Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04

Tìm thấy: 16:56 21/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 04
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp mặt đường và đầu tư hệ thống thoát nước tuyến Võ Nguyên Giáp - Khu dân cư Điền Viên, xã Tịnh Ấn Tây
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Quảng Ngãi, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 30/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500179613_2504281748
Ngày phê duyệt
21/05/2025 16:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ TỊNH ẤN TÂY
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:54 21/05/2025
đến
10:00 30/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 30/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/05/2025 (27/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế Thăng Long Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Độc Lập, Xã Tịnh Ấn Tây, Thành phố Quảng Ngãi, Tỉnh Quảng Ngãi, Việt Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng EKE Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 210 Trương Quang Trọng, Phường Trần Hưng Đạo, Thành phố Quảng Ngãi, Tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH TMDV & XD Bảo Hưng; 73 Lê Đình Dương Tư vấn lập E-HSMT Phường Tân Thạnh, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
4 Công ty TNHH TMDV & XD Kiến Huy Tư vấn thẩm định E-HSMT 13 Trương Định , Phường An Mỹ, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
5 Công ty TNHH TMDV & XD Bảo Hưng; 73 Lê Đình Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Tân Thạnh, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
6 Công ty TNHH TMDV & XD Kiến Huy Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 13 Trương Định , Phường An Mỹ, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥5T; - Đáp ứng điều kiện hoạt động và sẵn sàng để huy động thực hiện gói thầu.
1
2
Máy đào ≥0,8m3; - Đáp ứng điều kiện hoạt động và sẵn sàng để huy động thực hiện gói thầu.
1
3
Máy lu bánh thép 9T; - Đáp ứng điều kiện hoạt động và sẵn sàng để huy động thực hiện gói thầu
1
4
Máy ủi 110CV; - Đáp ứng điều kiện hoạt động và sẵn sàng để huy động thực hiện gói thầu.
1
5
Búa căn nén khí 360 m3/h; - Đáp ứng điều kiện hoạt động và sẵn sàng để huy động thực hiện gói thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền, mặt đường
2
Nền đường
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, Đất cấp III
0.209
100m3
4
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, Độ chặt yêu cầu K=0,95 (tận dụng đất đào để đắp)
0.0509
100m3
5
Vận chuyển đất thừa đổ đi bằng Ôtô tự đổ 10T trong phạm vi <=500m, Đất cấp III
0.1515
100m3
6
Mặt đường
7
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
3.92
m3
8
Vận chuyển đất thừa đổ đi bằng Ôtô tự đổ 10T trong phạm vi <=500m, Đất cấp III
0.0392
100m3
9
Đắp cát tạo phằng dày 5cm
16.761
m3
10
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.256
100m3
11
Rải ni long lớp cách ly (VD)
17.0222
100m2
12
Bê tông mặt đường, Chiều dày mặt đường <= 25cm - Vữa BT M250, Đá dăm 1x2
227.3897
m3
13
Ván khuôn thép, Ván khuôn mặt đường
1.2401
100m2
14
Gỗ gòn làm khe co dãn
0.08
m3
15
Nhựa đường làm khe co dãn
49.14
kg
16
Cắt khe dọc đường bê tông , Chiều dày mặt đường <= 22cm
3.809
100m
17
Hệ thống thoát nước
18
Tuyến cống D400, D600:
19
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
24.73
m3
20
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng <= 6m, Đất cấp III
2.6096
100m3
21
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, Độ chặt yêu cầu K=0,95
1.3082
100m3
22
Vận chuyển đất bằng Ôtô tự đổ 7T trong phạm vi <=500m, Đất cấp III
1.4787
100m3
23
Đắp cát nền móng công trình bằng thủ công
27.18
m3
24
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.1765
100m3
25
Bê tông mặt đường, Chiều dày mặt đường <= 25cm - Vữa BT M250, Đá dăm 1x2
0.81
m3
26
Bê tông lót móng, Chiều rộng <=250cm - Vữa BT M150, Đá dăm 4x6
23.58
m3
27
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu - đoạn ống dài 4m, Đường kính = 400mm
33.478
đoạn ống
28
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu - đoạn ống dài 4m, Đường kính = 600mm
18.56
đoạn ống
29
Vận chuyển ống cống bê tông bằng Ôtô vận tải thùng 12T,Cự ly vận chuyển: Trong phạm vi <=1km (1km đường loại 2)
2.896
10 tấn/km
30
Vận chuyển ống cống bê tông bằng Ôtô vận tải thùng 12T,Cự ly vận chuyển: 1km tiếp theo trong phạm vi <=10km (8km đường loại 2)
23.171
10 tấn/km
31
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, Đường kính 400mm
33
1 mối nối
32
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, Đường kính 600mm
18
1 mối nối
33
Mương hộp B400
34
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
13.65
m3
35
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng <= 6m, Đất cấp III
0.875
100m3
36
Đắp cpdd công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, Độ chặt yêu cầu K=0,95 (vận dụng đắp CPDD)
0.2911
100m3
37
Vận chuyển đất bằng Ôtô tự đổ 7T trong phạm vi <=500m, Đất cấp III
1.0115
100m3
38
Bê tông lót móng, Chiều rộng <=250cm - Vữa BT M150, Đá dăm 4x6
9.92
m3
39
Ván khuôn thép, Ván khuôn mương
3.1951
100m2
40
Cốt thép mương, Đường kính cốt thép <=10mm
2.758
tấn
41
Bê tông mương M200, Đá dăm 1x2
35.14
m3
42
Ván khuôn thép, Ván khuôn tấm đan
0.516
100m2
43
Cốt thép tấm đan, Đường kính cốt thép <=10mm (vd)
0.735
tấn
44
Cốt thép tấm đan, Đường kính cốt thép <=18mm (vd)
1.254
tấn
45
Bê tông đổ tại chỗ tấm đan - Vữa BT M250, Đá dăm 1x2
13.55
m3
46
Hố thăm, hố thu Tuyến D400; D600; B400
47
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
10.78
m3
48
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng <= 6m, Đất cấp III
1.665
100m3
49
Đắp cpdd công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, Độ chặt yêu cầu K=0,95 (vận dụng đắp CPDD)
0.0485
100m3
50
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, Độ chặt yêu cầu K=0,95
0.9987
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây