Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây lắp

Tìm thấy: 16:41 03/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đường GTNT từ ngã ba UBND xã đến cổng Công ty Đà Lạt Hasfarm, xã Đạ Ròn
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa đường GTNT từ ngã ba UBND xã đến cổng Công ty Đà Lạt Hasfarm, xã Đạ Ròn
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đơn Dương, Tỉnh Lâm Đồng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 12/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500124406_2504031629
Ngày phê duyệt
03/04/2025 16:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẠ RÒN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:39 03/04/2025
đến
10:00 12/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 12/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/04/2025 (11/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HUY KHANG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Nghĩa Đức, Thị Trấn Thạnh Mỹ, Huyện Đơn Dương, Tỉnh Lâm Đồng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ - XÂY DỰNG PHÚ AN KHANG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 2, Thôn Phú Thạnh, Xã Hiệp Thạnh, Huyện Đức Trọng, Tỉnh Lâm Đồng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỨ HẢI Tư vấn lập E-HSMT 38/4 Lê Hồng Phong - Phường 4 - Thành phố Đà Lạt - Tỉnh Lâm Đồng
4 CÔNG TY TNHH HƯNG DŨNG LÂM ĐỒNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Hẻm 30 đường Triệu Việt Vương - Phường 3 - Thành phố Đà Lạt - Tỉnh Lâm Đồng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỨ HẢI Tư vấn đánh giá E-HSDT 38/4 Lê Hồng Phong - Phường 4 - Thành phố Đà Lạt - Tỉnh Lâm Đồng
6 CÔNG TY TNHH HƯNG DŨNG LÂM ĐỒNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Hẻm 30 đường Triệu Việt Vương - Phường 3 - Thành phố Đà Lạt - Tỉnh Lâm Đồng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi 6T
1
2
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5kW
1
3
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,80 m3
1
4
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 1,60 m3
1
5
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23kW
1
6
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng: 16T
1
7
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 16T
1
8
Máy lu rung tự hành - trọng lượng: 12T
1
9
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
10
Máy ủi - công suất: 110CV
1
11
Ô tô vận tải thùng - trọng tải: 2,5T
1
12
Ô tô tưới nước 5m3
1
13
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
1. PHẦN NỀN ĐƯỜNG
HẠNG MỤC
2
Đào nền đường bằng máy ủi 110CV trong phạm vi ≤ 50m, đất cấp II
4.564
100 m3 đất nguyên thổ
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
0.908
100 m3 đất nguyên thổ
4
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.039
100 m3
5
Xáo xới lu K=0,95
6.018
100 m3
6
2. PHẦN MẶT ĐƯỜNG
HẠNG MỤC
7
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95 (sửa đổi - 09/2024/TT-BXD)
2.764
100 m3
8
Lót bạt ni long
23.034
100 m2
9
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn mặt đường bê tông
2.247
100 m2
10
Bê tông mặt đường dày 18cm vữa Mác 300 đá 1x2
414.15
m3
11
3. PHẦN CỐNG TRÒN THOÁT NƯỚC
HẠNG MỤC
12
Đào móng công trình bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤ 6m, đất cấp II
0.75
100 m3 đất nguyên thổ
13
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax ≤ 4
1.52
m3
14
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
0.147
100 m2
15
Bê tông móng chiều rộng > 250cm Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
6.01
m3
16
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép cấu kiện bê tông đúc sẵn, ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.442
100 m2
17
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép ống cống, ống buy, đường kính ≤ 10mm
0.14
tấn
18
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông ống cống Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
1.77
m3
19
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 3m bằng cần cẩu, đường kính ống ≤ 1000mm
8
đoạn ống
20
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,0cm Mác 100 XM PCB40 Ml = 0,7-1,4
1.55
m2
21
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2,0cm Mác 100 XM PCB40 Ml = 0,7-1,4
3.96
m2
22
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tường, loại ván khuôn thép
0.239
100 m2
23
Bê tông tường chiều dày ≤ 45cm, chiều cao ≤ 6m Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
3.5
m3
24
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.303
100 m3
25
4. PHẦN AN TOÀN GIAO THÔNG
HẠNG MỤC
26
Sản xuất cột đỡ biển báo D90, sơn trắng đỏ
18.6
m
27
Sản xuất biển báo phản quang, biển tam giác cạnh 87,5cm
4
cái
28
Sản xuất biển báo phản quang, biển hình tròn D=87,5cm
2
cái
29
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tam giác vữa Mác 150 đá 1x2
6
cái
30
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m
29
cái
31
Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm Mác 150 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
1.32
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 93

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây