Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây lắp

Tìm thấy: 15:18 16/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch LCNT dự án: Xây dựng Nhà văn hoá và các hạng mục phụ trợ thôn Cách Thượng, xã Nam Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Đầu tư công thuộc kế hoạch trung hanj 05 năm 2021-2025 của huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 23/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
172/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/12/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Nam Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:17 16/12/2022
đến
16:00 23/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 23/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/12/2022 (22/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng Á Đông Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty cổ phần Hoàng Phan. Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng An Thịnh. Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty cổ phần thiết kế và xây dựng Đại Dương. Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng An Thịnh. Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty cổ phần thiết kế và xây dựng Đại Dương. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
XÂY DỰNG NHÀ VĂN HÓA
2
Đào móng công trình, đào cát san lấp, đào máy
1.6773
100m3
3
Đào đất móng băng, đất cấp II, đào thủ công
44.7662
m3
4
Đóng cọc tre, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp II
149.76
100m
5
Vét bùn đầu cọc
16.64
m3
6
Cát đen phủ đầu cọc
16.64
m3
7
Đổ bê tông lót móng, đá 4x6, mác 100
17.4271
m3
8
Ván khuôn bê tông lót móng
0.2404
100m2
9
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép móng, đường kính <=10 mm
1.4831
tấn
10
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép móng, đường kính <=18 mm
3.5575
tấn
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
1.3397
tấn
12
Ván khuôn bê tông móng
0.9725
100m2
13
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 200, PCB30
57.1633
m3
14
Ván khuôn cổ cột
0.3008
100m2
15
Đổ bê tông cổ cột, đá 1x2, mác 200
1.76
m3
16
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
37.5657
m3
17
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép giằng móng, đường kính <=10 mm
0.0453
tấn
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.2944
tấn
19
Ván khuôn giằng móng
0.1628
100m2
20
Đổ bê tông giằng chống thấm, đá 1x2, mác 200
3.5409
m3
21
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.247
100m3
22
Vận chuyển đất đi đổ, đất cấp III
2.125
100m3
23
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.7207
100m3
24
Đổ bê tông nền, đá 2x4, mác 100
25.2688
m3
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm
0.374
tấn
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm
1.6727
tấn
27
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
1.5882
100m2
28
Đổ bê tông cột, đá 1x2, mác 200
9.2928
m3
29
Ván khuôn xà dầm, giằng
2.3536
100m2
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.8316
tấn
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.914
tấn
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm
0.7077
tấn
33
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
19.7501
m3
34
Ván khuôn cho bê tông sàn mái
2.9159
100m2
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm
3.228
tấn
36
Đổ bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200, PCB30
29.0537
m3
37
Ván khuôn cho bê tông lanh tô
0.4518
100m2
38
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép lanh tô liền mái hắt, đường kính <=10 mm
0.0665
tấn
39
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép lanh tô liền mái hắt, đường kính >10 mm
0.3397
tấn
40
Đổ bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200, PCB30
3.034
m3
41
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤ 9 m
0.8255
tấn
42
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.8255
tấn
43
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
27.5356
m2
44
Lắp dựng xà gồ thép
0.8071
tấn
45
Sản xuất xà gồ thép
0.8071
tấn
46
Sơn xà gồ thép các loại 3 nước
102.816
m2
47
Lợp mái tôn múi chiều dài bất kỳ
2.0951
100m2
48
Ke chống bão
253
cái
49
Xây gạch chỉ 6,5x10,5x22, xây tường 220 tầng 1 vữa XM mác 75
42.7942
m3
50
Xây gạch chỉ 6,5x10,5x22, xây tường 220 thu hồi mái, vữa XM mác 75
13.1748
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 86 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,80%, Xây lắp 87,45%, Tư vấn 7,98%, Phi tư vấn 0,77%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 677.509.615.696 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 672.421.063.935 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây