Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:53 11/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Khu Giảng đường, cơ sở 41 Lê Duẩn thuộc Trường Đại học Ngoại ngữ, Đại học Đà Nẵng
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu (giai đoạn thi công) hạng mục Cải tạo, sửa chữa Khu Giảng đường, cơ sở 41 Lê Duẩn thuộc Trường Đại học Ngoại ngữ, Đại học Đà Nẵng
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn hợp pháp của Trường Đại học Ngoại ngữ, Đại học Đà Nẵng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
08:30 20/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2495/QĐ-ĐHNN
Ngày phê duyệt
11/07/2026 19:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Ngoại ngữ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:52 11/07/2026
đến
08:30 20/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 20/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.972.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu chín trăm bảy mươi hai nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/07/2026 (17/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng MTMT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 168 Nguyễn Huy Tự - - Phường Hòa Khánh - Thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HI-ENGINEERING Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 29 Bế Văn Đàn - - Phường Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ Tư vấn lập E-HSMT Tầng 4, 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh - - Phường Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN TÂM TRÍ Tư vấn thẩm định E-HSMT 97 Trần Kim Xuyến - - Phường Hòa Xuân - Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 4, 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh - - Phường Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN TÂM TRÍ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 97 Trần Kim Xuyến - - Phường Hòa Xuân - Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, tải trọng >= 5T
1
2
Máy trộn vữa, dung tích >= 150 lít
1
3
Máy cắt gạch đá
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần phá dỡ:
2
Tháo dỡ vách ngăn cửa nhôm kích, gỗ kính,
175.628
m2
3
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí, vòi xịt
9
cái
4
Tháo dỡ chậu rửa lavabo
6
bộ
5
Tháo dỡ chậu tiểu nam
6
bộ
6
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác: vòi rửa lavabo
6
bộ
7
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác: gương soi
6
cái
8
Tháo dỡ thiết bị điện, ống nước tầng 1, 2,3 Khu vệ sinh, mở HKT xử lý thay thế đi ống nước và hoàn thiện, vận chuyển tập kết gọn gàn
15
Công
9
Tháo dỡ gạch ốp tường, chân tường
182.175
m2
10
Phá dỡ nền gạch 40x40 cũ hiện trạng
47.79
m2
11
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
2.8674
m3
12
Phá dỡ tường xây gạch khu WC
9.71
m3
13
Xúc giá hạ lên xe để đi đổ
16.03
m3
14
Vận chuyển giả hạ đi đổ bằng ô tô 5 Tấn, cự ly <=1000m
0.1603
100m3
15
Vận chuyển giả hạ đi đổ bằng ô tô 10 Tấn, cự ly 10 km tiếp theo (Bãi đổ Hòa Sơn)
0.1603
100m3
16
Phần Cải tạo
17
Xây gạch ống 6 Lỗ (75 x115 x175)mm, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
3.5128
m3
18
Trát vữa xi măng cát vàng tường, cột, vữa XM M75, XM PCB40
103.581
m2
19
Thi công tục tỉa bê tông cũ, vệ sinh cốt thép, kết nối bê tông mới và cũ, GCLD thép mũ D10, khoan cấy thép phương đứng D10, chống trượt, đổ bê tông đá 1x2,mác 200, chống thấm khe hở giữa nhà vệ sinh và lớp học bằng keo trương nở PU (VT+NC+MTC)
1
Gói
20
Vệ sinh, chà nhám bề mặt tường cột, trụ trước khi sơn ngoài nhà
1341.735
m2
21
Vệ sinh, chà nhám bề mặt tường cột, trụ trước khi sơn trong nhà đoạn tiếp giáp phần ngoài nhà và hành lang (50% S)
489.2105
m2
22
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần (50%S)
131.5625
m2
23
Bả bằng bột bả vào tường
237.7545
m2
24
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1345.127
m2
25
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
748.575
m2
26
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
727.3335
m2
27
Bắn silicon chống thấm vít trên mái (VT+NC+MTC)
292
m2
28
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
15.5262
100m2
29
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
1.1016
100m2
30
Kiểm tra sửa chữa cửa sổ, thay chốt Cửa phòng học mặt sau
19
Bộ
31
Vệ sinh Cạo rỉ khung hoa bảo vệ cửa sổ
75.2147
m2
32
Sơn khung hoa bảo vệ 1 lớp lót, 2 lớp phủ
75.2147
m2
33
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
162.968
m2
34
Xử lý, bả bột lên vết nứt gỗ, sau đó chà nhám bề mặt vừa xử lý (50%)
81.484
m2
35
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
162.648
m2
36
Lắp dựng cửa sau khi tháo dỡ, sửa chữa
175.628
m2
37
Lợp Tôn chụp khe lún
0.206
100m2
38
Vệ sinh đánh sáng nền gạch bên trong phòng học
742.31
m2
39
Phần xử lý tường nứt,
40
Cắt tường, Đục các vết nứt tường rộng 15mm, sâu 10mm
70
m
41
Bơm keo Sika flex (hoặc các loại keo gốc polyurethane tương đương) xử lý các vết nứt tường ngoài nhà
70
md
42
Trát lớp Sikawall Skimcoat VN phủ dọc lên vết cắt độ rộng 20cm
14
m2
43
Phần xử lý chống thấm sê nô, ô vang
44
Dùng máy mài sạch, vệ sinh sê nô, ô vang thổi bụi sạch sẽ trước khi chống thấm
144.77
m2
45
Căng lưới thủy tinh bền kiềm gia cường cho chất chống thấm
144.77
m2
46
Quét dung dịch chống thấm sê nô, ô vang (tương đương Sika)
144.77
m2
47
Chống thấm cổ ống xuống cấp theo quy trình (VT+NC+MTC)
5
Cổ ống
48
Tháo dỡ Ống thoát nước, cùm ống hiện trạng hư hỏng
0.655
100m
49
Ống thoát nước uPVC D90, gồm phụ kiện lắp đặt
0.655
100m
50
Cùm Omega Inox 304 Ø90mm (VT+NC+MTC)
25
Cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây