Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây lắp

Tìm thấy: 19:56 18/08/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa dãy phòng học 3 tầng, dãy nhà hiệu bộ, sân trường, hệ thống thoát nước Trường THCS Hồng Phong
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện An Dương, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 28/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
63/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/08/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:54 18/08/2023
đến
15:00 28/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 28/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
102.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/08/2023 (26/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI NAM Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 47B Lũng Bắc - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI Đ&T Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 119 đường Nguyễn Bình - Phường Đổng Quốc Bình - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
3 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Sơn Thạch Tư vấn lập E-HSMT Số 10/29/428 Nguyễn Văn Linh, phường Vĩnh Niệm, quận Lê Chân, TP.Hải Phòng
4 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế đầu tư xây dựng HBK Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 27, tổ 16, phường Lãm Hà, quận Kiến An, thành phố Hải Phòng
5 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Sơn Thạch Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10/29/428 Nguyễn Văn Linh, phường Vĩnh Niệm, quận Lê Chân, TP.Hải Phòng
6 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế đầu tư xây dựng HBK Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 27, tổ 16, phường Lãm Hà, quận Kiến An, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23,0 kW
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW
2
3
Máy trộn vữa – dung tích ≥ 150 lít
1
4
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250,0 lít
1
5
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5,0 kW
2
6
Máy đầm bàn ≥ 1,0kw
1
7
Ô tô tự đổ ≥ 2,5 tấn
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ LỚP HỌC 3 TẦNG
2
Cải tạo mái
3
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
464.2222
m2
4
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 28m
0.8593
tấn
5
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
43.267
m2
6
Phá lớp vữa trát tường sê nô mái (vén thành sê nô mái 20cm)
35.734
m2
7
Trát thành sê nô mái chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
35.734
m2
8
Láng sê nô mái không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
43.267
m2
9
Chống thấm sê nô mái bằng 1 lớp giấy dầu khò nóng:
79.001
m2
10
Láng sê nô mái có đánh màu, chiều dày 2,0 cm, vữa XM M75, PCB30
79.001
m2
11
Gia công xà gồ thép C120x50x15x2 mạ kẽm:
2.0979
tấn
12
Lắp dựng xà gồ thép
2.0979
tấn
13
Lợp mái tôn mạ màu dày 0,42mm
4.6422
100m2
14
Tôn phẳng khổ tôn 0.6m úp nóc, bó bò:
76.356
m
15
Ống PVC-C2-D90
0.96
100m
16
Đầu nối thẳng nhựa miệng bát PVC - D90:
8
cái
17
Cầu chắn rác:
8
cái
18
Tháo dỡ mái ngói sảnh chiều cao <= 16m
73.3856
m2
19
Dán ngói trên mái nghiêng bê tông, ngói mũi hài 75 viên/m2, vữa XM mác 75, PCB30 (Chưa tính ngói mũi hài)
73.3856
m2
20
Ngói mũi hài KT 150x150x11,5 Hạ Long hoặc tương đương (85v/1m2):
6531.3184
viên
21
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại đi đổ
6.077
m3
22
Cải tạo cửa
23
Tháo dỡ, di chuyển bàn ghế, thiết bị trong các phòng học để thi công
20
công
24
Tháo dỡ cửa
604.71
m2
25
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
437.4
m
26
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
321.6
m
27
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=100 kg - tháo dỡ bê tông lanh tô cửa D1 cũ + lanh tô cửa S1 cải tạo thành cửa D1* mới ( KT 1,5x0,22x0,1 =82,5 kg/1CK)
24
cấu kiện
28
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 22cm
46.2
m2
29
Cốt thép lanh tô cửa D1*, đường kính cốt thép <=10mm
0.2557
100kg
30
Cốt thép lanh tô cửa D1*, đường kính cốt thép >10mm
0.9571
100kg
31
Ván khuôn lanh tô cửa D1*:
17.136
m2
32
Bê tông lanh tô cửa D1*, đá 1x2, vữa BT M200, PCB30
0.8976
m3
33
Xây tường bù má cửa gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75, PCB30
9.5535
m3
34
Cửa đi nhôm hệ 55 màu trắng sứ, kính trắng an toàn dày 6,38mm 2 cánh mở quay
95.76
m2
35
Cửa đi nhôm hệ 55 màu trắng sứ, kính trắng an toàn 6,38mm, 1 cánh mở quay
30.06
m2
36
Cửa sổ nhôm hệ 44 màu trắng sứ, kính trắng an toàn dày 6,38mm, 2 cánh mở quay
177.12
m2
37
Cửa sổ nhôm hệ 44 màu trắng sứ, kính trắng an toàn dày 6,38mm, 1 cánh mở hất
2.25
m2
38
Sản xuất cửa sổ hoa sắt, cửa S1*
2.3626
tấn
39
Lắp dựng hoa sắt cửa, PCB40
177.12
m2
40
Sơn hoa sắt cửa sổ S1*, 1 nước lót, 2 nước phủ
177.12
m2
41
Sửa chữa khu vệ sinh
42
Hút bể phốt
5
m3
43
Tháo dỡ bệ xí
12
bộ
44
Tháo dỡ chậu tiểu
18
bộ
45
Tháo dỡ chậu rửa
6
bộ
46
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
2
bộ
47
Tháo dỡ gạch lát nền
71.0796
m2
48
Đào xúc lớp cát đen tôn sàn vệ sinh tầng 2+3
11.3208
m3
49
Phá dỡ bệ đại tiện, tiểu tiện
3.7824
m3
50
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
1.8891
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Hồng Phong, quận An Dương, thành phố Hải Phòng như sau:

  • Có quan hệ với 22 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 85,00%, Tư vấn 15,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.976.000.162 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.709.102.286 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây