Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 22:11 17/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường PTDTBT Tiểu học Cốc Mỳ
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa trường PTDTBT Tiểu học Cốc Mỳ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp – CT MTQG PTKT-XH vùng ĐB DTTS&MN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bát Xát, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 24/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500153351_2504171106
Ngày phê duyệt
17/04/2025 22:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cốc Mỳ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:09 17/04/2025
đến
08:00 24/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 24/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/04/2025 (08/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thuận An Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 160 đường Đăng Châu, tổ 4, Phường Cốc Lếu, Thành phố Lào Cai
2 Công ty TNHH MTV xây dựng Minh Phúc Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 029c, ngõ Kim Thành, tổ 4, phường Kim Tân, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai
3 Công ty TNHH MTV xây dựng Minh Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 029c, ngõ Kim Thành, tổ 4, phường Kim Tân, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai
4 Công ty TNHH MTV xây dựng Minh Phúc Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số nhà 029c, ngõ Kim Thành, tổ 4, phường Kim Tân, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LỚP HỌC
2
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
129.714
m2
3
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
2.172
m3
4
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
8.658
m3
5
Vận chuyển đá bằng ô tô tự đổ trong phạm vi ≤1000m
0.087
100m3
6
Vận chuyển đá 1km tiếp theo trong phạm vi ≤5km bằng ô tô tự đổ
0.087
100m3/1km
7
Bê tông nền, M100, đá 2x4
12.971
m3
8
Lát nền, sàn 600x600 mm, vữa XM M75
129.714
m2
9
Đục lớp vữa trát mặt bậc
23.541
m2
10
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75
23.541
m2
11
Tháo dỡ cửa
33.12
m2
12
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
64.408
m
13
Tháo dỡ kết cấu sắt thép
0.353
tấn
14
Cạo rỉ các kết cấu thép
16.935
m2
15
Gia công cửa sắt, hoa sắt bổ sung
0.018
tấn
16
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
15.74
1m2
17
Cửa đi mở quay nhôm hệ độ dày mã chính nhôm 1,3 - 1,4mm
11.52
m2
18
Cửa sổ mở quay, mở hất nhôm hệ độ dày mã chính nhôm 1,3 - 1,4mm
21.6
m2
19
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 2cm, vữa XM M75
9.661
m2
20
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ côngs
223.699
m2
21
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
2.237
100m2
22
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
62.842
m2
23
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
118.796
m2
24
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
277.192
m2
25
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75
118.796
m2
26
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
395.988
m2
27
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
128.032
m2
28
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
298.742
m2
29
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75
128.032
m2
30
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
426.774
m2
31
Phá lớp vữa trát sê nô mái
50.186
m2
32
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100
50.186
m2
33
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
50.186
m2
34
Phá dỡ móng gạch
11.844
m3
35
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
11.844
m3
36
Vận chuyển bằng ô tô tự đổ trong phạm vi ≤1000m
0.118
100m3
37
Vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤5km bằng ô tô tự đổ
0.118
100m3/1km
38
Xây rãnh thoát nước bằng gạch đất sét nung 5x10x20cm, vữa XM M75
7.712
m3
39
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75
66.952
m2
40
Bê tông nền, M100, đá 2x4
3.756
m3
41
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75
37.56
m2
42
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg
25
1cấu kiện
43
Phá dỡ móng gạch
0.33
m3
44
Vận chuyển bằng ô tô tự đổ trong phạm vi ≤1000m
0.003
100m3
45
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
0.45
m3
46
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75
2.1
m2
47
Tháo dỡ hệ thống điện cũ
2
công
48
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
14
bộ
49
Lắp đặt đèn Led ốp trần 220/18-220V
3
bộ
50
Lắp đặt quạt trần
7
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây