Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.

Tìm thấy: 11:00 05/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nghĩa trang liệt sỹ xã Hy Cương, thành phố Việt Trì
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa nghĩa trang liệt sỹ xã Hy Cương, thành phố Việt Trì.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Đề nghị hỗ trợ từ nguồn vốn Ngân sách Trung ương thực hiện pháp lệnh ưu đãi người có công với Cách mạng, ngân sách địa phương và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500253835_2506051053
Ngày phê duyệt
05/06/2025 10:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hy Cương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:59 05/06/2025
đến
09:00 14/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
79.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/06/2025 (12/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH đầu tư phát triển và thương mại Việt Hưng. (vn 2601078861). Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 64, tổ 18D, Khu 2A - Phường Nông Trang - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG MINH Tư vấn lập E-HSMT Tổ 37, Khu Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY CP ÁNH DƯƠNG VIỆT TRÌ Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 37, phố Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 37, Khu Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
6 CÔNG TY CP ÁNH DƯƠNG VIỆT TRÌ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 37, phố Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy vận thăng/tời điện/cẩu/cần trục/ô tô có gắn cẩu/Xe nâng hoặc thiết bị tương đương, sức nâng ≥2T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
2
Máy đào ≥0,8 m3, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
3
Máy cắt uốn cốt thép, công suất ≥5kW, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
4
Máy trộn bê tông, công suất ≥250 lít, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
5
Máy trộn vữa, công suất ≥80 lít, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
6
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥7T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
7
Thiết bị kiểm tra hiện trường: máy thủy bình,... , (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
8
Phòng thí nghiệm công trình (có thể thuê, hợp đồng nguyên tắc) , (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.3732
100m2
2
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
5.622
m3
3
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75
0.64
m2
4
Khung móng M16x240x240x525
19
khung
5
Khung móng M10x350
1
khung
6
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện < 2m. Kích thước tủ 300x200x250mm, 30A
1
tủ
7
Lắp đặt cọc tiếp địa L63x63x6-2500mm
23
bộ
8
Thép dẹt D40x4 mạ kẽm
7.5
m
9
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D10mm
20.5
m
10
Lắp dựng cột đèn chiếu sáng trang trí DC05B + Chùm tay cột đèn CH06-4
19
cột
11
Lắp đặt đèn cầu PE trắng đục D400 + bóng led 12W
76
bộ
12
Lắp bảng điện cửa cột
19
bảng
13
Lắp cửa cột
19
cửa
14
Lưới báo hiệu cáp rộng 20cm
240
md
15
Bảo vệ cáp ngầm. Rãi băng báo cáp
0.48
100m2
16
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE 1 lớp có đầu nối gai, đoạn ống dài 5m, đường kính ống 32/25
3.01
100m
17
Rải cáp CU/XLPE/PVC/DSTA/PVC 2x4mm
0.45
100m
18
Rải cáp CU/XLPE/PVC/DSTA/PVC 2x2.5mm
2.8
100m
19
Luồn cáp ngầm cửa cột
32
đầu cáp
20
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn
0.95
100m
21
Đo điện trở nối đất hệ thống chống sét công trình
1
hệ thống
22
Lát nền bằng đá Granite màu xám KT300x600x30mm tạo nhám bề mặt, vữa XM PCB30 mác 75
137.8826
m2
23
Xây gạch không nung, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB30, cát mịn 1,5-2, mác 75
2.2356
m3
24
Lát đá Granite tự nhiên bậc tam cấp, vữa XM PCB30 mác 75
11.3652
m2
25
Lan can kỳ đài bằng đá tự nhiên. Lan can cao 490mm, trụ lan can KT phủ bì 300x300x530mm (Vận chuyển tới chân công trình, vật liệu và nhân công lắp dựng hoàn thiện)
38.404
md
26
Công tác ốp đá thẻ KT200x100mm vào tường, vữa XM PCB30 mác 75
17
m2
27
Cọc tiếp địa L63x63x6, L=2,5m
6
1 bộ
28
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D12mm
20
m
29
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, D8mm
14
m
30
Lắp đặt kim thu sét - Chiều dài kim 1m. Kim thu sét mạ đồng
1
cái
31
Bia ghi danh liệt sỹ, phù điêu
32
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.0171
100m3
33
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0528
100m2
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.4472
tấn
35
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
3.2
m3
36
Bia ghi danh liệt sỹ bằng đá xanh ghép khối, kích thước tổng 4000x670x2760mm, kích thước khối đế 4000x670x610mm, kích thước tấm bia 3680x350x2150mm
1
trọn gói
37
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
6.0204
m2
38
Khắc chữ lên đá Granite, sơn phủ nhũ vàng
1
trọn gói
39
Phù điêu chạm khắc họa tiết, bằng đá xanh ghép khối, kích thước tổng 4000x670x2760mm, kích thước khối đế 4000x670x610mm, kích thước tấm bia 3680x350x2150mm (Vận chuyển tới chân công trình, vật liệu và nhân công lắp dựng hoàn thiện)
1
trọn gói
40
Phần mộ cải tạo, xây mới (Số lượng: 57 mộ)
41
Xây gạch không nung, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB30, cát mịn 1,5-2, mác 75
1.2151
m3
42
Xây gạch không nung, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB30, cát mịn 1,5-2, mác 75
3.5871
m3
43
Xây gạch không nung, xây tường thẳng, chiều dày > 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB30, cát mịn 1,5-2, mác 75
1.616
m3
44
Đắp cát lòng mộ
1.5465
m3
45
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.0882
tấn
46
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.1157
100m2
47
Đổ bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250 (Vữa xi măng PCB30)
1.8953
m3
48
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 100kg
57
1 cấu kiện
49
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75
104.6868
m2
50
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
129.6403
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng." ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây