Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:16 08/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trụ sở Tổng cục Dự trữ Nhà nước
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 15/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
66/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
07/11/2024 12:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Tổng cục Dự trữ Nhà nước
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:14 08/11/2024
đến
08:30 15/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.100.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu một trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/11/2024 (15/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HÀ NỘI CDC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Nhà số 9, ngõ 521/42, Đường An Dương Vương, Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - - - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 2, ngách 86/6, đường Giáp Bát - Phường Giáp Bát - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Lô 67 ngõ 136 đường Trung Kính - Phường Yên Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH HATC QUỐC TẾ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 52, ngõ 230, phố Lạc Trung - Phường Thanh Lương - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 67 ngõ 136 đường Trung Kính - Phường Yên Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH HATC QUỐC TẾ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 52, ngõ 230, phố Lạc Trung - Phường Thanh Lương - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cung cấp, lắp dựng lưới chống bụi cho công trình (chiều cao lắp dựng 10m)
171.98
m2
2
Phá dỡ bậc tam cấp
11.511
m3
3
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M50, PCB30. Xây tam cấp
2.162
m3
4
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
10.458
m2
5
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,16m2, vữa XM M75, PCB30. Lát gạch 400x400
20.52
m2
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lan can, gờ chắn, đá 1x2, mác 100, PCB30
0.29
m3
7
Cung cấp cột trụ lan can bê tông đúc sẵn kích thước 47x47cm, cao 1,345m
2
cái
8
Cung cấp con tiện bê tông xi măng đúc sẵn kích thước 20x20cm, cao 70cm
28
cái
9
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 25kg
30
1 cấu kiện
10
Tháo dỡ cột cờ cũ
3
cái
11
Cung cấp, lắp đặt cột cờ bằng hợp kim nhôm cao 2,5m, đường kính 38mm, dày 1,5mm
1
cái
12
Sửa chữa, bảo dưỡng các vị trí mái nhà đỗ xe máy gồm các cong việc: Sửa những vị trí móp méo, thay thế phần tôn hỏng và bắn lại keo bảo vệ, chuyển đổi độ dốc mái nhà để xe
1
gói
13
Thay máng xối tôn cho mái nhà đỗ xe máy
35.145
m
14
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
11.511
m3
15
Vận chuyển phế thải 10km tiếp theo bằng ô tô - 5,0T
11.511
m3
16
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
1.085
m3
17
Phá lớp vữa trát tường cầu thang lên tầng 2 nhà bảo vệ
14.88
m2
18
Phá dỡ nền gạch ốp lát bậc cầu thang
10.571
m2
19
Tháo dỡ gạch ốp tường nhà vệ sinh nhà A2
111.852
m2
20
Tháo dỡ chậu rửa
4
bộ
21
Tháo dỡ chậu tiểu
4
bộ
22
Tháo dỡ chậu tiểu
10
bộ
23
Tháo dỡ vòi sen
2
bộ
24
Tháo dỡ cửa bằng thủ công. Cửa nhà WC
17.22
m2
25
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
224.892
m2
26
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
348.765
m2
27
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
351.119
m2
28
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
118.273
m2
29
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
247.725
m2
30
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
247.725
m2
31
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
768.429
m2
32
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
157.276
m2
33
Sơn chống ăn mòn vào cầu thang, lan can, sàn thao tác
24.011
m2
34
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,25m2, vữa XM M75, PCB30
111.852
m2
35
Lắp đặt gương soi
4
cái
36
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ
37
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
2
bộ
38
Lắp đặt chậu tiểu nam (Bao gồm cả van xả bồn tiểu)
6
bộ
39
Lắp đặt chậu xí bệt
6
bộ
40
Lắp đặt phễu thu đường kính 150mm
8
cái
41
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
4
bộ
42
Lắp đặt ổ cắm chống nước
4
cái
43
Lắp đặt công tắc
4
cái
44
Cung cấp, lắp dựng vách ngăn compact chịu nước dày 2cm (đã bao gồm phụ kiện: chân, bản lề, tay nắm, khoá cửa và bản lề ke góc) cho nhà vệ sinh nhà A2
14.652
m2
45
Cung cấp và lắp dựng cửa nhà vệ sinh bằng nhôm xingfa trong nước 1,4mm, kính 6,38mm, dưới pano nhôm màu trắng
10
bộ
46
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 300x300mm, vữa XM M75, PCB30
30.87
m2
47
Lát bậu cửa đi lại nhà vệ sinh bằng đá granite màu tối
0.704
m2
48
Lát cầu thang bằng đá granite, vữa XM M75, XM PCB30
11.851
m2
49
Lát nền, sàn bằng gạch block kích thước 400x400, vữa XM M75, PCB30
10.946
m2
50
Vệ sinh, bảo dưỡng và thay thế phụ kiện cửa hỏng nhà A2. Tổng 16 bộ
16
bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Cục Dự trữ Nhà nước như sau:

  • Có quan hệ với 40 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.826.095.142 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.773.938.108 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây