Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 12:04 12/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống điện chiếu sáng Quốc lộ 1A (đoạn từ Bưu điện Xuân Tự đến Khu Công nghiệp Dốc Đá Trắng)
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn thực hiện dự án) thuộc dự án Hệ thống điện chiếu sáng Quốc lộ 1A (đoạn từ Bưu điện Xuân Tự đến Khu Công nghiệp Dốc Đá Trắng)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã năm 2026-2027
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Vạn Hưng, Tỉnh Khánh Hòa
Thời điểm đóng thầu
11:30 21/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
251/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
12/08/2026 12:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Vạn Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:03 12/08/2026
đến
11:30 21/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:30 21/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
261.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm sáu mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/08/2026 (19/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn - Xây dựng Vạn Hoàng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Xuân Tự 1, xã Vạn Hưng, Tỉnh Khánh Hoà
2 Công ty TNHH Tư vấn Kiến trúc Xây dựng Đăng Thịnh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn 13, xã Vạn Ninh, Tỉnh Khánh Hòa
3 Công ty TNHH Xây dựng Lâm Hoa Tư vấn lập E-HSMT Số 43, Hương lộ 62, thôn An Định, Xã Diên Thọ, Tỉnh Khánh Hòa
4 Công ty Cổ phần Phát triển Thương mại Phước An Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 85 đường 72, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
5 Công ty TNHH Xây dựng Lâm Hoa Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 43, Hương lộ 62, thôn An Định, Xã Diên Thọ, Tỉnh Khánh Hòa
6 Công ty Cổ phần Phát triển Thương mại Phước An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 85 đường 72, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào <=0,4m3
1
2
Ô tô tự đổ 10T
2
3
Máy đầm cóc
2
4
Máy đầm bàn
2
5
Máy đầm dùi
2
6
Máy trộn bê tông 250l
2
7
Máy trộn vữa 150l
2
8
Máy cắt uốn cốt thép 5kW
2
9
Máy hàn 23kW
2
10
Pa lăng xích 5T
1
11
Tời điện 5T
1
12
Xe nâng người làm việc trên cao, chiều cao nâng >=12m
1
13
Cần cẩu >=10T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Mua sắm vật tư Hệ thống điện chiếu sáng Quốc lộ 1A
2
Đèn chiếu sáng Led 150W-220V
398
Bộ
3
Hộp bảo vệ 100x150 (bên trong có: Aptomat 6A/1P/250V: 01 cái. Đôminô 50A 2 vị trí: 01 cái. Tấm bakêlít 90x140x5mm: 1 tấm. Bulong M10 dài 250mm, đai ốc, 2 vòng đệm: 1 cái. Bulong M4 dài 20mm: 4 cái)
398
Hộp
4
Cáp vặn xoắn hạ áp ruột nhôm cách điện XLPE 0,6/1kV LV ABC-4x25
656
Mét
5
Cáp vặn xoắn hạ áp ruột nhôm cách điện XLPE 0,6/1kV LV ABC-4x35
15485
Mét
6
Cáp vặn xoắn hạ áp ruột nhôm cách điện XLPE 0,6/1kV LV ABC-2x16
796
Mét
7
Cáp 2 ruột đồng 0,6/1kV CVV(2x2,5)mm2
3184
Mét
8
Cáp 1 ruột đồng 0,6/1kV CVV(1x2,5)mm2
3184
Mét
9
Kẹp răng xuyên cách điện cỡ dây 95(120)-25mm2
24
Cái
10
Kẹp răng xuyên cách điện cỡ dây 25(35)-16mm2
796
Cái
11
Đầu cốt đồng kiểu ép 16mm2
796
Cái
12
Đầu cốt đồng kiểu ép 2,5mm2
2388
Cái
13
Băng keo cách điện 1kV
398
Cuộn
14
Bộ khóa néo néo góc cáp ABC
26
Bộ
15
Bộ khóa néo cuối cáp ABC
19
Bộ
16
Bộ khóa đỡ áp ABC
358
Bộ
17
Ống nhựa xoắn bảo vệ cáp Ø50/40
48
Mét
18
Đai thép buộc ống bảo vệ cáp
48
Mét
19
Khóa đai thép
48
Cái
20
Mua sắm vật tư (phần đấu nối từ đường dây hạ áp tới tủ ĐKCS-01, ĐKCS-02 và ĐKCS-04)
21
Tủ điều khiển có lập trình 3 pha Tủ ĐKCS
3
Tủ
22
Cùm tủ điện CTĐ-10
3
Bộ
23
Cáp vặn xoắn hạ áp ruột nhôm cách điện XLPE 0,6/1kV LV ABC-4x35
97
Mét
24
Kẹp răng xuyên cách điện cỡ 95
12
Cái
25
Đầu cốt đồng nhôm kiểu ép cỡ 35
12
Cái
26
Bộ khóa néo néo góc cáp ABC
1
Bộ
27
Bộ khóa néo cuối cáp ABC
6
Bộ
28
Băng keo cách điện 1kV
3
Cuộn
29
Ống nhựa xoắn bảo vệ cáp F50/40
24
Mét
30
Đai thép buộc ống bảo vệ cáp
24
Mét
31
Khóa đai thép
24
Cái
32
Mua sắm vật tư (phần đấu nối từ đường dây hạ áp tới tủ ĐKCS-03, ĐKCS-05 và ĐKCS-06)
33
Tủ điều khiển có lập trình 3 pha Tủ ĐKCS
3
Tủ
34
Cùm tủ điện CTĐ-10
3
Bộ
35
Cáp vặn xoắn hạ áp ruột nhôm cách điện XLPE 0,6/1kV LV ABC-4x35
159
Mét
36
Aptomat 3 pha MCCB 3P-63A-690V
3
Cái
37
Đầu cốt đồng nhôm kiểu ép cỡ 35
24
Cái
38
Bộ khóa néo néo góc cáp ABC
1
Bộ
39
Bộ khóa néo cuối cáp ABC
6
Bộ
40
Băng keo cách điện 1kV
3
Cuộn
41
Ống nhựa xoắn bảo vệ cáp F50/40
24
Mét
42
Đai thép buộc ống bảo vệ cáp
24
Mét
43
Khóa đai thép
24
Cái
44
Phần xây dựng chung
45
Nhà tạm để ở và điều hành thi công
1
trọn gói
46
Cột bêtông ly tâm 10m, loại 5,0kN
398
Cột
47
Cần đèn chụp đầu cột CĐ-2,6x2,0
255
Cần
48
Cần đèn chụp đầu cột CĐ-2,6x3,0
37
Cần
49
Cần đèn CĐ-2,8M-15
106
Cần
50
Kẹp cần đèn cho cột BTLT 10m đơn KCT-2,8M-10Đ
106
Cần

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây