Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:39 28/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng lộ Trường tiểu học Long Phú A - Bưng Thum
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nâng cấp, mở rộng lộ Trường Tiểu học Long Phú A - Bưng Thum
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách địa phương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Long Phú, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
16:00 07/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
85/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
28/07/2026 14:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Long Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:38 28/07/2026
đến
16:00 07/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 07/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/08/2026 (05/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SÔNG HẬU Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 17 Cao Thắng - - Phường Sóc Trăng - Thành phố Cần Thơ
2 TRUNG TÂM QUY HOẠCH ĐÔ THỊ VÀ NÔNG THÔN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 12, Châu Văn Tiếp - - Phường Phú Lợi - Thành phố Cần Thơ
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TRƯƠNG TRÍ THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Số 135, Đường tỉnh 934, Ấp Thạnh Lợi - - Phường Mỹ Xuyên - Thành phố Cần Thơ
4 Công ty TNHH TV ĐT XD Nhật Mai Tư vấn thẩm định E-HSMT 37F Cao Thắng - - Phường Sóc Trăng - Thành phố Cần Thơ
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TRƯƠNG TRÍ THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 135, Đường tỉnh 934, Ấp Thạnh Lợi - - Phường Mỹ Xuyên - Thành phố Cần Thơ
6 Công ty TNHH TV ĐT XD Nhật Mai Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 37F Cao Thắng - - Phường Sóc Trăng - Thành phố Cần Thơ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (xe cuốc). Đặc điểm: Tại thời điểm được huy động thiết bị phải hoạt động bình thường và an toàn, có giấy đăng ký phương tiện hoặc hoá đơn, có dung tích gàu ≥ 0,5m3.
1
2
Máy đào (xe cuốc). Đặc điểm: Tại thời điểm được huy động thiết bị phải hoạt động bình thường và an toàn, có giấy đăng ký phương tiện hoá đơn, có dung tích gàu ≥ 0,8m3.
1
3
Máy ủi (Máy san). Đặc điểm: Tại thời điểm được huy động thiết bị phải hoạt động bình thường và an toàn, Có giấy đăng ký phương tiện hoá đơn thể hiện công suất làm việc ≥ 110CV (hoặc tương đương)
1
4
Máy lu bánh thép. Đặc điểm: Tại thời điểm được huy động thiết bị phải hoạt động bình thường và an toàn, Có giấy đăng ký phương tiện hoá đơn thể hiện công suất làm việc ≥ 9 tấn (hoặc tương đương)
1
5
Máy bơm cát. Đặc điểm: Tại thời điểm được huy động thiết bị phải hoạt động bình thường và an toàn, Có giấy đăng ký phương tiện hoá đơn thể hiện công suất hoặt động ≥ 126 CV (hoặc tương đương)
1
6
Thuyền (ghe) đặt máy bơm cát. Đặc điểm: Tại thời điểm được huy động thiết bị phải hoạt động bình thường và an toàn, Có giấy đăng ký phương tiện thể hiện công suất làm việc từ 5 tấn đến 100 tấn
1
7
Ô tô vận chuyển. Đặc điểm: Tại thời điểm được huy động thiết bị phải hoạt động bình thường và an toàn, Có giấy đăng ký phương tiện thể hiện công suất làm việc của thiết bị ≥2,5 tấn
2
8
Cần trục Ô tô. Đặc điểm: Tại thời điểm được huy động thiết bị phải hoạt động bình thường và an toàn, Có giấy đăng ký phương tiện thể hiện công suất làm việc của thiết bị ≥3,0 tấn
1
9
Máy máy thủy bình hoặc toàn đạc. Đặc điểm: Tại thời điểm được huy động thiết bị phải hoạt động bình thường và an toàn, có hoá đơn mua bán thể hiện tính hợp lệ của thiết bị
1
10
Máy trộn bê tông. Đặc điểm: Có hoá đơn mua bán thể hiện tính hợp lệ của thiết bị và công suất làm việc ≥ 250 lít
3
11
Máy đầm bàn. Đặc điểm: Có hoá đơn mua bán thể hiện tính hợp lệ của thiết bị và công suất ≥ 1,0kW
2
12
Máy đầm dùi. Đặc điểm: Có hoá đơn mua bán thể hiện tính hợp lệ của thiết bị và công suất ≥ 1,5kW
2
13
Máy hàn điện. Đặc điểm: Có hoá đơn mua bán thể hiện tính hợp lệ của thiết bị và công suất ≥ 23kW
2
14
Máy cắt uốn thép. Đặc điểm: Có hoá đơn mua bán thể hiện tính hợp lệ của thiết bị và công suất ≥ 5,0kW
2
15
Máy bơm nước. Đặc điểm: Có hoá đơn mua bán thể hiện tính hợp lệ của thiết bị và công suất ≥ 30 CV
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phát hoang tạo mặt bằng bằng cơ giới, mật độ cây TC/100m2: >5 cây
49.136
100m2
Theo quy định tại Chương V
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
0.6973
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K = 0,9 (Bổ sung TT09/2024)
15.938
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào xúc đất để đắp hoặc đổ ra bãi thải, bãi tập kết bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I (Bổ sung TT09/2024)
16.8345
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
24.8737
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Bơm cát san lấp mặt bằng phương tiện thủy, cự ly ≤0,5km
30.3459
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Trải tấm nilon chống mất nước bê tông (lót nền, đường Bê tông xi măng)
40.1485
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ, đường kính cốt thép ≤10mm (Sửa đổi tên, thành phần CV-TT09/2024)
9.1217
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường; Chiều dày mặt đường ≤25cm, BT M250, đá 1x2, PCB40 (Sửa đổi TT08/2025)
642.376
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ bằng ván khuôn thép (Sửa đổi tên, thành phần CV-TT09/2024)
3.1447
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I (phần ngập đất)
214.795
100m
Theo quy định tại Chương V
12
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I (phần không ngập đất NC&MTC x 0.75)
61.37
100m
Theo quy định tại Chương V
13
Cừ tràm nẹp dọc
1227.4
md
Theo quy định tại Chương V
14
Đóng cọc dừa bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I (phần ngập đất)
11.2512
100m
Theo quy định tại Chương V
15
Đóng cọc dừa bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I (phần không ngập đất NC&MTC x 0.75)
3.0685
100m
Theo quy định tại Chương V
16
Cừ dừa nẹp dọc
613.7
md
Theo quy định tại Chương V
17
Thép neo cừ đường kính cốt thép 6mm
0.3423
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Vải bạt chắn đất
12.334
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính 315mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 15mm
0.07
100m
Theo quy định tại Chương V
20
Tháo dỡ trụ đèn chiếu sáng hiện hữu
16
Trụ
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt đèn chiếu sáng, đèn NLMT 50W
21
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang ≤8m
16
cột
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
1.216
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
5
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Bu long D10, L=160
18
Bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Trụ biển báo ống STK D90, L=3.2m
2
trụ
Theo quy định tại Chương V
28
Trụ biển báo ống STK D90, L=3.1m
5
trụ
Theo quy định tại Chương V
29
Biển báo phản quang loại tròn D70cm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Biển báo phản quang chữ nhật 40x60cm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Biển báo phản quang tam giác cạnh 70cm
5
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Thi công cọc tiêu
19
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
0.684
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây