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT xã Đông Tiến, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa
5 Công ty CP tư vấn đầu tư và xây dựng Vina 18 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xã Trường Sơn, huyện Nông Cống, tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4 m3 Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
2
Loại thiết bị: Cần trục bánh lốp, sức nâng ≤ 6 T Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1
3
Loại thiết bị: Máy hàn nhiệt Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1
4
Loại thiết bị: Máy khoan bê tông Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1
5
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5 tấn Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1
6
Loại thiết bị: Máy đầm cóc Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1
7
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường ≤ 22cm
8.62
100m
2
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường ≤ 14cm
24.48
100m
3
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
82.808
m3
4
Bê tông nền M200, đá 1x2
82.808
m3
5
Sửa nền móng bằng đá xô bồ
0.32
m3
6
Sửa nền móng bằng đá dăm 4x6
0.48
m3
7
Vá mặt đường nhựa bằng Carboncor Asphalt (loại CA 9,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
0.32
10m2
8
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra - Cấp đất II
6.0441
1m3
9
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
0.4986
m3
10
Bê tông đáy M200, đá 1x2
0.6134
m3
11
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2
0.24
m3
12
Bê tông giằng nhà, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
0.227
m3
13
Bê tông bệ máy, M200, đá 1x2
0.036
m3
14
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0268
tấn
15
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.025
tấn
16
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông
0.184
tấn
17
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0031
tấn
18
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
0.904
m3
19
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75
6.189
m2
20
Trát tường trong, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75
4.181
m2
21
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0282
100m2
22
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, nắp đan
0.0128
100m2
23
Ván khuôn giằng
0.0275
100m2
24
Lắp dựng tấm đan
4
1cấu kiện
25
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0231
100m3
26
Nắp gang D150 (thăm van, đồng hồ)
2
Cái
27
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra - Cấp đất II
8.1402
1m3
28
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
0.5667
m3
29
Bê tông đáy, M200, đá 1x2
0.6593
m3
30
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2
0.1296
m3
31
Bê tông giằng, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
0.9039
m3
32
Bê tông bệ máy, M200, đá 1x2
0.024
m3
33
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0302
tấn
34
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0237
tấn
35
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông
0.1094
tấn
36
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0039
tấn
37
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
1.1272
m3
38
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75
8.2435
m2
39
Trát tường trong, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75
4.9515
m2
40
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0354
100m2
41
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan
0.0072
100m2
42
Ván khuôn gỗ giằng
0.0342
100m2
43
Lắp đặt tấm đan
4
1cấu kiện
44
Nắp gang D150 (thăm van, đồng hồ)
1
Cái
45
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
1
m3
46
Bê tông bệ máy, M200, đá 1x2
0.116
m3
47
Bu lông êcu M16x200
16
Cái
48
Nắp gang D150
8
Cái
49
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 110mm
0.04
100m
50
KHOAN QUA ĐƯỜNG

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây