Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03:Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:04 29/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Nhà bia ghi tên liệt sĩ liệt sĩ xã Hoằng Kim, huyện Hoằng Hóa, tỉnh Thanh Hóa
Tên gói thầu
Gói thầu số 03:Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa Nhà bia ghi tên liệt sĩ liệt sĩ xã Hoằng Kim, huyện Hoằng Hóa, tỉnh Thanh Hóa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí thực hiện Pháp lệnh ưu đãi người có công với Cách mạng; Ngân sách xã và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hoằng Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 14/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500178402_2504291124
Ngày phê duyệt
29/04/2025 14:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Kim
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:02 29/04/2025
đến
10:00 14/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 14/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/05/2025 (11/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH Tư vấn lập E-HSMT 114 phố Hàng Đồng - Phường Điện Biên - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÒA BÌNH JSC Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn 8 - Xã Trung Chính - Huyện Nông Cống - Tỉnh Thanh Hoá
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH Tư vấn đánh giá E-HSDT 114 phố Hàng Đồng - Phường Điện Biên - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÒA BÌNH JSC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn 8 - Xã Trung Chính - Huyện Nông Cống - Tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào có dung tích gầu đào ≥ 0,4 m3
1
2
Máy trộn bê tông (Còn hoạt động tốt)
1
3
Máy đầm bàn (Còn hoạt động tốt)
1
4
Máy đầm dùi (Còn hoạt động tốt)
1
5
Máy đầm cóc (Còn hoạt động tốt)
1
6
Máy cắt gạch, đá (Còn hoạt động tốt)
1
7
Ô tô tự đổ ≥ 7T (có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây tường bồn hoa bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
6.7109
m3
2
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
35.664
m2
3
Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
35.664
m2
4
Đất màu trồng cây
7.5238
m3
5
Bộ chữ "tổ quốc ghi công" chữ bằng Inox 304, mạ đồng
1
bộ
6
Quốc huy bằng Inox 304, mạ đồng
1
bộ
7
Hoa sen cách điệu bằng Inox 304, mạ đồng
1
bộ
8
Lư hương bằng đá D500 khắc hoa văn tinh xảo.
1
bộ
9
Bàn đá xắp lễ bằng đá xanh, khắc hoa văn tinh xảo.
1
cái
10
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
3.234
100m2
11
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
6
1m3
12
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
6
100m3
13
Lắp đặt kim thu sét - Chiều dài kim 1m
1
cái
14
Kéo rải dây đồng chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=8mm
20
m
15
Kéo rải dây thép chống sét dưới mương đất Fi =12mm
15
m
16
Giá đỡ dây
15
cái
17
Hộp kiểm tra
1
hộp
18
Gia công, đóng cọc chống sét
5
cọc
19
Bulong, đai ốc, vành đệm
1
bộ
20
NHÀ BIA (02 NHÀ)
21
Đào móng - Cấp đất III
0.235
100m3
22
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.152
m3
23
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0208
tấn
24
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.2738
tấn
25
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.08
100m2
26
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
2.98
m3
27
Ván khuôn cột cổ móng
0.1152
100m2
28
Bê tông cột cổ móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.864
m3
29
Ván khuôn gỗ giằng móng
0.0736
100m2
30
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.018
tấn
31
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1328
tấn
32
Bê tông giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.736
m3
33
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
0.0783
m3
34
Vận chuyển đất - Cấp đất III
0.0016
100m3
35
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0222
tấn
36
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1616
tấn
37
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.2253
100m2
38
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.239
m3
39
Ván khuôn gỗ xà dầm
0.0735
100m2
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0319
tấn
41
Lắp dựng cốt thép xà dầm, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.2429
tấn
42
Bê tông xà dầm nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.4704
m3
43
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.8693
100m2
44
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.5051
tấn
45
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
8.343
m3
46
Ván khuôn gỗ lam chắn
0.1067
100m2
47
Lắp dựng cốt thép xà dầm, ĐK ≤10mm
0.014
tấn
48
Lắp dựng cốt thép xà dầm, ĐK ≤18mm
0.0606
tấn
49
Bê tông xà dầm nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.368
m3
50
Xây tường mái bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.144
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây