Thông báo mời thầu

Gói thầu số: 04

Tìm thấy: 13:54 29/12/2025
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự án mua sắm xe ô tô 07 chỗ phục vụ công tác thường xuyên của Thường trực HĐND và UBND xã năm 2025
Tên gói thầu
Gói thầu số: 04
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự án mua sắm xe ô tô 07 chỗ phục vụ công tác thường xuyên của Thường trực HĐND và UBND xã năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 684/QĐ-UBND ngày 10/11/2025 của Chủ tịch Ủy ban nhân dân xã Lâm Sơn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Lâm Sơn, Tỉnh Khánh Hòa
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
29/12/2025 13:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Lâm Sơn

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 02/01/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 05/01/2026
Giá trần
1.055.900.000 VND
Bước giá
2.111.800 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
10 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Mitsubishi Destinator P2 MY26 (phiên bản Ultimate) Số tự động (bao gồm xe lăn bánh và phụ kiện kèm theo)
Mitsubishi
Mitsubishi
Nhập khẩu Indonesia
2025
1
Chiếc
-Kích thước tổng thể (D x R x C): 4.680 x 1.840 x 1.780 mm; - Chiều dài cơ sở: 2.815 mm; - Khoảng sáng gầm: 214 mm; - Bán kính quay vòng tối thiểu: 5.400 mm; - Động cơ: Xăng Turbo 1.5L MIVEC; -ng suất cực đại / Mô-men xoắn cực đại: 163 PS & 250 Nm - Hộp số: Hộp số tự động vô cấp CVT; - Hệ thống truyền động: Cầu trước (FWD); - Hệ thống treo trước / sau: McPherson / Thanh xoắn; - Phanh trước / sau: Đĩa tản nhiệt / Đĩa; - Kích thước lốp: 225/55R18; - Mức tiêu hao nhiên liệu (Kết hợp / Đô thị / Ngoài đô thị): 7.30 / 9.20 / 6.20 L/100km; - Tông màu: Màu Đen; - Hệ thống kết nối thông minh: Kết nối với app điện thoại điều khiển xe - MITSUBISHI CONNECT
Xã Lâm Sơn, tỉnh Khánh Hòa

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số: 04". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số: 04" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây