Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:54 30/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
BTXM các tuyến đường giao thông nông thôn và hệ thống thoát nước trên địa bàn xã Tịnh Thiện
Tên gói thầu
Gói thầu số 04
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Quảng Ngãi, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
82/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/05/2024 16:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TỊNH THIỆN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:45 30/05/2024
đến
09:00 08/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
31.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/06/2024 (06/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Một thành viên Tư vấn Công trình Nhật Minh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 10, phường Quảng Phú, thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thiên An Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 5, phường Chánh Lộ, thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi.
3 Công ty cổ phần đấu thầu Cửu Long Đà Nẵng Tư vấn lập E-HSMT Số 02 đường Lê Thị Tính, phường An Khê, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng.
4 Ủy ban nhân dân xã Tịnh Thiện Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Long Thành, xã Tịnh Thiện, thành phố Quảng ngãi, tỉnh Quảng Ngãi
5 Công ty cổ phần đấu thầu Cửu Long Đà Nẵng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 02 đường Lê Thị Tính, phường An Khê, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng.
6 Ủy ban nhân dân xã Tịnh Thiện Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Long Thành, xã Tịnh Thiện, thành phố Quảng ngãi, tỉnh Quảng Ngãi

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (tải trọng hàng hóa chuyên chở cho phép tham gia giao thông) ≥ 7 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy móc, thiết bị và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh quyền sở hữu: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực hoặc các tài liệu tương đương khác.
1
2
Máy đào (dung tích gàu) ≥ 0,5 m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu. + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy móc, thiết bị và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh quyền sở hữu: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực hoặc các tài liệu tương đương khác.
1
3
Máy ủi – công suất ≥ 105 CV. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu. + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy móc, thiết bị và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh quyền sở hữu: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực hoặc các tài liệu tương đương khác.
1
4
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 8,5 tấn. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu. + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy móc, thiết bị và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê. Tài liệu chứng minh quyền sở hữu: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực hoặc các tài liệu tương đương khác.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN CHÍNH:
HM
2
Nền đường:
hm
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
5.3687
100m3
4
TUYẾN ĐƯỜNG NGÕ PHÙNG HOÀNG ĐI NGÕ THẦY TRỰC:
HM
5
Nền đường:
hm
6
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
1.0317
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
1.0317
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
1.0317
100m3
9
Cung cấp vận chuyển đất đắp
511.4989
m3
10
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.5055
100m3
11
Mặt đường BTXM:
hm
12
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
54.25
m3
13
Ni lông chống thấm
11.0265
100m2
14
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
2.1667
100m2
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
415.49
m3
16
Gỗ làm khe co dãn
0.49
m3
17
Nhựa đường chèn khe
109.58
kg
18
Cống V75x75cm:
hm
19
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.1155
100m3
20
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.077
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.028
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.028
100m3
23
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 250, PCB40
1.9
m3
24
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính <= 10mm
0.2
tấn
25
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính <= 18mm
0.11
tấn
26
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.34
100m2
27
Lắp đặt ống cống V75 đúc sẵn
5
đoạn cống
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.53
m3
29
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.0056
100m2
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, mác 150, PCB40
2.61
m3
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.04
tấn
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 150, PCB40
3.3
m3
33
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.1711
100m2
34
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
1.76
m3
35
Quét nhựa đường chống thấm mối nối ống cống - đường kính F 0,75
4
ống cống
36
THOÁT NƯỚC DỌC (ĐOẠN LÀM CỐNG TRÒN):
HM
37
Cống tròn D800:
hm
38
Lắp đặt ống bê tông ly tâm D800 đoạn 4m
59
đoạn ống
39
Lắp đặt ống bê tông ly tâm D800 đoạn 3m
7
đoạn ống
40
Lắp đặt ống bê tông ly tâm D800 đoạn 2m
5
đoạn ống
41
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 800mm
60
mối nối
42
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 800mm
60
mối nối
43
Móng cống:
hm
44
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
3.592
100m3
45
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
3.592
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
3.592
100m3
47
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.5441
100m3
48
Cung cấp vận chuyển đất đắp
77.469
m3
49
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.3112
100m3
50
Lắp đặt gối cống D800
144
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 125

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây