Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:14 20/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo vỉa hè trục trung tâm xã Hoàng Văn Thụ, tỉnh Lạng Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo vỉa hè trục trung tâm xã Hoàng Văn Thụ, tỉnh Lạng Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí từ nguồn tăng thu ngân sách cấp tỉnh năm 2025 chuyển nguồn sang năm 2026 và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tân Thanh, Tỉnh Lạng Sơn
Thời điểm đóng thầu
17:00 29/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
89/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
20/08/2026 17:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Hoàng Văn Thụ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:13 20/08/2026
đến
17:00 29/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 29/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/08/2026 (27/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG LẠNG SƠN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán đường Quang Trung - - Phường Lương Văn Tri - Tỉnh Lạng Sơn
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CỬA ĐÔNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 02/318, đường Hùng Vương, Khối Rọ Phải - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn
3 CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ANH MINH 18 Tư vấn lập E-HSMT Số 12 đường Đào Duy Anh, Khu tái định cư và dân cư Nam thành phố - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TAM KHANG THÁI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 31, phố Mỹ Sơn 5, khối 9 - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn
5 CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ANH MINH 18 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 12 đường Đào Duy Anh, Khu tái định cư và dân cư Nam thành phố - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn
6 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TAM KHANG THÁI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 31, phố Mỹ Sơn 5, khối 9 - - Phường Đông Kinh - Tỉnh Lạng Sơn

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào gầu ≥ 0,8m3 (Có tài liệu chứng minh máy vẫn trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động; cùng tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
2
Máy lu ≥ 16T (Có tài liệu chứng minh máy vẫn trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động; cùng tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
3
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa ≥ 7T (Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê; đăng ký, đăng kiểm xe còn hiệu lực)
2
4
Máy trộn bê tông (Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
5
Máy trộn vữa (Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
6
Máy thủy bình/toàn đạc/ATKEY (Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
7
Máy đầm đất cầm tay (máy đầm cóc) (Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cút nhựa PPR, Đường kính 20mm
50
cái
2
Chếch nhựa PPR, Đường kính 20mm
25
cái
3
Tê nhựa PPR, Đường kính 20mm
20
cái
4
Ống nhựa PVC, Đường kính 110mm
230
m
5
Ống nhựa PVC, Đường kính 90mm
100
m
6
Ống nhựa PVC, Đường kính 60mm
50
m
7
Phá dỡ tường rào
8
Phá dỡ tường gạch bê tông
17.87
m3
9
Phá dỡ thành rãnh cũ
10
Phá dỡ rãnh BTXM
5.36
m3
11
vận chuyển phá dỡ BT đi cự ly Tb = 7.0Km:
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m-Cấp đất IV
23.23
m3
13
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 10T, trong phạm vi ≤5km-Cấp đất IV- V/c 4.0Km tiếp theo
23.23
m3
14
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 10T, ngoài phạm vi 5km-Cấp đất IV - V/c 2.0Km tiếp
23.23
m3
15
Bổ sung tấm đậy rãnh HCN
16
Bê tông tấm đậy, bê tông M250, đá 1x2, PCB40-Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
10.71
m3
17
Thép tròn các loại
2532.32
kg
18
Ván khuôn thép
63.07
m2
19
Lắp đặt tấm đậy rãnh
119
cái
20
ĐẢM BẢO GIAO THÔNG
21
Biển báo số 227 "Công trường" Biển số 245a " đi chậm"; Biển báo số W.203a "Đường bị thu hẹp về phía trái (phía phải)" - Biển tam giác KT (70x70x70) (Luân chuyển 10 lần)
6
cái
22
Đèn cảnh báo, đèn HP nháy đỏ
2
cái
23
Trụ tiêu chóp nón giao thông
10
cái
24
Đảm bảo giao thông
60
công
25
ĐÀO NỀN
26
Đào nền đường bằng thủ công - Kết cấu BTXM, gạch đá cũ
257.86
1m3
27
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Kết cấu BTXM, gạch đá cũ
867.76
m3
28
Đào vỉa hè bằng máy đào 1,25m3-Cấp đất III
1531.14
m3
29
ĐÀO KHUÔN
30
Đào khuôn rãnh bằng máy đào 1,25m3-Cấp đất III
44.73
m3
31
Đào khuôn Block bằng máy đào 1,25m3-Cấp đất III
65
m3
32
Đào khuôn vỉa hè bằng máy đào 1,25m3-Cấp đất III
789.13
m3
33
Đắp đất nền đường, K = 0,95
6.33
m3
34
VẬN CHUYỂN ĐẤT ĐÁ ĐỔ ĐI, CỰ LY VC TB 7.0KM
35
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m-Cấp đất III
2423.67
m3
36
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 10T, trong phạm vi ≤5km-Cấp đất III - V/c 4.0Km
2423.67
m3
37
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 10T, ngoài phạm vi 5km-Cấp đất III - V/c 2.0Km tiếp
2423.67
m3
38
Vận chuyển KC gạch đá cũ bằng ô tô tự đổ 10T trong phạm vi ≤1000m
1125.62
m3
39
Vận chuyển KC gạch đá cũ 4km tiếp theo trong phạm vi 5km bằng ô tô tự đổ 10T - V/c 4.0Km
1125.62
m3
40
Vận chuyển KC gạch đá cũ 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km bằng ô tô tự đổ 10T - V/c 2.0Km tiếp
1125.62
m3
41
RÃNH BIÊN
42
Lát rãnh biên bê tông giả đá 30x50x6 cm, vữa XM M75 (đã bao gồm vữa lót)
894.6667
m2
43
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
44.73
m3
44
Bạt dứa chống thấm
894.6
m2
45
BLOCK
46
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
2982
1cấu kiện
47
Block giả đá KT (23x26x100)cm
2982
cái
48
Vữa đệm dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
775.32
m2
49
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
38.77
m3
50
Bạt dứa chống thấm
775.32
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây