Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:06 14/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục tại địa điểm làm thủ tụcHQCK Tén Tằn (thuộc HQCKQT Na Mèo)
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục tại địa điểm làm thủ tụcHQCK Tén Tằn (thuộc HQCKQT Na Mèo)
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Mường Lát, Tỉnh Thanh Hoá
Thời điểm đóng thầu
15:00 25/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
182/QĐ-HQKV10
Ngày phê duyệt
14/05/2026 17:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Chi cục Hải quan khu vực X
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:04 14/05/2026
đến
15:00 25/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 25/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
32.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/05/2026 (22/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng và thương mại 336 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Đông Văn, Phường Quảng Phú, Tỉnh Thanh Hóa
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SHP Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 23, đường Hàm Tử, phố 3, Phường Quảng Phú, Tỉnh Thanh Hóa;
3 Công ty cổ phần kiến trúc và xây dựng Cát Tường Tư vấn lập E-HSMT Số 10/44 đường Đông Tác, Phường Hàm Rồng, Tỉnh Thanh Hóa;
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và đầu tư Việt Hưng 68 Tư vấn thẩm định E-HSMT số 23, liền kề 3, khu ĐTM Đông Sơn, phường Đông Quang, tỉnh Thanh Hóa
5 Công ty cổ phần kiến trúc và xây dựng Cát Tường Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10/44 đường Đông Tác, Phường Hàm Rồng, Tỉnh Thanh Hóa;
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và đầu tư Việt Hưng 68 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 23, liền kề 3, khu ĐTM Đông Sơn, phường Đông Quang, tỉnh Thanh Hóa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7kW Đặc điểm thiết bị: Còn hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
2
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250l Đặc điểm thiết bị: Còn hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
3
Máy cắt, uốn thép - công suất ≥ 5kW; Đặc điểm thiết bị: Còn hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
4
Máy khoan bê tông, công suất ≥ 0,62kw Đặc điểm thiết bị: Còn hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
5
Ô tô tự đổ - tải trọng hàng hóa ≥ 5 tấn - Đặc điểm thiết bị: + Có đăng kiểm còn hiệu lực + Còn hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà làm việc
2
Bếp ăn
3
Phá dỡ nền gạch lá nem
64.791
m2
4
Phá dỡ nền - Nền bê tông bị gãy DT10m2
1
m3
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
4
m2
6
Bù cát tôn nền đoạn bị lún DT 10 dày trung bình 10cm
1
m3
7
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40 đoạn bị lún DT 10m2
1
m3
8
Lát nền, sàn gạch granite KT600x600mm, vữa XM M75, PCB40
64.791
m2
9
Ốp tường chỗ bàn bếp bằng gạch 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
3.3031
m2
10
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
4
m2
11
sản xuất lắp đặt tủ bếp trên bằng nhôm hệ
4
md
12
Sản xuất lắp đặt tủ bếp dưới bằng nhôm hệ
4
md
13
Nhà vệ sinh
14
Tháo dỡ bệ xí
4
bộ
15
Tháo dỡ chậu rửa
4
bộ
16
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác
8
bộ
17
Tháo dỡ bình nóng lạnh bằng thủ công
4
cái
18
Phá dỡ nền gạch lá nem
20.4608
m2
19
Tháo dỡ gạch ốp tường
76.076
m2
20
Phá lớp vữa trát tường để ốp âm
23.476
m2
21
Đào nối ống thoát xí để lắp xí ở vị trí mới
1
gói
22
Lát nền, sàn gạch chống trơn 300x300mm, vữa XM M75, PCB40
20.4608
m2
23
Ốp tường Tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
99.552
m2
24
Thi công trần nhựa hoa văn KT600x600 khung xương mạ kẽm
20.4608
m2
25
Hạ đèn trần xuống trần nhựa mới làm bao gồm cả dây nối thêm
1
gói
26
Lắp đặt xí bệt
4
bộ
27
Lắp đặt 1 vòi tắm, 1 hương sen
4
bộ
28
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ
29
Lắp đặt bình nóng lạnh 30l
4
bộ
30
Lắp đặt phễu thu inox - Đường kính 100mm
4
cái
31
Lắp đặt gương soi
4
cái
32
Lắp đặt kệ kính
4
cái
33
Lắp đặt giá treo
4
cái
34
Lắp đặt hộp đựng xà phòng
4
cái
35
Lắp đặt đèn sưởi
4
bộ
36
Lắp đặt bơm tăng áp nhà vệ sinh
1
bộ
37
Thay điện, trát trám vá, sơn, chống thấm mái, thoát nước mái
38
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
12
m2
39
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
18.27
m2
40
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
12
m2
41
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
18.27
m2
42
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
15.084
m2
43
Chống thấm cổ ống bằng sika Grout 2 thành phần. (đục xung quanh cổ ống sâu 3cm và rộng 5cm và đổ sikaGrout)
10
vị trí
44
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.55
100m
45
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
20
cái
46
Tháo 6 bộ đèn tuýp để thay, tháo dây nguồn cũ, ống nước thoát mái cũ...
2
công
47
Lắp đặt đèn tuýp led 1,2mx36w
6
bộ
48
Lắp đặt dây dẫn nguồn 3x16+1x10mm2
50
m
49
Lắp đặt các automat 3 pha 100A
2
cái
50
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
940.0168
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây