Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây lắp

Tìm thấy: 15:14 06/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa đường thôn 4, xã Kiến Hải (đoạn từ đường 361 đến nhà bà Hải); hạng mục: nền, mặt đường, thoát nước và lắp đặt bổ sung hệ thống điện chiếu sáng, an toàn giao thông
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, sửa chữa đường thôn 4, xã Kiến Hải (đoạn từ đường 361 đến nhà bà Hải); hạng mục: nền, mặt đường, thoát nước và lắp đặt bổ sung hệ thống điện chiếu sáng, an toàn giao thông
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Kiến Hải, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
15:00 15/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
47/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
06/07/2026 15:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Kiến Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:13 06/07/2026
đến
15:00 15/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 15/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/07/2026 (12/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và xây dựng H&K Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 123A/309 Đà Nẵng, Phường Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và xây dựng 3D Thái Bình Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 3 ngõ 256 đường Đất Đỏ, tổ dân phố Trữ Khê 2, phường Trữ Khê, thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng Lê Chân Tư vấn lập E-HSMT LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16, phường Lê Chân, thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng và Thương mại Thuận Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 19/32/430 Trần Nguyên Hãn, phường An Biên, thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng Lê Chân Tư vấn đánh giá E-HSDT LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16, phường Lê Chân, thành phố Hải Phòng
6 Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng và Thương mại Thuận Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 19/32/430 Trần Nguyên Hãn, phường An Biên, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa ≥ 80L */ Nhà thầu cung cấp tất cả các thông tin được yêu cầu và tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250L */ Nhà thầu cung cấp tất cả các thông tin được yêu cầu và tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
3
Máy đầm dùi ≥ 1,5KW */ Nhà thầu cung cấp tất cả các thông tin được yêu cầu và tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
4
Máy đầm cóc (Trọng lượng ≥ 70Kg) */ Nhà thầu cung cấp tất cả các thông tin được yêu cầu và tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
5
Máy đào ≤ 0,8m3 */ Nhà thầu cung cấp tất cả các thông tin được yêu cầu và tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị + giấy kiểm định/giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật thiết bị (còn hiệu lực) (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị + giấy kiểm định/giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật thiết bị (còn hiệu lực) (đối với thiết bị đi thuê).
1
6
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn */ Nhà thầu cung cấp tất cả các thông tin được yêu cầu và tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Đăng ký xe + giấy kiểm định xe (còn hiệu lực) (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và đăng ký xe + giấy kiểm định xe (còn hiệu lực) (đối với thiết bị đi thuê).
1
7
Máy lu bánh thép ≥ 9 tấn */ Nhà thầu cung cấp tất cả các thông tin được yêu cầu và tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị + giấy kiểm định/giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật thiết bị (còn hiệu lực) (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị + giấy kiểm định/giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật thiết bị (còn hiệu lực) (đối với thiết bị đi thuê).
1
8
Máy lu bánh lốp ≥ 16 tấn */ Nhà thầu cung cấp tất cả các thông tin được yêu cầu và tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị + giấy kiểm định/giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật thiết bị (còn hiệu lực) (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị + giấy kiểm định/giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật thiết bị (còn hiệu lực) (đối với thiết bị đi thuê).
1
9
Máy lu rung ≥ 16 tấn */ Nhà thầu cung cấp tất cả các thông tin được yêu cầu và tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị + giấy kiểm định/giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật thiết bị (còn hiệu lực) (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị + giấy kiểm định/giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật thiết bị (còn hiệu lực) (đối với thiết bị đi thuê).
1
10
Máy rải bê tông nhựa */ Nhà thầu cung cấp tất cả các thông tin được yêu cầu và tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị + giấy kiểm định/giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật thiết bị (còn hiệu lực) (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị + giấy kiểm định/giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật thiết bị (còn hiệu lực) (đối với thiết bị đi thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Chi phí đấu nối
1
vị trí
Theo quy định tại Chương V
2
HÀO CÁP
Theo quy định tại Chương V
3
Đào hào cáp, đất cấp III
82.8
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Bảo vệ đường cáp ngầm - Rải lưới ni lông
0.69
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Lưới nilon báo hiệu cáp
230
m
Theo quy định tại Chương V
6
Cát đen đệm hào cáp
24.61
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Bảo vệ đường cáp ngầm - Rải cát đệm
24.61
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.575
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
0.253
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
TIẾP ĐỊA BẢO VỆ
Theo quy định tại Chương V
11
Sắt, bu lông các loại mạ kẽm
127.04
kg
Theo quy định tại Chương V
12
Đóng trực tiếp cọc tiếp địa dài L=2.5m xuống đất, cấp đất loại III
0.8
10 cọc
Theo quy định tại Chương V
13
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
2.88
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0288
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
TIẾP ĐỊA LẶP LẠI
Theo quy định tại Chương V
16
Sắt, bu lông các loại mạ kẽm
28.6
kg
Theo quy định tại Chương V
17
Đóng trực tiếp cọc tiếp địa dài L=2.5m xuống đất, cấp đất loại III
0.2
10 cọc
Theo quy định tại Chương V
18
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.72
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0072
100m3
Theo quy định tại Chương V
20
Dây nối đất Cu/PVC 1x10
6
m
Theo quy định tại Chương V
21
Rải dây thép địa
0.6
10 m
Theo quy định tại Chương V
22
Đầu cốt đồng M10
2
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Ép đầu cốt. Tiết diện cáp <= 25mm2
0.2
10 đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
24
Bu lông f8x30
2
cái
Theo quy định tại Chương V
25
MÓNG CỘT CHIẾU SÁNG 8m - MT8
Theo quy định tại Chương V
26
Đào móng công trình, đất cấp III
13.52
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Khung móng cột chiếu sáng cột 8m
8
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Ván khuôn móng cột
0.3072
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Đổ bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
1.152
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 200, PCB30
9.6
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Ống HDPE 65/50
16.32
m
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE 1 lớp có đầu nối gai, đoạn ống dài 5m, đường kính ống 100mm
0.16
100m
Theo quy định tại Chương V
33
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.028
100m3
Theo quy định tại Chương V
34
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
0.1072
100m3
Theo quy định tại Chương V
35
Viên sứ báo hiệu cáp
12
viên
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt mốc báo hiệu cáp ngầm
1.2
10 mốc
Theo quy định tại Chương V
37
THÍ NGHIỆM
Theo quy định tại Chương V
38
Thí nghiệm cáp lực theo các cấp điện áp, điện áp định mức U≤1kV
2
01 sợi, 1 ruột
Theo quy định tại Chương V
39
Thí nghiệm điện trở tiếp đất cột điện, cột thu lôi, kết cấu thép
21
01 vị trí
Theo quy định tại Chương V
40
HẠNG MỤC: NỀN, MẶT ĐƯỜNG+THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
41
NỀN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
42
Dọn dẹp mặt bằng thi công
6
công
Theo quy định tại Chương V
43
Đào khuôn đường mới, đất cấp 2
1275.75
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Vận chuyển đất thừa đổ đi
12.7575
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Đắp nền đường bằng đất núi (đã bao gồm vật liệu) đầm chặt K98 dày 30cm
3.4986
100m3
Theo quy định tại Chương V
46
Vận chuyển đất từ nơi bán đến chân công trình
39.5342
10m3/1km
Theo quy định tại Chương V
47
Đắp nền đường bằng cát đen đầm chặt K95 dày 25cm
2.92
100m3
Theo quy định tại Chương V
48
Đắp nền đường bằng cát đen đầm chặt K90 dày 25cm
2.92
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
50
Mặt đường bê tông nhựa (BTNC 12.5) dày 7cm
12.9
100m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây