Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 23:10 21/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, nâng cấp vỉa hè phố Vương Văn Trà, phường Suối Hoa, thành phố Bắc Ninh
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, nâng cấp vỉa hè phố Vương Văn Trà, phường Suối Hoa, thành phố Bắc Ninh
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố từ nguồn chi thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 28/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500223144_2505212215
Ngày phê duyệt
21/05/2025 22:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị thành phố Bắc Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:08 21/05/2025
đến
07:30 28/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 28/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/05/2025 (25/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Hà Đô Kinh Bắc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 228, đường Nguyễn Cao, Phường Võ Cường, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
2 Trung tâm kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng (KCX) Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Hòa Long, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn lập E-HSMT Chợ đầu mối thị trấn Lim, huyện Tiên Du, tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng thương mại Tuấn Đức Tư vấn thẩm định E-HSMT khu 6, phường Thị Cầu, thành phố Bắc Ninh
5 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn đánh giá E-HSDT Chợ đầu mối thị trấn Lim, huyện Tiên Du, tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH xây dựng thương mại Tuấn Đức Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu khu 6, phường Thị Cầu, thành phố Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4m3 (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
2
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng ≥ 10T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250L (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
4
Máy hàn điện ≥23kW (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
5
Máy đầm bàn (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
6
Máy đầm dùi ≥1,5kW (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
7
Máy thủy bình hoặc toàn đạc (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: VỈA HÈ, BÓ VỈA, RÃNH BIÊN, CÂY XANH
2
Phá dỡ vỉa hè
3
Phá dỡ kết cấu bê tông
59.846
m3
4
Phá dỡ kết cấu gạch
148.7739
m3
5
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
2.0862
100m3
6
Đào xúc đất - Cấp đất I
2.344
100m3
7
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
2.0862
100m3
8
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV (vận chuyển 4Km tiếp theo)
2.0862
100m3/1km
9
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
2.344
100m3
10
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I (vận chuyển 4Km tiếp theo)
2.344
100m3/1km
11
Lát vỉa hè
12
Bê tông nền, M150
173.7168
m3
13
Lát gạch bê tông cường độ cao KT 20x20x6cm vữa XM mác 75
2171.46
m2
14
Bó vỉa, đan rãnh
15
Ván khuôn bê tông móng bó vỉa, đan rãnh
1.1926
100m2
16
Bê tông nền, M150
32.801
m3
17
Bó vỉa hè bê tông cường độ cao bó vỉa thẳng 18x26x100cm, vữa XM mác 75
774.07
m
18
Bó vỉa hè bê tông cường độ cao bó vỉa cong 18x26x40cm, vữa XM mác 75
26.01
m
19
Mua bó vỉa bê tông cường độ cao KT 18x26cm M400#
37.4437
m3
20
Lắp đặt rãnh biên bằng bê tông cường độ cao KT (30x50x5)cm
235.524
m2
21
Hố trồng cây
22
Ván khuôn bê tông móng bó vỉa hố trồng cây
1.1136
100m2
23
Bê tông móng, rộng >250cm, M150
9.6512
m3
24
Bó vỉa hố trồng cây trên hè bằng bê tông cường độ cao KT 15x10x75cm
626.4
m
25
Mua bó vỉa bê tông cường độ cao KT 18x26cm M400#
9.396
m3
26
Cắt vát góc viên bó vỉa (Cắt vát 1 đầu/1 viên
928
Viên
27
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA GA THOÁT NƯỚC
28
Tháo dỡ cửa thu nước hiện trạng
15
1cấu kiện
29
Tháo dỡ cửa tấm đan hiện trạng
15
1cấu kiện
30
Phá dỡ kết cấu gạch
4.0553
m3
31
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
1.6342
m3
32
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.0435
100m3
33
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.0435
100m3
34
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi 5km, đất cấp I
0.0435
100m3/1km
35
Vận chuyển phế thải trong phạm vi <= 1000m
0.0976
100m3
36
Vận chuyển phế thải 1km tiếp theo trong phạm vi 4km
0.0976
100m3/1km
37
Ván khuôn móng
0.0933
100m2
38
Đổ bê tông, chiều rộng <= 250 cm, mác 200
1.1334
m3
39
Bê tông tấm đan, cửa ngăn mùi, mác 200
5.0352
m3
40
Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.5867
100m2
41
Cốt thép tấm đan D6-8
0.9066
tấn
42
Cốt thép tấm đan D10
0.0504
tấn
43
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
15
1cấu kiện
44
Song chắn rác composite 860x430mm, tải trọng 125KN
15
tấm
45
Mua nắp ga bằng composite khung tròn, nắp tròn đường kính nắp 650mm tải trọng 125KN - theo thiết kế lập theo nắp KT D700
15
cái
46
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
30
1cấu kiện
47
Lát gạch bê tông cường độ cao 20x20x6cm vữa XM mác 75 trên tấm đan
14.59
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 99

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây