Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây lắp

Tìm thấy: 14:28 17/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa nhà Đa năng, nhà vệ sinh trường Trung học cơ sở Lê Chân
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, sửa chữa nhà Đa năng, nhà vệ sinh trường Trung học cơ sở Lê Chân
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 26/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500277128_2506171408
Ngày phê duyệt
17/06/2025 14:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Trung học cơ sở Lê Chân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:26 17/06/2025
đến
10:00 26/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 26/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2025 (24/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ EVO Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tòa nhà số 22 Lý Tự Trọng - Phường Minh Khai - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐKP68 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 121/120 Đường Máng, Phường An Đồng, Quận An Dương, Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT Số 84/81 Đà Nẵng - Phường Lạc Viên - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 57 đường An Dương 2, Thôn An Dương - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 84/81 Đà Nẵng - Phường Lạc Viên - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 57 đường An Dương 2, Thôn An Dương - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 0,62 kW
1
3
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23,0 kW
1
4
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ ĐA NĂNG
2
PHÁ DỠ
3
Phá lớp vữa trát tường trong nhà
164.5964
m2
4
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
126.5564
m2
5
Tháo dỡ sàn gỗ hiện trạng
233.0084
m2
6
Phá dỡ nền gạch hành lang
69.4826
m2
7
Đục tẩy bề mặt sàn granito mặt bậc tam cấp trục A
21.738
m2
8
Phá lớp vữa trát cổ bậc tam cấp trục A
8.1885
m2
9
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
145.14
m2
10
Vận chuyển phế thải đổ đi
24.1949
m3
11
DUY TU, SỬA CHỮA
12
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M50, PCB30
164.5964
m2
13
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M50, PCB30
126.5564
m2
14
Vệ sinh tường trong nhà
384.0579
m2
15
Vệ sinh tường ngoài nhà
295.2985
m2
16
Vệ sinh trần trong nhà
69.0256
m2
17
Vệ sinh trần ngoài nhà
314.2328
m2
18
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
164.5964
m2
19
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
126.5564
m2
20
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
617.6799
m2
21
Sơn tường, trần ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
736.0877
m2
22
Lát sàn gỗ
233.0084
m2
23
Sàn gỗ
69.9025
m2
24
Lắp đặt lưới inox ô thoáng
8.64
m2
25
Lát nền, gạch granite 600x600mm màu ghi nhạt, chống trơn, vữa XM mác 75, PCB30
70.196
m2
26
Ốp tường, gạch granite 600x600 màu ghi nhạt, vữa XM M75, PCB30
10.268
m2
27
Láng granitô cầu thang bậc tam cấp
30.588
m2
28
Trát granitô gờ chỉ, mũi bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB30
54.59
m
29
Lát đá granite bậu cửa
9.6
m
30
Gia công, lắp dựng cửa đi 4 cánh, nhôm Việt Pháp hoặc tương đương, kính an toán 2 lớp dày 6.38
8.48
m2
31
Gia công, lắp dựng cửa đi 2 cánh, nhôm Việt Pháp hoặc tương đương, kính an toàn 2 lớp dày 6.38mm
16.96
m2
32
Gia công, lắp dựng cửa đi 1 cánh, nhôm Việt Pháp hoặc tương đương, kính an toàn 2 lớp dày 6.38mm
11.925
m2
33
Gia công, lắp dựng cửa sổ 2 cánh trượt, nhôm Việt Pháp hoặc tương đương, kính an toàn 2 lớp dày 6.38mm
24
m2
34
Gia công, lắp dựng vách kính cố định, nhôm Việt Pháp hoặc tương đương, kính an toàn 2 lớp dày 6.38mm
76.8888
m2
35
Lắp đặt ống nhựa PVC D90
0.504
100m
36
Lắp đặt cut vuông nhựa PVC D90
8
cái
37
Chống thấm cổ ống
8
cái
38
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
2.8463
100m2
39
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, mỗi 1,2m tăng thêm
5.6026
100m2
40
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
6.555
100m2
41
ĐIỆN
42
Lắp đặt hạt công tắc 1 chiều
13
cái
43
Lắp đặt hạt công tắc hai chiều
2
cái
44
Lắp đặt đế âm
9
hộp
45
Lắp đặt tủ điện 300x400x180mm
2
hộp
46
Lắp đặt ổ cắm đôi ba chấu 220V
23
cái
47
Lắp đặt đèn tuyp led đơn 1.2m, 36W
14
bộ
48
Lắp đặt đèn panel ốp trần 300x300mm, 30W
7
bộ
49
Lắp đặt đèn pha led 150W
10
bộ
50
Lắp đặt đèn ốp tường 24W
3
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây