Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:18 04/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư bổ sung tuyến ống cấp nước cho thôn Xuân Thành, Minh Sơn - xã Minh Nghĩa; thôn 7, thôn Châu Sơn – xã Tế Nông
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư bổ sung tuyến ống cấp nước cho thôn Xuân Thành, Minh Sơn - xã Minh Nghĩa; thôn 7, thôn Châu Sơn – xã Tế Nông
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự có và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác của Công ty CP cấp nước Thanh Hóa.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nông Cống, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 14/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500129073_2504041101
Ngày phê duyệt
04/04/2025 11:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC THANH HÓA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:10 04/04/2025
đến
16:00 14/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 14/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/04/2025 (12/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng-CN Công ty CP cấp nước Thanh Hóa Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 99 Đường Mật Sơn, P. Đông Vệ, Thanh Hóa.
2 Công ty Cổ phần phát triển xây dựng Lam Sơn Tư vấn lập E-HSMT xã Đông Tiến, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa
3 Công ty CP tư vấn đầu tư và xây dựng Vina 18 Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Trường Sơn, huyện Nông Cống, tỉnh Thanh Hoá
4 Công ty Cổ phần phát triển xây dựng Lam Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT xã Đông Tiến, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa
5 Công ty CP tư vấn đầu tư và xây dựng Vina 18 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xã Trường Sơn, huyện Nông Cống, tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4 m3 Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
2
Loại thiết bị: Cần trục bánh lốp, sức nâng ≤ 6 T Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1
3
Loại thiết bị: Máy hàn nhiệt Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1
4
Loại thiết bị: Máy khoan bê tông Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1
5
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5 tấn Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1
6
Loại thiết bị: Máy đầm cóc Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1
7
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0302
tấn
2
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.0237
tấn
3
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông
0.1971
tấn
4
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0041
tấn
5
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
1.404
m3
6
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75
9.804
m2
7
Trát tường trong, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75
5.78
m2
8
Ván khuôn móng
0.0354
100m2
9
Ván khuôn gỗ giằng
0.0342
100m2
10
Ván khuôn tấm đan
0.012
100m2
11
Lắp đặt tấm đan
4
1cấu kiện
12
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0435
100m3
13
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra - Cấp đất II
7.3379
1m3
14
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6
0.5051
m3
15
Bê tông đáy, M200, đá 1x2
0.5789
m3
16
Bê tông tấm đan bê tông M200, đá 1x2
0.18
m3
17
Bê tông giằng, M200, đá 1x2
0.2561
m3
18
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0266
tấn
19
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.022
tấn
20
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông
0.1815
tấn
21
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0041
tấn
22
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
1.2739
m3
23
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75
9.044
m2
24
Trát tường trong, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75
5.1
m2
25
Ván khuôn móng
0.0294
100m2
26
Ván khuôn giằng
0.031
100m2
27
Ván khuôn tấm đan
0.0112
100m2
28
Lắp đặt tấm đan
4
1cấu kiện
29
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0357
100m3
30
Lắp đặt cút nhựa 135 độ HDPE D160mm độ bằng phương pháp hàn gia nhiệt
4
cái
31
Lắp đặt tê nhựa HDPE D160*110mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt
1
cái
32
Lắp đặt cút nhựa HDPE đường kính 110mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt
1
cái
33
Hàn nối bích nhựa HDPE đường kính 110mm chiều dày 6,6mm
1
bộ
34
Lắp bích thép rỗng - Đường kính 100mm
0.5
cặp bích
35
Lắp bích thép đặc - Đường kính 100mm
0.5
cặp bích
36
Khoan bê tông bằng máy khoan - Lỗ khoan Fi ≤12mm, chiều sâu khoan ≤10cm
18
1 lỗ khoan
37
Lắp đai giữ ống D100 qua cống
9
cái
38
Đai thép giữ ống D100
10
cái
39
Bulong M10x100
20
cái
40
Lắp đai khởi thuỷ - Đường kính D160x3/4"
1
cái
41
Lắp đặt van ren - Đường kính 20mm
1
cái
42
Lắp đặt bầu xả khí - Đường kính 20mm
1
cái
43
Kép D20
1
cái
44
Lắp đặt tê thép D20
1
cái
45
Lắp đặt đồng hồ đo áp lực
1
cái
46
Hộp tôn bảo vệ van xả khí ( Trọn bộ hoàn chỉnh, bao gồm cả công lắp đặt )
1
bộ
47
Lắp đặt cút nhựa 135 độ HDPE D160mm độ bằng phương pháp hàn gia nhiệt
4
cái
48
Lắp đặt tê nhựa HDPE D160*110mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt
1
cái
49
Lắp đặt cút nhựa HDPE đường kính 110mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt
1
cái
50
Khoan bê tông - Lỗ khoan Fi ≤12mm, chiều sâu khoan ≤10cm
18
1 lỗ khoan

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây