Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03:Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:29 13/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp khuôn viên, xây dựng sân khấu, nhà vệ sinh học sinh và các hạng mục phụ trợ trường tiểu học Hoằng Ngọc, xã Hoằng Ngọc, huyện Hoằng Hoá, tỉnh Thanh Hóa
Tên gói thầu
Gói thầu số 03:Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp khuôn viên, xây dựng sân khấu, nhà vệ sinh học sinh và các hạng mục phụ trợ trường tiểu học Hoằng Ngọc, xã Hoằng Ngọc, huyện Hoằng Hoá, tỉnh Thanh Hóa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và nguồn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hoằng Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500270913_2506131420
Ngày phê duyệt
13/06/2025 14:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Ngọc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:27 13/06/2025
đến
08:00 20/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/06/2025 (18/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH đầu tư và xây dựng 159 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lô CL08 MBQH 741/QĐ- UBND, Phường Đông Vệ, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
2 Phòng Kinh tế- Hạ tầng và đô thị huyện Hoằng Hóa Tư vấn thẩm định giá Thị trấn Bút Sơn, huyện Hoằng Hóa, tỉnh Thanh Hóa
3 Công ty CP tư vấn đầu tư và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn lập E-HSMT 7/8/353 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, TP Thanh Hóa
4 Công ty CP tư vấn đầu tư và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn đánh giá E-HSDT 7/8/353 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, TP Thanh Hóa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn ≥ 23 kW/Hoạt động tốt
1
2
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW/Hoạt động tốt
1
3
Máy cắt bê tông ≥ 7,5 kW/Hoạt động tốt
1
4
Máy đầm bê tông, đầm dùi ≥ 1,5 kW/Hoạt động tốt
1
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn ≥ 1,0 kW/Hoạt động tốt
1
6
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70 kg/Hoạt động tốt
1
7
Máy trộn bê tông ≥ 250l/Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt măng sông D25
20
cái
2
Lắp đặt măng sông D20
30
cái
3
Giêng khoan
1
cái
4
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 110mm
0.5
100m
5
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.5
100m
6
Thiết bị thoát nước mưa
7
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
0.4
100m
8
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 48mm
0.2
100m
9
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 32mm
0.2
100m
10
Lắp đặt cút + chếch 135 PVC đường kính D110
21
cái
11
Lắp đặt cút + chếch 135 PVC đường kính D90
26
cái
12
Lắp đặt cút + chếch 135 PVC đường kính D60
16
cái
13
Lắp đặt cút + chếch 135 PVC đường kính D48
16
cái
14
Lắp đặt măng sông PVC đường kính D110
10
cái
15
Lắp đặt măng sông PVC đường kính D90
10
cái
16
Lắp đặt măng sông PVC đường kính D60
5
cái
17
Lắp đặt phễu thu sàn
6
cái
18
Lắp đặt ống kiểm tra - Đường kính 110mm
3
cái
19
Lắp đặt ống kiểm tra - Đường kính 90mm
3
cái
20
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.4
100m
21
Lắp đặt cút 90 PVC đường kính D90
12
cái
22
Cầu chắn rác D90
4
cái
23
Lắp đặt măng sông PVC đường kính D90
10
cái
24
Gia công, lắp đặt đai giữ ống
24
cái
25
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 42mm
0.02
100m
26
Bể phốt
27
Đào móng - Cấp đất II
0.2296
100m3
28
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
7.6533
m3
29
Bê tông lót móng , M100, đá 4x6, PCB30
0.768
m3
30
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0485
100m2
31
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0874
tấn
32
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.071
tấn
33
Bê tông nền , M200, đá 1x2, PCB40
1.0189
m3
34
Xây tường thẳng bằng gạch BT đặc 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
2.4548
m3
35
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.0324
100m2
36
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0.0479
tấn
37
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.66
m3
38
Lắp các loại CKBT đúc sẵn, trọng lượng ≤50kg
6
1 cấu kiện
39
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
20.5557
m2
40
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
20.5557
m2
41
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M50, PCB40
14.56
m2
42
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
10.7877
m2
43
Quét nước xi măng 2 nước
20.5557
m2
44
Xây mới sân khấu
45
Phá dỡ sân khấu cũ
49.776
m2
46
Đào móng - Cấp đất III
0.1116
100m3
47
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
0.0372
m3
48
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
2.4806
m3
49
Xây tường thẳng bằng gạch BT đặc 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
8.6822
m3
50
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 500x500mm, vữa XM M75, PCB40
87.428
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây