Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây lắp

Tìm thấy: 10:21 20/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hệ thống cấp nước phục vụ công tác PCCC khuôn viên Trung tâm
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Công trình: Sửa chữa hệ thống cấp nước phục vụ công tác PCCC khuôn viên Trung tâm
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 27/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500232406_2506200947
Ngày phê duyệt
20/06/2025 09:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Ươm tạo Doanh nghiệp Nông nghiệp Công nghệ cao
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:15 20/06/2025
đến
10:00 27/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 27/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/06/2025 (25/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Kỹ thuật Môi trường Gia Định Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 182 Trương Công Định, Phường 14, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại và Dịch vụ Đặng Nguyễn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 460/12/11 Hương lộ 2, phường Bình Trị Đông, quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh;
3 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Xây dựng Phúc Tín Tư vấn lập E-HSMT Số 16/19 Nguyễn Lâm, Phường 3, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh;
4 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Xây dựng Phúc Tín Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 16/19 Nguyễn Lâm, Phường 3, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe đào có thể tích gầu > 0,4 m3
1
2
Ô tô tải tự đổ có tải trọng > 4,0 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào đường ống, bằng máy đào - Cấp đất II
6.8999
100m3
2
Vận chuyển đất đào bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
6.8999
100m3
3
Vận chuyển đất đào 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II (tạm tính 5km tiếp theo)
6.8999
100m3/1km
4
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
6.8999
100m3
5
Lắp đặt ống HDPE D110
4.56
100 m
6
Lăp đặt ống sắt tráng kẽm D63
0.06
100 m
7
Lắp đặt ống sắt tráng kẽm D90
0.06
100m
8
Lắp đặt ống thép D150 (bảo vệ ống HDPE)
0.32
100m
9
Lắp đặt tê giảm sắt tráng kẽm D90/63
5
cái
10
Lắp đặt co sắt tráng kẽm 90
5
cái
11
Lắp đặt Tê MJ D100x100BBB
24
cái
12
Lắp đặt Khuỷu 1/8 MJ D100 FF
1
cái
13
Lắp đặt Khuỷu 1/4 MJ D100 FF
17
cái
14
Lắp đặt Bù Manchon MJ D100BF
16
cái
15
Lắp đặt giảm sắt tráng kẽm BB D100/90
5
cái
16
Lắp đặt trụ cứu hỏa có đế (theo BV thiết kế)
5
cái
17
Lắp đặt mối nối mềm - Đường kính 110mm
15
cái
18
Lắp đặt chân trụ họng tiếp nước
2
cái
19
Lắp đặt Van cổng D110BB
9
cái
20
Lắp đai khởi thuỷ - Đường kính 110mm
1
cái
21
Lắp đặt Họng ổ khóa có bản lề
9
cái
22
Lắp đặt họng tiếp nước 02 miệng
2
cái
23
Lắp đặt cụm trụ chữa cháy và tủ chữa cháy ngoài trời 1400x700 ( Tủ chữa cháy 1400x700 , van góc chữa cháy D65, 2 cuộn vòi D65 30m, 2 lăng phun D65, bình bột 6kg, Bình CO2 5kg)
5
cái
24
Khử trùng ống nước - Đường kính 110mm
4.56
100m
25
Thử áp lực đường ống nhựa - Đường kính 110mm
4.56
100m
26
Bê tông gối cống bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1
m3
27
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gối đỡ
0.0365
100m2
28
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤25kg - gối đỡ
40
1 cấu kiện
29
Cắt mặt đường bê tông nhựa hiện hữu (vị trí ống nằm trong đường)
3.46
100m
30
Đào bỏ mặt đường nhựa đường hiện hữu (vị trí ống băng qua đường hiện hữu)
224.9
m2
31
Bốc lớp đá đăm hiện hữu chiều dày 25cm (vị trí ống băng qua đường hiện hữu và đoạn trước nhà xưởng )
21.625
m3
32
Bốc xếp vận chuyển phế thải lớp đá cấp phối đá dăm hiện hữu
21.625
m3
33
Vận chuyển phế thải lớp đá cấp phối đá dăm hiện hữu trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T (1km đầu tiên)
21.625
m3
34
Vận chuyển phế thải lớp đá cấp phối đá dăm hiện hữu 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, (tạm tính 5km)
0.216
100m3/1km
35
Vệ sinh nền đá trước thi công
121.1
m2
36
Thi công tái lập lại nền đường bằng lớp cấp phối đá dăm lớp dưới dày 25cm
0.3028
100m3
37
Thi công tái lập lại nền đường bằng lớp cấp phối đá dăm lớp trên dày 25cm
0.3028
100m3
38
Tưới nhựa lót hoặc nhựa dính bám mặt đường tiêu chuẩn 1,1kg/m2 - nhựa pha dầu - tưới thủ công
2.88
10m2
39
Di dời & trồng lại toàn bộ cây xanh
1
toàn bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG PHÚC TÍN như sau:

  • Có quan hệ với 91 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,29%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 4,42%, Phi tư vấn 7,62%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 403.830.661.785 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 365.096.138.264 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,59%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây