Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây lắp

Tìm thấy: 10:52 11/05/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường số 5 thôn 1, xã Đoàn Kết
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn Chương trình MTQG xây dựng NTM
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đạ Huoai, Tỉnh Lâm Đồng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 21/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
07/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
09/05/2023 10:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Xã Đoàn Kết huyện Đạ Huoai, tỉnh Lâm Đồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:48 11/05/2023
đến
08:00 21/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 21/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/05/2023 (19/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng 668 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH An Phát Lâm Đồng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Đạ Huoai Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán TDP4 - TT. Mađaguôi - huyện Đạ Huoai - tỉnh Lâm Đồng
4 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng và công trình công cộng huyện Đạ Huoai Tư vấn lập E-HSMT số 159 đường Trần Phú, TDP7, Thị trấn Mađaguôi, tỉnh Lâm Đồng
5 Ban quản lý dự án các Chương trình MTQG xã Đoàn Kết Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Đoàn Kết huyện Đạ Huoai,tỉnh Lâm Đồng.
6 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng và công trình công cộng huyện Đạ Huoai Tư vấn đánh giá E-HSDT số 159 đường Trần Phú, TDP7, Thị trấn Mađaguôi, tỉnh Lâm Đồng
7 Ban quản lý dự án các Chương trình MTQG xã Đoàn Kết Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xã Đoàn Kết huyện Đạ Huoai,tỉnh Lâm Đồng.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn thép
3
2
Máy đầm bê tông, đầm bàn
2
3
Máy đầm đất cầm tay 70 kg
3
4
Máy đầm dùi 1,5 kW
4
5
Máy đào
2
6
Máy hàn 23kw
3
7
Máy trộn bê tông
4
8
Ô tô tự đổ 12T
5
9
Ô tô tưới nước
1
10
Máy lu bánh thép
2
11
Máy lu rung
3
12
Máy ủi
2
13
Trạm trộn bê tông 80 t/h
1
14
Máy rải bê tông nhựa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
7.0485
100 m3 đất nguyên thổ
3
Vận chuyển đất đi đổ bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp I
7.0485
100 m3 đất nguyên thổ
4
Vận chuyển đất đi đổ 2km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp I (*2km)
7.0485
100 m3 đất nguyên thổ/1km
5
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
52.7968
100 m3 đất nguyên thổ
6
Phá đá mồ côi bằng máy đào 1,25m3 gắn hàm kẹp
1.592
100 m3
7
Xúc đá hỗn hợp, lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25 m3
1.592
100 m3 đá hỗn hợp
8
Vận chuyển đá hỗn hợp đi đổ bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi ≤ 1000m
1.592
100 m3
9
Vận chuyển đá đi đổ 2km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi ≤ 5km, loại đá hỗn hợp (*2km)
1.592
100 m3/1km
10
Phá dỡ mặt đường bê tông cũ
225.26
m3
11
Vận chuyển phế thải đi đổ bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp IV
2.2526
100 m3 đất nguyên thổ
12
Vận chuyển phế thải đi đổ 2km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp IV (*2km)
2.2526
100 m3 đất nguyên thổ/1km
13
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98
11.4615
100 m3
14
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
18.7475
100 m3
15
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98
2.2195
100 m3
16
Vận chuyển đất đi đổ bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp II
31.9947
100 m3 đất nguyên thổ
17
Vận chuyển đất đi đổ 2km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp II (*2km)
31.9947
100 m3 đất nguyên thổ/1km
18
MẶT ĐƯỜNG BÊ TÔNG NHỰA
19
Cày xới mặt đường cũ, loại mặt đường láng nhựa
27.963
100 m2
20
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
8.8277
100 m3
21
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
15.1565
100 m3
22
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0kg/m2
77.006
100 m2
23
Sản xuất bê tông nhựa C19 bằng trạm trộn công suất 80T/h
12.7984
100 Tấn
24
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly vận chuyển 4km, bằng ô tô tự đổ 12 tấn
12.7984
100 tấn
25
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 17km tiếp theo, bằng ô tô tự đổ 12 tấn (*17km)
12.7984
100 tấn
26
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa C19, chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
77.006
100 m2
27
THOÁT NƯỚC DỌC
28
Láng vữa móng, chiều dày 2cm vữa XM Mác 100 PCB40
1179.23
m2
29
Bê tông đá 1x2 M200 đổ tại chỗ đáy rãnh
53.43
m3
30
Ván khuôn tấm bê tông
11.7548
100 m2
31
Bê tông tấm lắp ghép vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
160.29
m3
32
Lắp tấm lắp ghép bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤ 50 kg
7633
cấu kiện
33
Ván khuôn tấm đan
0.0636
100 m2
34
Cốt thép tấm đan nhà dân D10mm
0.085
tấn
35
Cốt thép tấm đan nhà dân D14mm
0.1647
tấn
36
Bê tông đan đá 1x2 M250
1.62
m3
37
Lắp tấm đan bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu
12
cấu kiện
38
Đào đất gia cố lề, đất cấp II
2.4806
100 m3 đất nguyên thổ
39
Thi công lớp đá 0x4 đệm móng
99.22
m3
40
Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm vữa Mác 250 PCB40 đá 1x2
148.84
m3
41
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC NGANG
42
Đào đất cống, đất cấp II
0.4766
100 m3 đất nguyên thổ
43
Thi công lớp đá 0x4 đệm móng
11.27
m3
44
Ván khuôn móng
3.7098
100 m2
45
Bê tông mương vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
43.3
m3
46
Bê tông hố thu vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
3.47
m3
47
Bê tông móng vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
15.2
m3
48
Cốt thép ống cống, đường kính 6mm
0.084
tấn
49
Cốt thép ống cống, đường kính 10mm
0.286
tấn
50
Ván khuôn thép ống cống
0.691
100 m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 126

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây