Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây lắp

Tìm thấy: 15:57 18/03/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy 194 Tôn Đức Thắng, phường An Biên
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy 194 Tôn Đức Thắng, phường An Biên
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường An Biên, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
08:00 27/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
09-QĐ/VPĐU
Ngày phê duyệt
18/03/2026 15:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Đảng ủy phường An Biên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:48 18/03/2026
đến
08:00 27/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 27/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
54.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/03/2026 (24/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Phát triển xây dựng Hải Vinh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 264 Trần Tất Văn - - Phường Phù Liễn - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 23 Lưu Úc - - Phường Phù Liễn - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn lập E-HSMT Số 23 Lưu Úc - - Phường Phù Liễn - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 32G Điện Biên Phủ - - Phường Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 23 Lưu Úc - - Phường Phù Liễn - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 32G Điện Biên Phủ - - Phường Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Máy cắt gạch đá - công suất ≥1,7 kW *Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: + Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). + Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê)
2
2
- Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥1,5 kW *Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: + Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). + Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê)
2
3
- Ô tô tự đổ - Tải trọng hàng hoá ≥ 2,5 tấn *Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: + Đăng ký xe, giấy kiểm định xe (còn hiệu lực) (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). + Hợp đồng nguyên tắc và đăng ký xe + giấy kiểm định xe (còn hiệu lực) (đối với thiết bị đi thuê).
1
4
- Máy hàn nhiệt cầm tay *Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: + Đăng ký xe, giấy kiểm định xe (còn hiệu lực) (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). + Hợp đồng nguyên tắc và đăng ký xe + giấy kiểm định xe (còn hiệu lực) (đối với thiết bị đi thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hút bể phốt
2
xe
2
Tháo dỡ máy điều hoà cục bộ
6
cái
3
Tháo dỡ cửa, vách nhựa lõi thép bằng thủ công
412.576
m2
4
Tháo dỡ hoa sắt cửa, lan can inox
143.514
m2
5
Tháo dỡ vách ngăn thạch cao
15.834
m2
6
Tháo dỡ trần
649.053
m2
7
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
10
bộ
8
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
10
bộ
9
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
5
bộ
10
Tháo dỡ gạch ốp tường
195.642
m2
11
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
8.1168
m2
12
Phá dỡ nền gạch gốm các loại
391.5618
m2
13
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
8.6098
m3
14
Phá dỡ đá lát tam cấp
9.711
m2
15
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
34.6079
m3
16
Vận chuyển phế thải tiếp 5000m bằng ô tô - 5,0T
34.6079
m3
17
Tháo dỡ thiết bị điện, đầu báo cháy, đèn Exit, rèm cũ. Lắp lại đầu báo cháy, đèn Exit. Vận chuyển đồ ra vào phục vụ thi công
15
công
18
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
755.5684
m2
19
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
893.7322
m2
20
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
140.3582
m2
21
Cạo bỏ lớp trên bề mặt má cửa
116.49
m2
22
Lanh tô cửa bê tông cốt thép đúc sẵn
3.91
m
23
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=11cm, vữa XM M75, PCB30
8.345
m3
24
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75, PCB30
0.2376
m3
25
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
152.8056
m2
26
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
1.08
m2
27
Trát má cửa chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
3.2516
m2
28
Chống thấm nền vệ sinh bằng giấy dầu khò nóng
58.0747
m2
29
Ốp tường bằng gạch men KT 300x600mm, vữa XM M75, PCB30
261.715
m2
30
Lát nền vệ sinh gạch men chống trơn KT 300x300mm, vữa XM M75, PCB30
50.6966
m2
31
Lát nền gạch men KT 600x600mm, vữa XM M75, PCB30
129.4053
m2
32
Ốp chân tường gạch men KT 600x120mm
10.0176
m2
33
Láng mái, chiều dày 2cm, vữa XM M50, PCB30
130
m2
34
Chống thấm mái băng giấy dầu khò nóng
146.426
m2
35
Lát gạch đỏ KT 400x400mm, vữa XM mác 75, PCB30
152.7088
m2
36
Thi công tường bằng tấm thạch cao. Lớp thạch cao (1 lớp gồm 2 mặt): 2 lớp
16.7
m2
37
Nẹp nhựa chân tường thạch cao
9.08
m
38
Thi công trần phẳng bằng tấm nhựa thả KT 600x600mm
45.24
m2
39
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao thả KT 600x600mm
286.475
m2
40
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
266.165
m2
41
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
62.4
m2
42
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
757.1524
m2
43
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
1206.884
m2
44
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
406.5232
m2
45
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
757.1524
m2
46
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1613.4072
m2
47
Quét nước xi măng 2 nước
61.632
m2
48
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 50 m
9.328
100m2
49
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong
6.4905
100m2
50
Thi công sàn gỗ dày 12mm
54.463
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây