Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây lắp

Tìm thấy: 13:51 23/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chỉnh lý trưng bày, thực hiện trưng bày cố định “Không gian nghệ thuật Lê Bá Đảng”
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
213/QĐ-BTMT
Ngày phê duyệt
20/09/2024 13:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bảo tàng Mỹ thuật thành phố Hồ Chí Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:49 23/09/2024
đến
09:00 01/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/10/2024 (29/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP ĐẠT THÀNH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán V47 Đường 16, Khu dân cư Ehome 4 - Phường Vĩnh Phú - Thành phố Thuận An - Tỉnh Bình Dương
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐẠT LONG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 183 Lê Văn Lương - Xã Phước Kiển - Huyện Nhà Bè - TP. Hồ Chí Minh
3 Không áp dụng Tư vấn thẩm định giá Không áp dụng
4 Chưa thực hiện Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Chưa thực hiện
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐẠT LONG Tư vấn lập E-HSMT 183 Lê Văn Lương - Xã Phước Kiển - Huyện Nhà Bè - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG - KIẾN TRÚC GIA LỘC PHÚ Tư vấn thẩm định E-HSMT 30/37C Phùng Văn Cung - Phường 07 - Quận Phú Nhuận - TP. Hồ Chí Minh
7 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐẠT LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT 183 Lê Văn Lương - Xã Phước Kiển - Huyện Nhà Bè - TP. Hồ Chí Minh
8 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG - KIẾN TRÚC GIA LỘC PHÚ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 30/37C Phùng Văn Cung - Phường 07 - Quận Phú Nhuận - TP. Hồ Chí Minh
9 Không áp dụng Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Không áp dụng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gỗ CNC hoặc máy điêu khắc gỗ CNC
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN THÁO DỠ
2
Tháo dỡ trần thạch cao hiện hữu
41.72
m2
3
Tháo dỡ hệ thống điện nguồn và chiếu sáng
1
t.bộ
4
Tháo dỡ vách thạch cao
17.4
m2
5
Tháo dỡ vách ốp che cửa kéo
7.183
m2
6
Vận chuyển phế thải ra khỏi công trình
0.591
100m2
7
PHẦN CẢI TẠO
8
Công tác bao che công trình bằng khung sắt + bạt Hiflex
0.1
100m2
9
Thi công vách bằng tấm thạch cao 9 ly
143.982
m2
10
Đóng trần thạch cao khung chìm tấm thường 9 ly, giật cấp đèn hắt hệ số 1,2
117.72
m2
11
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
429.548
m2
12
Sơn gai tạo nhám mỹ thuật
429.548
m2
13
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
429.548
m2
14
Lát gạch kích thước 600x600 bằng keo dán
100.026
m2
15
Trát, tu bổ gờ chỉ, đắp phù điêu vòm cửa mỹ thuật V1
6.8
m
16
Trát, tu bổ gờ chỉ, đắp phù điêu vòm cửa mỹ thuật V2
7.76
m
17
Trát, tu bổ gờ chỉ, đắp phù điêu vòm cửa mỹ thuật V3
6.4
m
18
Trát, tu bổ, gờ chỉ, đắp phù điêu vòm cửa mỹ thuật V4
6.4
m
19
GCLD tủ mỹ thuật trưng bày thấp - trưng bày hiện vật T1, T2
11.44
m2
20
GCLD tủ mỹ thuật trưng bày thấp - trưng bày hiện vật T3
6.76
m2
21
GCLD tủ mỹ thuật trưng bày thấp - trưng bày hiện vật T4
7.8
m2
22
GCLD bục giới thiệu thông tin tác giả và sản phầm mỹ thuật
6.6
m2
23
GCLD cổng đón phù điêu mỹ thuật
1
hiện vật
24
Thi công tấm xi măng Cemboard dày 5 ly gia cố tường treo tranh
6
m2
25
Đắp chỉ rễ cây nổi trang trí lên tường - chất liệu bằng bột thạch cao
6
m2
26
GCLD sắt tròn trang trí D18
0.048
tấn
27
CCLĐ bảng gỗ trang trí
6
m2
28
CCLĐ bảng ghi chú hiện vật - kt 200x300
1.8
m2
29
CCLĐ ảnh tác giả - kt 500x1200
0.6
m2
30
GCLD cửa bản lề sàn, kính cường lực 10ly + phụ kiện cửa
10.764
m2
31
PHẦN ME
32
Lắp đặt đèn Spotlight anh sáng vàng trắng 12W
48
bộ
33
Lắp đặt đèn led dây hắt sáng
130
m
34
Kéo rải các loại dây dẫn, Lắp đặt dây đơn 1x1,5mm2
900
m
35
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
900
m
36
Lắp đặt công tắc đơn một chiều
9
cái
37
Lắp đặt bộ nguồn đèn led 220v
6
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây