Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:04 25/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà lớp học 3 tầng 12 phòng và các hạng mục phụ trợ Trường THCS Thọ Sơn, thành phố Việt Trì
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà lớp học 3 tầng 12 phòng và các hạng mục phụ trợ Trường THCS Thọ Sơn, thành phố Việt Trì
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500171166_2504251946
Ngày phê duyệt
25/04/2025 20:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Thọ Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:02 25/04/2025
đến
09:00 05/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/05/2025 (02/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Bách Khoa Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 630, đường Châu Phong, Phường Tân Dân, Thành phố Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ
2 Công ty cổ phần xây dựng Bình Minh Phú Thọ. Tư vấn lập E-HSMT Khu 9 - P. Nông Trang - TP Việt Trì - tỉnh Phú Thọ.
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Khánh Đức Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu 3, Nỗ Lực, Thụy Vân, Việt Trì, Phú Thọ.
4 Công ty cổ phần xây dựng Bình Minh Phú Thọ. Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu 9 - P. Nông Trang - TP Việt Trì - tỉnh Phú Thọ.
5 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Khánh Đức Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu 3, Nỗ Lực, Thụy Vân, Việt Trì, Phú Thọ.
6 Công ty TNHH MTV Đức Tường. Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Đường 320, phố Long Xuyên, phường Hùng Vương, thị xã Phú Thọ, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥7T (có đăng ký, đăng kiểm còn hạn kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
2
2
Máy đào (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250L (có tài liệu chứng minh sở hữu)
2
4
Máy cắt uốn thép (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
5
Máy trộn vữa ≥ 150L (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
2
6
Đầm dùi ≥ 1,5 kW (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
2
7
Đầm bàn ≥ 1,0 kW (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
2
8
Đầm cóc ≥ 70 kg (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
9
Máy thuỷ bình (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
10
Máy hàn (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt công tắc - 3 hạt
2
cái
2
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
134
m
3
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
30
m
4
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 20mm
40
m
5
Lắp đặt quạt thông gió trên tường
4
cái
6
Lắp đặt chậu xí bệt ( lắp trả xí có sẵn)
12
bộ
7
Lắp đặt chậu tiểu nam ( lắp trả xí có sẵn)
6
bộ
8
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
6
bộ
9
Xi phông chậu rửa
6
bộ
10
Dây cấp chậu rửa
6
bộ
11
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
6
bộ
12
Gương soi liền tấm ( bao gồm công lắp đặt + phụ kiện)
13.92
m2
13
Lắp đặt xí bệt
13
bộ
14
Dây cấp xí bệt
13
bộ
15
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
13
cái
16
Lắp đặt chậu tiểu nam
6
bộ
17
Van nhấn tiều nam
6
cái
18
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 50mm
0.25
100m
19
Tê nhựa fi 50
3
cái
20
Lắp đặt cút goc fi 50
6
cái
21
Lắp đặt rắc co fi 50
1
cái
22
Lắp đặt chếch nhựa fi 50
1
cái
23
Măng sông PPR fi 50
3
cái
24
Lắp đặt van khoá - Đường kính50mm
1
cái
25
Lắp đặt côn PPR fi 50-25
6
cái
26
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 25mm
0.8
100m
27
Lắp đặt tê nhựa PPR fi 25
44
cái
28
Lắp đặt cút nhựa PPR fi 25
38
cái
29
Lắp đặt cút nhựa 1 đầu ren PPR fi 25
22
cái
30
Kẹp đồng
44
cái
31
Lắp nút bịt nhựa nối măng sông - Đường kính 25mm
44
cái
32
Van gạt fi 25
2
cái
33
Lắp đặt van khoá - Đường kính 25mm
2
cái
34
Lắp đặt ống nhựa PVC fi 110
0.5
100m
35
Tê nhựa fi 110
22
cái
36
Cút nhựa fi 110
22
cái
37
Chếch nhựa fi 110
8
cái
38
Lắp nút bịt nhựa PVC fi 110
22
cái
39
Lắp đặt côn nhựa PVC D110/34mm
18
cái
40
Lắp đặt ống nhựa PVC fi 90
0.42
100m
41
Lắp đặt tê nhựa fi 90
4
cái
42
Cút nhựa PVC fi 90
4
cái
43
Lắp đặt chếch nhựa fi 90
2
cái
44
Lắp nút bịt nhựa PVC fi 90
3
cái
45
Lắp đặt côn thu nhựa PVC fi 90/34
3
cái
46
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
2
cái
47
Lắp đặt ống nhựa PVC fi 34
0.08
100m
48
Lắp đặt Tê nhựa fi 34
2
cái
49
Lắp đặt cút nhựa fi 34
3
cái
50
Lắp đặt ống nhựa HDPE, nối bằng măng sông, ĐK ống 25mm
0.5
100m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Thọ Sơn như sau:

  • Có quan hệ với 5 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.474.458.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.469.575.122 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây