Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:29 29/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học, chức năng 02 tầng và các hạng mục phụ trợ trường THCS Thanh Châu, thành phố Phủ Lý
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học, chức năng 02 tầng và các hạng mục phụ trợ trường THCS Thanh Châu, thành phố Phủ Lý
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 08/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500177066_2504291722
Ngày phê duyệt
29/04/2025 19:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Thanh Châu, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:23 29/04/2025
đến
08:00 08/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:15 08/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2025 (05/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Thành Nam 86 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Châu Sơn, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
2 Công ty TNHH đầu tư và phát triển Đại Lâm Tư vấn lập E-HSMT Phường Liêm Chính, TP Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
3 Phòng Tài chính kế hoạch thành phố Phủ Lý Tư vấn thẩm định E-HSMT đường Biên Hoà, phường Châu Cầu, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
4 Công ty TNHH đầu tư và phát triển Đại Lâm Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Liêm Chính, TP Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
5 Phòng Tài chính kế hoạch thành phố Phủ Lý Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu đường Biên Hoà, phường Châu Cầu, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5KW
1
2
Cần cẩu ≥ 6T
1
3
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW
1
4
Máy hàn điện ≥ 23kW
1
5
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn
1
6
Máy trộn BT ≥ 250l
1
7
Máy trộn vữa ≥ 80L
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ HIỆU BỘ- PHÒNG HỌC BỘ MÔN 3 TẦNG
2
Tháo dỡ cửa
253.373
m2
3
Tháo dỡ hoa sắt cửa
166.32
m2
4
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
2.647
m3
5
Tháo dỡ lan can gỗ
20.3
m
6
Tháo dỡ lan can sắt
76.158
m2
7
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
36.546
m3
8
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
894.319
m2
9
Phá lớp vữa trát tường, cột ngoài nhà
104.548
m2
10
Phá lớp vữa trát tường trong nhà
310.083
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột, trong nhà
1193.338
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
557.388
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
1356.209
m2
14
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng seno mái
114.09
m2
15
Phá lớp vữa trát tường seno mái
58.89
m2
16
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
3.72
100m2
17
Phá dỡ nền granito tam cấp, cầu thang
85.643
m2
18
Vận chuyển phế thải
97.004
m3
19
Nilong lót nền
3.655
100m2
20
Bê tông nền, M150, đá 1x2, PCB30
36.546
m3
21
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
163.438
m2
22
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
256.57
m2
23
Ốp tường trụ, cột - Ốp chân tường cao 12cm vữa XM M75, PCB30
53.513
m2
24
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 600x600mm, vữa XM M75, PCB30
894.319
m2
25
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2806.117
m2
26
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
720.826
m2
27
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
1.769
m3
28
Trát tường chân lan can, vữa XM M75, PCB30
33.768
m2
29
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
33.768
m2
30
Lát đá bậc tam cấp, cầu thang vữa XM M75, PCB30
85.643
m2
31
Gia công lan can inox 304
1.478
tấn
32
Trụ inox D150x2
1
cái
33
Lắp dựng lan can inox
110.644
m2
34
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô
114.09
m2
35
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB30
114.09
m2
36
Cạo rỉ các kết cấu thép
107.84
m2
37
Sơn xà gồ thép 1 nước lót + 2 nước phủ
107.84
1m2
38
Lợp mái che tường bằng tôn mạ kẽm dày 0.45mm
3.72
100m2
39
Cung cấp cửa đi loại 2 cánh mở quay chưa có phụ kiện; kính an toàn dày 6.38mm
61.56
m2
40
Phụ kiện cửa đi 2 cánh
19
Bộ
41
Cung cấp cửa đi loại 1 cánh chưa có phụ kiện; kính an toàn dày 6.38mm
4.86
m2
42
Phụ kiện cửa đi 1 cánh
2
Bộ
43
Cung cấp cửa sổ 2, 4 cánh mở trượt chưa có phụ kiện; kính an toàn dày 6.38mm
166.32
m2
44
Phụ kiện cửa sổ mở trượt:
77
Bộ
45
Cung cấp cửa, vách kính cố định; kính an toàn dày 6.38mm
34.733
m2
46
Lắp dựng cửa
267.473
m2
47
Gia công cửa sắt, hoa sắt inox 304
1.211
tấn
48
Lắp dựng hoa sắt inox
166.32
m2
49
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
9.016
100m2
50
Tháo dỡ thiết bị điện
3
công

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẠI LÂM như sau:

  • Có quan hệ với 33 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,52 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 90,32%, Tư vấn 9,68%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 207.310.103.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 206.259.047.116 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây