Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây lắp

Tìm thấy: 13:46 28/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Phòng họp và thay mái tôn phòng Hội trường Ban Tiếp công dân Thành phố
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí thực hiện không tự chủ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 05/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
145/QĐ-TCD
Ngày phê duyệt
26/11/2024 11:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Tiếp công dân Thành phố
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:44 28/11/2024
đến
15:00 05/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 05/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/12/2024 (05/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP ĐẠT THÀNH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán V47 Đường 16, Khu dân cư Ehome 4 - Phường Vĩnh Phú - Thành phố Thuận An - Tỉnh Bình Dương
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐẠT LONG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 183 Lê Văn Lương - Xã Phước Kiển - Huyện Nhà Bè - TP. Hồ Chí Minh
3 Chưa thực hiện Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Chưa thực hiện
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐẠT LONG Tư vấn lập E-HSMT 183 Lê Văn Lương - Xã Phước Kiển - Huyện Nhà Bè - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG - KIẾN TRÚC GIA LỘC PHÚ Tư vấn thẩm định E-HSMT 30/37C Phùng Văn Cung - Phường 07 - Quận Phú Nhuận - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐẠT LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT 183 Lê Văn Lương - Xã Phước Kiển - Huyện Nhà Bè - TP. Hồ Chí Minh
7 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG - KIẾN TRÚC GIA LỘC PHÚ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 30/37C Phùng Văn Cung - Phường 07 - Quận Phú Nhuận - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy dán cạnh
1
2
Máy cắt gỗ CNC hoặc máy điêu khắc gỗ CNC
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA PHÒNG HỌP
2
Tháo dỡ cửa đi gỗ công nghiệp 2 cánh mở
3.983
m2
3
Tháo dỡ cửa đi 4 cánh mở, cửa sổ bằng sắt
20.016
m2
4
Tháo dỡ hệ thống điện nguồn, chiếu sáng, âm thanh, máy chiếu, quạt, tranh, bảng hiệu…
1
gói
5
Vận chuyển phế thải ra khỏi công trình
0.24
100m2
6
Trát dặm vá tường chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
3.726
m2
7
Thi công trần bằng tấm thạch cao dày 9mm
85.753
m2
8
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
85.75
m2
9
Bả bằng bột bả vào tường
71.559
m2
10
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
157.309
m2
11
Ốp gỗ MDF lên tường sau sân khấu
19.26
m2
12
Ốp vách CNC trang trí sân khấu
4.396
m2
13
Ốp vách lamri gỗ chân tường cao 900
19.683
m2
14
Ốp phào chỉ gỗ MDF xung quanh trần
43.74
md
15
Ốp nẹp chỉ inox chữ T 15mm
8.36
md
16
Lắp đặt cửa đi gỗ công nghiệp + phụ kiện
7.965
m2
17
Lắp đặt cửa đi nhôm Xingfa + phụ kiện cửa
9.676
m2
18
Lắp đặt cửa sổ nhôm Xingfa + phụ kiện cửa
10.34
m2
19
Lắp đặt sàn nhựa giả gỗ
59.65
m2
20
HẠNG MỤC: ME PHÒNG HỌP
21
Lắp đặt đèn dowlight đường kính 110mm, 12W
26
bộ
22
Lắp đặt đèn led dây
44
m
23
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
3
cái
24
Lắp đặt Dây điện PVC/Cu 1X1.5mm2
300
m
25
Lắp đặt Dây điện PVC/Cu 1X2.5mm2
200
m
26
Lắp đặt Dây điện PVC/Cu 1X4mm2
250
m
27
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 20mm
500
m
28
Lắp đặt ống đồng D 15.9,cách nhiệt gen trắng
40
m
29
Lắp đặt ống PVC D21
40
m
30
HẠNG MỤC: MÁI TÔN HỘI TRƯỜNG
31
Tháo tấm lợp tôn
1.611
100m2
32
Vận chuyển tôn từ mái xuống
1.611
100m2
33
Vận chuyển tôn mới lên độ cao 12m
1.611
100m2
34
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.611
100m2
35
Lắp đặt viền mái tôn chống dột
30
md

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây