Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 17:36 10/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà học 3 phòng, nhà bếp trường Mầm non Thanh Ngọc, huyện Thanh Chương
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
17:00 18/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
542
Ngày phê duyệt
02/12/2022 17:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Thanh Ngọc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:35 10/12/2022
đến
17:00 18/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 18/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.216.745 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu hai trăm mười sáu nghìn bảy trăm bốn mươi lăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/12/2022 (17/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng 189 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 phòng Kinh tế và Hạ tầng- UBND Huyện Thanh Chương Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 phòng Kinh tế và Hạ tầng- UBND Huyện Thanh Chương Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Alpha Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT
5 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Thanh Chương Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Alpha Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Thanh Chương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ HỌC 3 PHÒNG
2
Đào móng trụ đất cấp III
267.1261
1m3
3
Đào móng băng đất cấp III
161.528
1m3
4
Bê tông lót móng đá 4x6. M100
25.3171
m3
5
SXLD cốt thép móng Ø≤10mm
0.8232
tấn
6
SXLD cốt thép móng Ø≤18mm
1.3237
tấn
7
Bê tông móng đá 1x2. M200
59.8251
m3
8
Xây đá hộc dày >60cm. VXM M50
91.56
m3
9
Xây đá hộc dày ≤60cm. VXM M50
43.2764
m3
10
Xây gạch dày ≤33cm. VXM M50
9.9334
m3
11
SXLD cốt thép Ø≤10mm
0.2518
tấn
12
SXLD cốt thép Ø≤18mm
1.5894
tấn
13
Bê tông đá 1x2. M200
14.0536
m3
14
Đắp đất độ chặt K=0.90
244.79
m3
15
Bê tông đá 4x6. M100
39.2476
m3
16
SXLD cốt thép Ø≤10mm
0.1634
tấn
17
SXLD cốt thép Ø≤18mm
1.4493
tấn
18
Bê tông đá 1x2. M200
9.0605
m3
19
SXLD cốt thép Ø≤10mm
0.4602
tấn
20
SXLD cốt thép Ø≤18mm
3.0572
tấn
21
SXLD cốt thép Ø > 18mm
1.7598
tấn
22
Bê tông đá 1x2. M200
24.5203
m3
23
SXLD cốt thép Ø≤10mm
6.8334
tấn
24
Bê tông đá 1x2. M200
43.7265
m3
25
SXLD cốt thép Ø≤10mm
0.0754
tấn
26
SXLD cốt thép Ø≤18mm
0.3931
tấn
27
Bê tông CKĐS đá 1x2. M200
3.9644
m3
28
Lắp đặt CKĐS
78
1cấu kiện
29
Xây gạch dày ≤33cm. VXM M50
116.5374
m3
30
Xây gạch dày ≤11cm. VXM M50
3.501
m3
31
Xây gạch VXM M75
11.5797
m3
32
Gia công xà gồ thép
2.293
tấn
33
Lắp dựng xà gồ thép
2.293
tấn
34
Lợp mái che tường bằng tôn múi
5.5546
100m2
35
Ke chống bão 4cái/m2
2221.84
cái
36
Lát sàn gạch KT 60x60cm
349.387
m2
37
Lát gạch chống trơn KT 30x30cm
40.5738
m2
38
Ốp gạch KT 30x60cm.
267.9
m2
39
Lát đá bậc tam cấp
31.2952
m2
40
Trát trong dày 1.5cm. VXM M50
440.555
m2
41
Trát ngoài dày 1.5cm. VXM M50
238.0033
m2
42
Phun VXM M75 có phụ gia vào các kết cấu
8.085
m2
43
Trát dày 1.5cm. VXM M50
161.81
m2
44
Trát dầm VXM M50
112.7743
m2
45
Trát trần VXM M50
449.49
m2
46
Đắp phào đơn VXM M50
211.6
m
47
Đắp phào kép VXM M50
28.16
m
48
Bả vào tường
678.5583
m2
49
Bả vào dầm. trần
744.7867
m2
50
Sơn ngoài đã bả 1 nước lót. 2 nước phủ
238.0033
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ALPHA VIỆT NAM như sau:

  • Có quan hệ với 7 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.583.966.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.526.639.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây