Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:02 13/10/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Xây dựng mạng lưới đường ống cấp nước xã Cẩm Yên – Huyện Thạch Thất - Thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Công trình: Xây dựng mạng lưới đường ống cấp nước xã Cẩm Yên - huyện Thạch Thất - Thành phố Hà Nội
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn của Công ty CP cấp nước Sơn Tây
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thạch Thất, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 31/QĐDA - CNST
Ngày phê duyệt
13/10/2025 08:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC SƠN TÂY
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:00 13/10/2025
đến
09:00 22/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
68.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/10/2025 (19/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần đầu tư thương mại và xây dựng hạ tầng Thái Dương Tư vấn lập E-HSMT Đội 4 - Xã Đại Thanh - Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần đầu tư và tư vấn Viễn Đông Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 17, ngõ 41 Tập thể Lao động xã hội, đường Trần Duy Hưng - Phường Yên Hòa - Thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần đầu tư thương mại và xây dựng hạ tầng Thái Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT Đội 4 - Xã Đại Thanh - Thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần đầu tư và tư vấn Viễn Đông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 17, ngõ 41 Tập thể Lao động xã hội, đường Trần Duy Hưng - Phường Yên Hòa - Thành phố Hà Nội
5 Công ty TNHH Đông Trung Sơn Tư vấn lập Thiết kế BVTC-DT Phố Mía, thôn Đông Sàng, Phường Sơn Tây, TP Hà Nội
6 Công ty Cổ phần bất động sản và xây dựng Hoàng Sơn Group Tư vấn thẩm tra Thiết kế BVTC-DT Tổ dân phố 1, Phường Sơn Tây, TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≤ 0,4m3 (có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Ô tô tự đổ ≤ 5T (có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
3
Máy cắt bê tông
1
4
Máy bơm nước 5CV
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. HẠNG MỤC 1: ĐƯỜNG ỐNG PHÂN PHỐI VÀ ĐƯỜNG TRỤC CHÍNH THÔN YÊN LỖ
Theo quy định tại Chương V
2
I.1. PHẦN XÂY DỰNG
Theo quy định tại Chương V
3
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ
267.7
10m
Theo quy định tại Chương V
4
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW(bê tông asphal đoạn qua đường)
1.728
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph(bê tông asphal đoạn qua đường)
2.592
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
55.992
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
83.988
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu > 1m, đất cấp III
1.56
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.023
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III
365.128
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp III
5.477
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp móng đường ống
334.932
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
1.8
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.0206
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
* Hố đấu nối:
Theo quy định tại Chương V
16
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
5.779
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
* Mương đặt ống DN160, 90:
Theo quy định tại Chương V
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
139.98
m3
Theo quy định tại Chương V
19
* Hoàn trả đường nhựa:
Theo quy định tại Chương V
20
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.036
100m3
Theo quy định tại Chương V
21
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
0.144
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
0.109
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
0.144
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
0.144
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Nhân công đảm bảo an toàn giao thông phục vụ công tác hoàn trả mặt bằng
5
công
Theo quy định tại Chương V
26
* Hoàn trả tường thành cống thoát nước bị ảnh hưởng trong quá trình thi công:
Theo quy định tại Chương V
27
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, PCB30
9.9
m3
Theo quy định tại Chương V
28
* Nhà dân (150 hộ):
Theo quy định tại Chương V
29
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
1.5
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
1.485
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III
3
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
22.5
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
22.5
m3
Theo quy định tại Chương V
34
* Mương đặt ống nhà dân, hố đấu nối khởi thủy:
Theo quy định tại Chương V
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
1.5
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, PCB30- hoàn trả mương đặt ống
1.485
m3
Theo quy định tại Chương V
37
* Hố đồng hồ D150:
Theo quy định tại Chương V
38
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III
3.072
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.168
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 150, PCB30- lót đáy hố đồng hồ
0.307
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.191
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.226
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Gia công thép góc viền mép tấm đan - Thép V63x63x5
0.084
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.018
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.016
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
4
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
47
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.012
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.027
100m2
Theo quy định tại Chương V
49
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75, PCB30
1.055
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
5.1
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây