Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:26 06/12/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường tiểu học và THCS Thái Nguyên; Hạng mục: Nhà học 2 tầng 8 phòng
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự án: Trường tiểu học và THCS Thái Nguyên; Hạng mục: Nhà học 2 tầng 8 phòng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác (Năm 2025, Dự án đã được bố trí 8.000 triệu đồng tại Quyết định số 613/QĐ-UBND ngày 07/8/2025 của UBND xã Thái Ninh)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thái Ninh, Tỉnh Hưng Yên
Thời điểm đóng thầu
09:30 15/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2240/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/12/2025 08:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ THÁI NINH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:25 06/12/2025
đến
09:30 15/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 15/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/12/2025 (15/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng HK86 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 16, ngõ 36, phố Phạm Huy Quang, tổ 7 - Phường Trần Lãm - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình
2 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Mạnh Huy Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 13, ngách 453, phố Phạm Thế Hiển, tổ 13, Phường Trần Hưng Đạo, tỉnh Hưng Yên
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Xuân Kiên Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 70, ngõ 70 phố Đỗ Lý Khiêm, phường Thái Bình, tỉnh Hưng Yên
4 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng 28 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 58, đường Nguyễn Văn Năng, tổ 22, phường Trần Lãm, tỉnh Hưng Yên
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Xuân Kiên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 70, ngõ 70 phố Đỗ Lý Khiêm, phường Thái Bình, tỉnh Hưng Yên
6 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng 28 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 58, đường Nguyễn Văn Năng, tổ 22, phường Trần Lãm, tỉnh Hưng Yên
7 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Toàn Thắng Tư vấn khảo sát Số nhà 69, đường Doãn Khuê, thôn Phúc Khánh, phường Vũ Phúc, tỉnh Hưng Yên
8 Phòng Kinh tế xã Thái Ninh Đơn vị thẩm định Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Xã Thái Ninh, tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào >0,4m3 (Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1
2
Máy đầm cóc (Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1
3
Ô tô tự đổ 5T ( Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1
4
Cần cẩu tự hành 10T ( Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1
5
Máy trộn bê tông (Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1
6
Máy đầm bàn (Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1
7
Máy đầm dùi (Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1
8
Máy uốn cắt thép (Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1
9
Máy cắt gạch đá (Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB30
2.8694
m3
2
Xây bậc tam cấp bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
24.421
m3
3
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
1.3583
m3
4
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB30
20.0043
m2
5
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
15.1159
m2
6
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
15.1159
m2
7
Mua đất màu trồng cây
3.7716
m3
8
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0122
tấn
9
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.1152
tấn
10
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0539
100m2
11
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB30
0.4862
m3
12
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.3243
tấn
13
Ván khuôn gỗ cầu thang thường
0.2168
100m2
14
Bê tông cầu thang thường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB30
2.4866
m3
15
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
0.891
m3
16
Trát cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
21.6774
m2
17
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
5.3924
m2
18
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
27.0698
m2
19
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75, PCB30
26.5552
m2
20
Gia công, lắp dựng lan can cầu thang
151.81
kg
21
Cầu inox D120
7
cái
22
Bóng bịt đầu D90
4
cái
23
Ốp inox D60 che chân
15
cái
24
Móc treo quạt trần Inox 304
48
cái
25
Lắp đặt quạt trần
48
cái
26
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 2 bóng
56
bộ
27
Lắp đặt ô cắm đôi
24
cái
28
Lắp đặt các automat 1 pha 50A
8
cái
29
Lắp đặt hộp đấu dây
8
hộp
30
Tủ điện tổng
2
cái
31
Lắp đặt các automat 1 pha 125A
2
cái
32
Lắp đặt công tắc 1 hạt
10
cái
33
Lắp đặt công tắc 2 hạt
16
cái
34
Lắp đặt công tắc 3 hạt
8
cái
35
Lắp đặt các automat 1 pha 20A
16
cái
36
Mua, lắp đặt điều hoà 1 chiều 1200BTU
16
cái
37
Lắp đặt đèn sát trần có chụp
10
bộ
38
Lắp đặt dây dẫn 2x1.5mm2
870
m
39
Lắp đặt dây dẫn 2x2.5mm2
460
m
40
Lắp đặt dây dẫn 2x6mm2
150
m
41
Lắp đặt dây dẫn 2x4mm2
350
m
42
Lắp đặt dây dẫn 2x16mm2
110
m
43
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
1830
m
44
Bình bọt chữa cháy loại 4kg MFZ4
4
cái
45
Bảng tiêu lệch nội quy phòng chát chữa cháy
2
cái
46
Bình bọt chữa cháy khí CO2 loại 3kg
4
cái
47
Hộp chữa cháy + thiết bị:
2
bộ
48
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 90mm
1.08
100m
49
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
60
cái
50
Đai giữ ốc
96
Cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây