Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 12:06 07/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nâng cấp hệ thống nhà học trường THPT Nghi Lộc 5
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo nâng cấp hệ thống nhà học trường THPT Nghi Lộc 5
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phúc Lộc, Tỉnh Nghệ An
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
60/QĐ - THPT.NL5
Ngày phê duyệt
07/07/2026 12:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Nghi Lộc 5
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:06 07/07/2026
đến
09:00 17/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
63.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/07/2026 (14/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Cẩm Thái Tư vấn lập E-HSMT Số 1, Ngõ 1, Đường Trần Đình San, Khối Vinh Tân 1, Phường Trường Vinh, Tỉnh Nghệ An
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Cẩm Thái Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1, Ngõ 1, Đường Trần Đình San, Khối Vinh Tân 1, Phường Trường Vinh, Tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH đầu tư xây dựng HMC Tư vấn khảo sát, lập dự án Xóm 1, xã Hưng Nguyên, tỉnh Nghệ An
4 Sở xây dựng Nghệ An Đơn vị thârm định thiết kế, dự toán Số 47 - Đường Lê Hồng Phong - phường Thành Vinh - Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Tên thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Thể tích gầu ≥ 0,8m3, còn hoạt động tốt. Tài liệu cần để trình: - Thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1
2
Tên thiết bị: Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 7T, còn hoạt động tốt. Tài liệu cần để trình: - Thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
2
3
Tên thiết bị: Cần cẩu Đặc điểm thiết bị: Sức nâng ≥ 6T; còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho công trình Tài liệu cần để trình: - Thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác SXLĐ cửa đi mở quay 1 cánh nhôm Khang Minh KM-ECO (Bao gồm khuôn, cánh cửa, phụ kiện Kinlong, kính 6.38mm, thanh nhôm Khang Minh KM-XF dày 1.2-1.4mm,đã bao gồm lắp đặt hoặc tương đương
33.96
m2
2
Công tác SXLĐ cửa sổ mở quay 2 cánh nhôm Khang Minh KM-ECO (Bao gồm khuôn, cánh cửa, phụ kiện Kinlong, kính 6.38mm, thanh nhôm Khang Minh KM-XF dày 1.2-1.4mm,đã bao gồm lắp đặt hoặc tương đương
76.212
m2
3
Công tác SXLĐ cửa sổ mở hất cánh nhôm Khang Minh KM-ECO (Bao gồm khuôn, cánh cửa, phụ kiện Kinlong, kính 6.38mm, thanh nhôm Khang Minh KM-XF dày 1.2-1.4mm,đã bao gồm lắp đặt hoặc tương đương
7.4272
m2
4
Công tác SXLĐ vách kính cố định nhôm Khang Minh KM-ECO (Bao gồm khuôn, cánh cửa, phụ kiện Kinlong, kính 6.38mm, thanh nhôm Khang Minh KM-XF dày 1.2-1.4mm,đã bao gồm lắp đặt hoặc tương đương
39.4232
m2
5
Lắp dựng lại hoa sắt cửa
112.0392
m2
6
VẬN CHUYỂN PHẾ THẢI ĐI ĐỔ
7
Bốc xếp phế thải các loại
61.9017
m3
8
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
61.9017
m3
9
Vận chuyển phế thải tiếp 2000m bằng ô tô - 2,5T
61.9017
m3
10
PHỤC VỤ THI CÔNG
11
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
9.6885
100m2
12
NHÀ HỌC 3 TẦNG SỐ 7
13
PHÁ DỠ
14
Diện tích tường ngoài nhà
1255.1677
m2
15
Diện tích tường trong nhà
2123.3288
m2
16
Diện tích trần ngoài nhà
617.419
m2
17
Diện tích dầm, trần trong nhà
980.7565
m2
18
Phá bậc cấp xây gạch
1.7123
m3
19
Phá dỡ gạch xây bo trụ
0.6979
m3
20
Phá dỡ tường lan can
0.9099
m3
21
Phá dỡ nền, sàn lát gạch hiện trạng
1320.3522
m2
22
Phá dỡ lớp granito bậc cấp, cầu thang hiện trạng
107.4473
m2
23
Phá dỡ lớp vữa trát mặt trên lan can
23.3244
m2
24
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
1255.1677
m2
25
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
482.76
m2
26
Phá dỡ lớp vữa trát má cửa
72.336
m2
27
Vệ sinh bề mặt bề mặt tường cột, trụ trong nhà
1640.5688
m2
28
Vệ sinh bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà
617.419
m2
29
Vệ sinh bề mặt xà, dầm, trần trong nhà
980.7565
m2
30
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
56.84
m2
31
Nhân công tháo dỡ toàn bộ hệ thống điện, biển bảng để thi công (Nhân công 3,0/7 - Nhóm 1)
15
Công
32
CẢI TẠO, SỬA CHỮA
33
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tam cấp, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
3.654
m3
34
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600mm2, vữa XM mác 75
1300.1676
m2
35
Lát đá Granite tự nhiên bậc tam cấp, vữa XM mác 75
52.3242
m2
36
Lát đá Granite tự nhiên bậc cầu thang, vữa XM mác 75
73.2752
m2
37
Lát mặt trên lan can bằng gạch 300x600mm2, vữa XM mác 75
26.505
m2
38
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
1255.1677
m2
39
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
384.279
m2
40
Trát má cửa, vữa XM mác 75
72.336
m2
41
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
1255.1677
m2
42
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
456.615
m2
43
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3077.9403
m2
44
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1872.5867
m2
45
Ốp chân tường bằng gạch 150x600mm, VXM mác 75
88.479
m2
46
PHẦN CỬA
47
Công tác SXLĐ cửa đi mở quay 2 cánh nhôm Khang Minh KM-ECO (Bao gồm khuôn, cánh cửa, phụ kiện Kinlong, kính 6.38mm, thanh nhôm Khang Minh KM-XF dày 1.2-1.4mm,đã bao gồm lắp đặt hoặc tương đương
60.48
m2
48
Công tác SXLĐ sửa sổ 2 cánh mở trượt nhôm Khang Minh KM-ECO (Bao gồm khuôn, cánh cửa, phụ kiện Kinlong, kính 6.38mm, thanh nhôm Khang Minh KM-XF dày 1.2-1.4mm,đã bao gồm lắp đặt hoặc tương đương
32.4
m2
49
Công tác SXLĐ vách kính cố định nhôm Khang Minh KM-ECO (Bao gồm khuôn, cánh cửa, phụ kiện Kinlong, kính 6.38mm, thanh nhôm Khang Minh KM-XF dày 1.2-1.4mm,đã bao gồm lắp đặt hoặc tương đương
30.6
m2
50
ỐP ALUMINIUM MÁI SẢNH CHÍNH

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây