Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:48 29/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án đầu tư xây dựng cơ sở hạ tầng nông thôn mới kiểu mẫu xã Nam Hưng (Các công trình dân dụng)
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự án đầu tư xây dựng cơ sở hạ tầng nông thôn mới kiểu mẫu xã Nam Hưng (Các công trình dân dụng)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn xây dựng xã NTM kiểu mẫu ngân sách thành phố cấp và nguồn đầu tư công ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiên Lãng, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500161881_2504291514
Ngày phê duyệt
29/04/2025 15:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm phát triển quỹ đất và Quản lý dự án huyện Tiên Lãng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:24 29/04/2025
đến
09:00 08/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2025 (05/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng TNL Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Tầng 1, tòa nhà Vimeco Lô E9 đường Phạm Hùng , Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng TNL Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 1, tòa nhà Vimeco Lô E9 đường Phạm Hùng , Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan cầm tay 0,62 kW
2
2
Máy trộn vữa 150l
1
3
Máy đào <=0,80 m3
1
4
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất : 1,5 kW
2
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : 1,0 kW
2
6
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng : 50 kg
1
7
Máy hàn xoay chiều - công suất : 23,0 kW
1
8
Máy trộn bê tông - dung tích : 250,0 lít
1
9
Ô tô tự đổ - trọng tải : >=5,0 T
2
10
Tời điện
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40 (bổ sung Thông tư 12/2021)
0.57
m3
2
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB30
3
m3
3
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.27
100m2
4
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.23
100m2
5
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.32
100m2
6
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.06
tấn
7
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.28
tấn
8
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0.07
tấn
9
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.09
tấn
10
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.11
tấn
11
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0.14
tấn
12
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.36
tấn
13
Xây tường lan can hành lang bằng gạch không nung, dày 110cm, vữa XM M75, PCB30
1.49
m3
14
Bê tông tấm đan tay vịn hành lang đá 1x2, vữa BT M250, XM PCB30
0.34
m3
15
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.04
tấn
16
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.07
100m2
17
Trát tường lan can ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
35.23
m2
18
Đắp phào chỉ vữa XM M75, PCB30 quanh hoa INOX lan can
43.2
m
19
Đắp nổi Triện trang trí tay vịn hành lang
4
cái
20
Trát tường sê nô mái dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
10.4
m2
21
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
26.36
m2
22
Trát trụ cột, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
30
m2
23
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
29.95
m2
24
Láng mái có đánh mầu dày 3cm, vữa XM M100, XM PCB30
20.74
m2
25
Sơn bề mặt chống thấm bằng sơn Sika 1 nước lót + 2 nước phủ
20.74
1m2
26
Đắp cát đen tôn nền móng công trình bằng thủ công
2.57
m3
27
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M100, đá 4x6, PCB30
1.29
m3
28
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB30
12.48
m2
29
Lát nền, gạch 600x600 T1- Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M100, PCB40 (tầng 1)
24.24
m2
30
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
131.94
m2
31
Gia công và lắp dựng hoa thoáng INOX 304 ( theo thiết kế KT 400 x 400 ) tại lan can hành lang
12
cái
32
Gia công lan can tay vịn tầng 2 bằng INOX 304 ( 8,1863+12,8833+1,55 mã)/3,75 =6,032kg
93.62
kg
33
Lắp dựng lan can sắt tay vịn tầng 2 bằng INOX 304
6.21
m2
34
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 89mm
0.09
100m
35
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 89mm
2
cái
36
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất II
13.61
1m3
37
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất II
2.81
1m3
38
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
2.37
100m3
39
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất II
39.6
100m
40
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
6.34
m3
41
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1.16
100m2
42
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.92
100m2
43
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
13.31
m3
44
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm bê tông, M250, đá 1x2, PCB40
51.59
m3
45
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.2
tấn
46
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
2.15
tấn
47
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
1.66
tấn
48
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB30
23.09
m3
49
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.18
100m3
50
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
3.61
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây