Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03 - Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:44 08/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng tuyến đường ĐH.04
Tên gói thầu
Gói thầu số 03 - Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, mở rộng tuyến đường ĐH.04
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đông Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi
Thời điểm đóng thầu
08:00 17/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
10/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
08/07/2026 13:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Đông Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:43 08/07/2026
đến
08:00 17/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 17/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/07/2026 (14/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng công trình Bảo Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố Liên Hiệp 2C, phường Trương Quang Trọng, tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng công trình Dũng Khôi Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 22/72/7 Lê Lợi, Phường Chánh Lộ, thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH Thương mại dịch vụ và xây dựng Hoàng Duy Tư vấn lập E-HSMT Thôn Mỹ Huệ, xã Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi
4 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Đông Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Phước Hòa, xã Đông Sơn, tỉnh Quảng Ngãi
5 Công ty TNHH Thương mại dịch vụ và xây dựng Hoàng Duy Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Mỹ Huệ, xã Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi
6 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Đông Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Phước Hòa, xã Đông Sơn, tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, còn trong tình trạng hoạt động tốt
2
2
Máy trộn bê tông ≥ 250L, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, còn trong tình trạng hoạt động tốt
3
3
Máy đào ≥ 0,8m3, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, còn trong tình trạng hoạt động tốt, kiểm định còn hiệu lực
1
4
Máy đào ≤ 0,4m3, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, còn trong tình trạng hoạt động tốt, kiểm định còn hiệu lực
1
5
Máy toàn đạc, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, kiểm định còn hiệu lực
1
6
Máy đầm cóc, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, còn trong tình trạng hoạt động tốt
2
7
Ô tô tự đổ ≥ 10T, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, kiểm định còn hiệu lực
1
8
Ô tô tưới nước ≥ 5m3, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, kiểm định còn hiệu lực
1
9
Máy lu rung ≥ 25 tấn, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, kiểm định còn hiệu lực
1
10
Máy lu bánh thép ≥ 10,0 tấn, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, kiểm định còn hiệu lực
1
11
Máy lu bánh hơi ≥ 16,0 tấn, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, kiểm định còn hiệu lực
1
12
Máy ủi ≥ 110CV, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, kiểm định còn hiệu lực
1
13
Cần cẩu, sức nâng ≥ 6 tấn, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, kiểm định còn hiệu lực
1
14
Trạm trộn BTN ≥ 120T/h, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, kiểm định còn hiệu lực
1
15
Máy rải BTN, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, kiểm định còn hiệu lực
1
16
Máy nén khí ≥ 600m3/h, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, còn trong tình trạng hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
Theo quy định tại Chương V
2
Cắt mặt đường BTXM hiện hữu
133.2
m
Theo quy định tại Chương V
3
Bóc bỏ mặt đường BTXM hiện hữu
25.1
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển bê tông sau phá dỡ bằng ô tô tự đổ 10T trong phạm vi ≤1000m
25.1
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
730.62
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
48.88
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào đất khuôn đường bằng máy đào 0,8m3-đất cấp III
2323.35
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào rảnh bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
306.19
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
1947.8
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Lu tăng cường khuôn đường đạt K98
9213.94
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Mặt đường
Theo quy định tại Chương V
12
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
17523.11
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa bằng trạm trộn 120T/h (Trạm trộn ASPHALT - Wei Xern Sin VN)
3033.9513
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 3,5cm
27.5
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa bằng trạm trộn 120T/h (Trạm trộn ASPHALT - Wei Xern Sin VN)
2.3815
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Bù phụ Bê tông nhựa chặt (BTNC19) (Trạm trộn ASPHALT -Wei Xern Sin VN)
247.26
Tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 12T
3283.5928
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 20km tiếp theo, ô tô tự đổ 12T
3283.5928
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Thi công móng cấp phối đá dăm dày 15cm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
1418.39
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Thi công móng cấp phối đá dăm dày 15cm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp dưới
1140.48
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
7603.18
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
9947.43
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M350, đá 1x2, PCB40
725.8
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Rải giấy dầu lớp cách ly
3299.1
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
523.08
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Thép D25 khe co và khe dãn
2508.95
kg
Theo quy định tại Chương V
27
Thép D12 có gờ khe dọc
399.6
kg
Theo quy định tại Chương V
28
Thép giá đở khe co , Khe dãn
989.1
kg
Theo quy định tại Chương V
29
Ma tít chèn khe (Khe co và khe Dãn)
516.31
Kg
Theo quy định tại Chương V
30
Gỗ chèn khe (Khe co và khe Dãn)
0.35
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Ống nhựa uPVC D34 dày 3mm L=10cm
25.2
m
Theo quy định tại Chương V
32
Nắp chụp Ống nhựa D34
252
Cái
Theo quy định tại Chương V
33
Mùn cưa trộn nhựa
0.005
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Quét nhựa đường cốt thép làm khe
38.05
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Thi công khe co
577.5
m
Theo quy định tại Chương V
36
Thi công khe giãn
77
m
Theo quy định tại Chương V
37
Thi công khe dọc
600
m
Theo quy định tại Chương V
38
Cắt khe co mặt đường BTXM
577.5
m
Theo quy định tại Chương V
39
Cắt khe giản mặt đường BTXM
77
m
Theo quy định tại Chương V
40
Cắt khe dọc mặt đường BTXM
600
m
Theo quy định tại Chương V
41
Nút giao thông, vuốt nuốt
Theo quy định tại Chương V
42
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
110.67
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa bằng trạm trộn 120T/h (Trạm trộn ASPHALT)
19.1614
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 3,5cm
161.21
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa bằng trạm trộn 120T/h (Trạm trộn ASPHALT)
13.9608
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 12T
33.1222
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 20km tiếp theo, ô tô tự đổ 12T
33.1222
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Thi công móng cấp phối đá dăm dày 15cm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
39.51
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Thi công móng cấp phối đá dăm dày 15cm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp dưới
16.6
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
110.67
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03 - Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03 - Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây