Thông báo mời thầu

gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:54 22/11/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa, mua sắm thiết bị các nhà văn hóa thôn xã Đông Xuân, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa, mua sắm thiết bị các nhà văn hóa thôn xã Đông Xuân, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
vốn ngân sách thành phố Hà Nội
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yên Xuân, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
15:15 01/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
934/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
22/11/2025 10:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:53 22/11/2025
đến
15:15 01/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:15 01/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
37.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/12/2025 (31/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thiết kế xây dựng Việt Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 10/3/40 Tổ 4, Phường Hà Đông, TP Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Phú Cát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 34, ngõ 54, đường Làng Dị, Xã Tây Phương, TP Hà Nội
3 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng công trình HHP Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 10, ngõ 61, ngách 61/6, phố Phạm Tuấn Tài, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng công trình HHP Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10, ngõ 61, ngách 61/6, phố Phạm Tuấn Tài, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn Thiên Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 64 ngõ 2, Đường Nguyên Hồng,, Phường Giảng Võ, TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu tối thiểu 0,5m3
1
2
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa tối đa 5 tấn
2
3
Máy trộn bê tông
2
4
Máy trộn vữa
2
5
Máy đầm cóc
2
6
Phòng thí nghiệm (LAS-XD), trong đó có chức năng thực hiện được các thí nghiệm cho gói thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt đèn ốp trần D170 12W
4
bộ
2
Dây Cu/PVC 2(1x2,5)mm2
16
m
3
Ống luồn dây D20
4
m
4
CỔNG HÀNG RÀO
5
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
409.64
m2
6
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
409.64
m2
7
Cạo rỉ các kết cấu thép
169.94
m2
8
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
169.94
m2
9
Công tác ốp đá granite vào tường,vữa XM mác 75, PCB30
0.5
m2
10
Thép đỉnh trụ cổng, khung sắt kết hợp biển hiệu nhà văn hóa tấm alu và gắn chữ
8.624
m2
11
Bảo dưỡng giếng khoan, máy bơm
1
trọn gói
12
CÔNG TÁC KHÁC
13
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.601
100m2
14
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
1.886
100m2
15
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, mỗi 1,2m tăng thêm
1.886
100m2
16
HẠ TẦNG
17
Phá dỡ bể cũ và vận chuyển đổ đi
1
gói
18
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.075
100m3
19
Đổ bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB30
1.844
m3
20
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75, PCB30
12.29
m2
21
Bảo dưỡng giếng khoan, máy bơm
1
trọn gói
22
THÔN VIÊN NAM
23
NHÀ CHÍNH
24
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
96.704
m2
25
Vệ sinh mái
4
công
26
Vận chuyển phế thải
2.901
m3
27
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
96.704
m2
28
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB30
96.704
m2
29
Vệ sinh tam cấp
4
công
30
Lắp đặt ống PVC D90
0.16
100m
31
Chống thấm cổ ống
8
vị trí
32
NHÀ VỆ SINH
33
Hút bể phốt và thông tắc đường ống thoát nước
1
trọn gói
34
Khơi thông hệ thống thoát nước
1
trọn gói
35
CỔNG, TƯỜNG RÀO
36
Tháo dỡ cửa
17.85
m2
37
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
443.547
m2
38
Đào đất móng băng, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
4.118
m3
39
Ván khuôn bê tông lót
0.015
100m2
40
Đổ bê tông, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
0.48
m3
41
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
1.502
m3
42
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
0.33
m3
43
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.03
100m2
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.024
tấn
45
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
0.99
m3
46
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
10.65
m2
47
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.169
tấn
48
Lắp dựng hàng rào sắt
12
m2
49
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
443.547
m2
50
Cạo rỉ các kết cấu thép
59.696
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây