Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 09:02 23/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường, mương thoát nước, vỉa hè, điện chiếu sáng đường Nguyễn Công Chính đoạn từ đường Bình Minh đến đường dọc số II
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp đường, mương thoát nước, vỉa hè, điện chiếu sáng đường Nguyễn Công Chính đoạn từ đường Bình Minh đến đường dọc số II
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường Cửa Lò
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Cửa Lò, Tỉnh Nghệ An
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
126/QĐ-BQLĐT
Ngày phê duyệt
23/06/2026 08:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý đô thị phường Cửa Lò
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:00 23/06/2026
đến
08:00 02/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/07/2026 (30/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Tư vấn xây dựng 2 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm Trung Thịnh, xã Đông Lộc, Tỉnh Nghệ An
2 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Bình Minh Việt Tư vấn lập E-HSMT Nhà số 3, Ngõ 125, đường Nguyễn Du, phường Trường Vinh, tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần tập đoàn Khang Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 16, Ngõ 308, đường gom Ven Sông Lam, khối Phong Hảo, Phường Trường Vinh, Tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Bình Minh Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà số 3, Ngõ 125, đường Nguyễn Du, phường Trường Vinh, tỉnh Nghệ An
5 Công ty cổ phần tập đoàn Khang Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 16, Ngõ 308, đường gom Ven Sông Lam, khối Phong Hảo, Phường Trường Vinh, Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải >= 10T. (Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động: Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu đáp ứng yêu cầu của E-HSMT:- Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật)
3
2
Cần trục ô tô - sức nâng >= 6 T. (Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động: Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu đáp ứng yêu cầu của E-HSMT:- Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật)
1
3
Máy đào dung tích gầu >= 1,25 m3. (Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động: Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu đáp ứng yêu cầu của E-HSMT:- Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.)
1
4
Máy đào gắn đầu búa thuỷ lực (Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động: Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu đáp ứng yêu cầu của E-HSMT:- Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.)
1
5
Máy ủi – công suất >=110CV (Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động: Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu đáp ứng yêu cầu của E-HSMT:- Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.)
1
6
Máy lu tĩnh bánh thép – Trọng lượng tĩnh >= 10T. (Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động: Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu đáp ứng yêu cầu của E-HSMT:- Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.)
1
7
Máy lu tĩnh bánh hơi >= 25T. (Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động: Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu đáp ứng yêu cầu của E-HSMT:- Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.)
1
8
Máy nén khí >=360m3/h (Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động: Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu đáp ứng yêu cầu của E-HSMT:- Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.)
1
9
Thiết bị nấu nhựa - dung tích >=500l (Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động: Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu đáp ứng yêu cầu của E-HSMT:- Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.)
1
10
Máy phun nhựa đường - công suất >= 190 CV hoặc ô tô tưới nhựa (Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động: Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu đáp ứng yêu cầu của E-HSMT:- Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.)
1
11
Máy rải bê tông nhựa >= 130 CV (Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động: Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu đáp ứng yêu cầu của E-HSMT:- Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.)
1
12
Trạm trộn bê tông nhựa Công suất >=80T/h (Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động: Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật của công việc gói thầu. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công chủ yếu đáp ứng yêu cầu của E-HSMT:- Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng; giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn ống cống
3.3146
100m2
2
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m - Đường kính ≤600mm
91
1 đoạn ống
3
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
13.286
m2
4
Quét nhựa bitum nóng vào tường
188.5884
m2
5
Đế cống 500
6
Cốt thép đế cống
0.0736
tấn
7
Bê tông kết cấu cầu khác, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
3.136
m3
8
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn đế cống
1.1091
100m2
9
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
80
1cấu kiện
10
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.2902
100m3
11
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.9853
100m3
12
Vận chuyển đất - Cấp đất II
0.3049
100m3
13
Vật liệu đất đắp:
14
Đất đắp nền đường K98
488.427
m3
15
Đào xúc đất - Cấp đất III
4.8843
100m3
16
Vận chuyển đất
48.8427
10m³/1km
17
Thuê bãi đúc cấu kiện
18
Thuê bãi đúc cấu kiện
1
TB
19
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98
0.75
100m3
20
Đất đắp nền đường K98
102.5475
m3
21
Đào xúc đất - Cấp đất III
1.0255
100m3
22
Vật chuyển cấu kiện bê tông từ bãi đúc về công trường
23
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤1T bằng cần cẩu - Bốc xếp lên
269
1 cấu kiện
24
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤200kg bằng thủ công - Bốc xếp lên
104.76
tấn
25
Vận chuyển cấu kiện bê tông bằng ô tô
41.4202
10 tấn/1km
26
HẠNG MỤC: ĐIỆN CHIẾU SÁNG
27
Cột đèn chiếu sáng
28
Cột đèn thép bát giác tròn côn liền cần cao 8m-D78-3mm
1
1 cột
29
Tháo dỡ đèn led chiếu sáng đường phố 120w ( HsNC=0,45, HsM=0,45)
9
choá
30
Đèn chiếu sáng đường phố Led 150W; điện áp sử dụng 110V-240V, hiệu quang >=130Lu/w; Dim >=5 cấp; cấp bảo vệ chống bụi, nước >=IP66; vỏ đèn nhôm đúc sơn tĩnh điện chịu va đập cơ học>=IK08; mặt kính có độ bền cao chịu va đập cơ học>=10; Cấp bảo vệ điện Class 1
10
bộ
31
Bảng điện cửa cột
10
bảng
32
Luồn cáp ngầm cửa cột
20
1 đầu cáp
33
Móng cột đèn chiếu sáng
34
Đào móng - Cấp đất II
0.0094
100m3
35
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0029
100m3
36
Vận chuyển, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.0063
100m3
37
Bê tông móng, M200, đá 1x2, PCB40
0.6308
m3
38
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0317
100m2
39
Khung móng cột M24x300x300x750
1
bộ
40
Tiếp địa RC1 bao gồm dây nối mạ kẽm
10
bộ
41
Tiếp địa cột đèn RC1
10
1 bộ
42
Lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE D85/65 Santo (hoặc tương đương)
0.02
100 m
43
Tủ điện chiếu sáng
44
Lắp đặt tủ điều khiển chiếu sáng 60A (MCCB tổng, MCB, chống sét, khởi động từ, biến dòng, Times, đèn báo hiệu, ....)
1
1 tủ
45
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra- Cấp đất II
0.44
1m3
46
Ván khuôn móng cột
0.0299
100m2
47
Bê tông lót móng, M150, đá 2x4, PCB40
0.044
m3
48
Bê tông móng, M200, đá 2x4, PCB40
0.186
m3
49
Khung móng cột 4M16x450
1
bộ
50
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤90mm (Lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE D85/65)
4
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây