Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây dựng

Tìm thấy: 15:38 03/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông nội đồng từ Đường Đỗi đi Đồng Quan, xã Cao Thành, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông nội đồng từ Đường Đỗi đi Đồng Quan, xã Cao Thành, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ứng Hòa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 12/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500064697_2502271121
Ngày phê duyệt
03/03/2025 15:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cao Sơn Tiến
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:36 03/03/2025
đến
15:00 12/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 12/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/03/2025 (10/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 169 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lô LK-01.7. Dự án khu nhà Liền kề, tổ 2 Mỗ Lao, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Thượng, xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa, TP. Hà Nội;
3 Công ty Cổ phần đầu tư phát triển xây dựng thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT LK27-27, khu đô thị mới Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Thượng, xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa, TP. Hà Nội;
5 Công ty Cổ phần đầu tư phát triển xây dựng thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK27-27, khu đô thị mới Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 5T (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực);
1
2
Máy đào ≥0,8m3 (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
3
Máy ủi (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
4
Máy lu (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
5
Máy đầm dùi; Có hóa đơn tài chính kèm theo
1
6
Máy đầm bàn; Có hóa đơn tài chính kèm theo
1
7
Máy hàn; Có hóa đơn tài chính kèm theo
1
8
Máy đầm đất; Có hóa đơn tài chính kèm theo
1
9
Máy trộn bê tông, Có hóa đơn tài chính kèm theo
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp I
48.186
m3
3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
4.3368
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
4.8186
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
4.8186
100m3/1km
6
Mua đất đắp nền đường K95
1569.4344
m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 1km (đường loại 4, hệ số 1,35: 1*1,35=1,35)
156.9434
10m3/1km
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 10km (3,7km đường loại 4, hệ số 1,35: 3,7*1,35=4,995)
156.9434
10m3/1km
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 10km (5,3km đường loại 1, hệ số 0,57: 5,3*0,57=3,021)
156.9434
10m3/1km
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 60km (9,5km đường loại 1, hệ số 0,57: 9,5*0,57=5,415)
156.9434
10m3/1km
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 60km (11,1km đường loại 2, hệ số 0,68: 11,1*0,68=7,548)
156.9434
10m3/1km
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 60km (2,4km đường loại 3, hệ số 1: 2,4*1=2,4)
156.9434
10m3/1km
13
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
12.4999
100m3
14
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.3889
100m3
15
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
2.3941
100m3
16
Lớp màng nilong chống mất nước
1330.05
m2
17
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
266.01
m3
18
XÂY KÈ ĐÁ HỘC
19
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 3m, đất cấp II
105.296
m3
20
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
9.4766
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
7.652
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
7.652
100m3/1km
23
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
2.6893
100m3
24
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
207.9842
100m
25
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
86.7
m3
26
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100, PCB30
391.32
m3
27
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, VXM mác 100, PCB30
478.12
m3
28
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 1x2
0.2664
100m3
29
Lắp đặt ống nhựa D110
2.68
100m
30
Vải địa kỹ thuật bịt đầu ống thoát nước
0.5994
100m2
31
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
82.02
m2
32
Ván khuôn giằng đỉnh kè
2.6543
100m2
33
Cốt thép giằng đỉnh kè, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
2.9728
tấn
34
Đổ bê tông giằng đỉnh kè, đá 1x2, mác 200, PCB30
53.09
m3
35
GỜ CHẮN BÁNH
36
Ván khuôn gờ chắn bánh
3.1896
100m2
37
Đổ bê tông gờ chắn bánh, đá 2x4, mác 200, PCB30
26.58
m3
38
Sơn phản quang 3 lớp
407.56
m2
39
Thép D10 dài 20cm
219.73
kg
40
CỐNG TRÒN D1000
41
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
1.68
m3
42
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính 1000mm
2
đoạn ống
43
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính 1000mm
2
cái
44
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 1000mm
1
mối nối
45
Quét nhựa bitum nóng vào thành cống
52.8
m2
46
CỬA VAN D1000
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông khe phai, đá 1x2, mác 200
0.156
m3
48
Ván khuôn khe phai
0.0198
100m2
49
SXLĐ máy đóng mở V1x1550 (gồm trục vít, tay quay)+ vận chuyển
1
Bộ
50
Gia công hệ khung dàn, cửa van
0.1452
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cao Sơn Tiến như sau:

  • Có quan hệ với 5 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.645.795.711 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.566.865.827 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây