Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây dựng

Tìm thấy: 16:16 04/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông nội đồng Trằm đường Ngang, xã Cao Thành, huyện Ứng Hoà, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông nội đồng Trằm đường Ngang, xã Cao Thành, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ứng Hòa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 13/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500064888_2502271413
Ngày phê duyệt
04/03/2025 16:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cao Sơn Tiến
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:11 04/03/2025
đến
15:00 13/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 13/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/03/2025 (11/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 169 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lô LK-01.7. Dự án khu nhà Liền kề, tổ 2 Mỗ Lao, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Start Việt Tư vấn lập E-HSMT Số 6, Ngõ 2, Phố Yết Kiêu, Phường Yết Kiêu, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH phát triển HDC Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 62, ngách 111/44 Yên Lộ, tổ 13, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Start Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 6, Ngõ 2, Phố Yết Kiêu, Phường Yết Kiêu, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
5 Công ty TNHH phát triển HDC Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 62, ngách 111/44 Yên Lộ, tổ 13, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 5T (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực);
1
2
Máy đào ≥0,8m3 (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
3
Máy ủi (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
4
Máy lu (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
5
Máy đầm dùi; Có hóa đơn tài chính kèm theo
1
6
Máy đầm bàn; Có hóa đơn tài chính kèm theo
1
7
Máy hàn; Có hóa đơn tài chính kèm theo
1
8
Máy đầm đất; Có hóa đơn tài chính kèm theo
1
9
Máy trộn bê tông, Có hóa đơn tài chính kèm theo
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp I
39.956
m3
3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
3.596
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
3.9956
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
3.9956
100m3/1km
6
Mua đất cấp III đắp nền đường K95
1202.2183
m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 1km (đường loại 4, hệ số 1,35: 1*1,35=1,35)
120.2218
10m3/1km
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 10km (3,7km đường loại 4, hệ số 1,35: 3,7*1,35=4,995)
120.2218
10m3/1km
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 10km (5,3km đường loại 1, hệ số 0,57: 5,3*0,57=3,021)
120.2218
10m3/1km
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 60km (9,5km đường loại 1, hệ số 0,57: 9,5*0,57=5,415)
120.2218
10m3/1km
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 60km (11,1km đường loại 2, hệ số 0,68: 11,1*0,68=7,548)
120.2218
10m3/1km
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 60km (2,4km đường loại 3, hệ số 1: 2,4*1=2,4)
120.2218
10m3/1km
13
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
9.5752
100m3
14
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.0639
100m3
15
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
2.4123
100m3
16
Lớp màng nilong chống mất nước
1340.18
m2
17
Đổ bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 250
268.04
m3
18
XÂY KÈ ĐÁ HỘC
19
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 3m, đất cấp II
115.024
m3
20
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
10.3522
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
9.5011
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
9.5011
100m3/1km
23
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
2.0013
100m3
24
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
202.9763
100m
25
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
84.57
m3
26
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100, PCB30
380.58
m3
27
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, VXM mác 100, PCB30
364.24
m3
28
Ván khuôn giằng đỉnh kè
2.6879
100m2
29
Cốt thép giằng đỉnh kè, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
3.0105
tấn
30
Đổ bê tông giằng đỉnh kè, đá 1x2, mác 200, PCB30
53.76
m3
31
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 1x2
0.2696
100m3
32
Lắp đặt ống nhựa D110
3.37
100m
33
Rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
0.6066
100m2
34
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
63.97
m2
35
MƯƠNG THOÁT NƯỚC
36
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
90.8384
100m
37
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
37.85
m3
38
Rải nilon lớp cách ly
3.7849
100m2
39
Đổ bê tông móng mương, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
75.7
m3
40
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây rãnh thoát nước, VXM mác 75, PCB30
97.27
m3
41
Trát tường mương, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
726.84
m2
42
Láng đáy mương, dày 2cm, VXM mác 100, PCB30
334.95
m2
43
Cốt thép giằng dọc mương, đường kính cốt thép <= 10mm
0.9379
tấn
44
Ván khuôn giằng dọc mương
1.3398
100m2
45
Đổ bê tông giằng dọc mương, đá 1x2, mác 250, PCB30
14.74
m3
46
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
17.4
m2
47
Đổ bê tông thanh chống mương, đá 1x2, mác 250, PCB30
2.63
m3
48
Cốt thép thanh chống ngang, đường kính cốt thép <= 10mm
0.3966
tấn
49
Ván khuôn thanh chống ngang
0.3752
100m2
50
Lắp đặt thanh chống ngang mương
134
1 cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 15

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây