Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:31 01/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư xây dựng cải tạo Nhà văn hóa TDP Thá và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch LCNT công trình: Đầu tư xây dựng cải tạo Nhà văn hóa TDP Thá và các hạng mục phụ trợ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Phủ Lý, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
16:00 10/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 241/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
01/07/2026 17:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Phủ Lý
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:31 01/07/2026
đến
16:00 10/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 10/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
110.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/07/2026 (07/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG HỒNG Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật B39, tổ 19 - - Phường Phù Vân - Tỉnh Ninh Bình
2 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Đơn vị thẩm định báo cáo kinh tế kỹ thuật và dự toán Phường Phủ Lý, tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT Số 107, đường Lý Thái Tổ - - Phường Phù Vân - Tỉnh Ninh Bình
4 Ban Quản lý dự án ĐTXD phường Phủ Lý Tư vấn Quản lý dự án Phường Phủ Lý, tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép ≥5kW
2
2
Máy đầm bàn ≥1kW
2
3
Máy đầm đất cầm tay ≥70kg
2
4
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW
2
5
Máy đầm dùi ≥1,5kW
2
6
Máy khoan bê tông
2
7
Máy đào ≥0,5m3
1
8
Máy hàn điện
2
9
Máy trộn bê tông ≥250 lít
2
10
Máy trộn vữa ≥ 150l
2
11
Ô tô tự đổ ≥5T
2
12
Máy mài ≥ 2,7kW
2
13
Máy cắt bê tông ≥ 1,5kW
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát gờ chỉ, vữa XM M75
130.08
m
2
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả 1 nước lót + 2 nước phủ
186.9009
m2
3
Gia công lan can Inox 304
1.2734
tấn
4
Lắp dựng lan can Inox
60.9658
m2
5
Cung cấp, lắp đặt chụp Inox
157
cái
6
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
4.0819
m3
7
Xây cột, trụ bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
3.0352
m3
8
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
4.0676
m3
9
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
124.7882
m2
10
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75
29.9192
m2
11
Trát xà dầm, vữa XM M75
19.68
m2
12
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75
2.6325
m2
13
Trát gờ chỉ, vữa XM M75
131.2
m
14
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả 1 nước lót + 2 nước phủ
177.0199
m2
15
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m, đất cấp II
0.0541
100m3
16
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng >1m, sâu >1m, đất cấp II
1.3517
1m3
17
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m , đất cấp I
0.9216
100m
18
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
0.288
m3
19
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0022
tấn
20
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.047
tấn
21
Ván khuôn móng cột
0.016
100m2
22
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
0.656
m3
23
Ván khuôn cột
0.0106
100m2
24
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
0.0581
m3
25
Xây cột, trụ bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
0.3739
m3
26
Đắp đất, độ chặt yêu cầu K = 0,90
0.0225
100m3
27
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0116
tấn
28
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0524
tấn
29
Ván khuôn cột
0.0686
100m2
30
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
0.3775
m3
31
Xây cột, trụ bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
2.4784
m3
32
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75
19.1552
m2
33
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100
1.1552
m2
34
Trát gờ chỉ, vữa XM M75
12.16
m
35
Ốp đá granit vào trụ cổng chốt Inox
17.088
m2
36
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả 1 nước lót + 2 nước phủ
3.2224
m2
37
Gia công cánh cổng, khung biển bằng Inox 304
0.4126
tấn
38
Lắp dựng cấu kiện Inox
22.38
m2
39
Cung cấp lắp đặt bánh xe Inox
2
bộ
40
Cung cấp lắp đặt bản lề cối xoay Inox
2
bộ
41
Cung cấp lắp đặt chốt ngang, chốt dọc
4
bộ
42
Cung cấp lắp đặt bản lề Inox thường
2
bộ
43
Gia công, lắp đặt biển cổng mặt Alu, chữ nổi Alu ngoài trời dày 3mm
5.28
m2
44
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
2.5536
m3
45
Xây móng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
2.0064
m3
46
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
1.4045
m3
47
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
32.528
m2
48
Quét nước xi măng 2 nước
32.528
m2
49
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m, đất cấp II
0.4666
100m3
50
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp, rộng ≤1m, sâu ≤1m, đất cấp II
11.6659
1m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây